Trang 2 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 90
    Chỉ số cuả nó tuy ngon nhưng ko có chiều sâu cai nay la sao ha bac
    Veloso ma con che thi

Không phải là Veloso đá k có chiều sâu mà thằng này hoà nhập cực yếu chứ k phải kém nữa đá mùa đầu luôn phập phù

Em nghĩ tiền vệ đánh chặn có MARCHERANO của Liverpool là ngon nhất . Thứ 2 là DE ROSSI thứ 3 là Flamini.... CÒn Voleso thì em chưa dùng nên không dám dưa ra nhận xét . CHỉ số đẹp chưa chắc đã đá hay?

daniel derossi là tuyển nhất, còn nói chỉ số ngon nhất thì phải tìm mấy lão tướng như emerson, veloso hay derossi gọi bằng cụ

theo mình thì Veloso vừa giống 1 DMC vừa giống 1 MC kiến thiết bóng..cầm chịch trận đấu...Nhưng mình ko thik kiểu cầu thủ này...1 là 1 DMC thực thụ,1 cỗ máy quét.giống như Diara hoặc Palombo..hiện đang nắm betis có cu Emana cũng giống như Veloso nhưng chả biết sử dụng thế nào cho tốt..

Trích dẫn Gửi bởi supercow
    Không phải là Veloso đá k có chiều sâu mà thằng này hoà nhập cực yếu chứ k phải kém nữa đá mùa đầu luôn phập phù
    Thằng này hòa nhập nhanh mà, mình cầm MU, Mùa đầu mua nó về. Cho làm player marker, ghi 2x bàn/1muà lận.

Veloso lực đẹp, mà mình cho nó đá theo playmaker nó đá rất là hay,ngược lại cho nó đá MC hay DM bình thường thì nó dở quá,toàn rate dưới 6.5. Hjz...chắc tactic của mìh ko hợp với nó,chỉ có cái dàn cầu thủ đẹp trai của mình thêm gia tăng sau Beckham, Kaka, Nesta, ...AC Milan

Trích dẫn Gửi bởi [FM]al0n3.star
    Em nghĩ tiền vệ đánh chặn có MARCHERANO của Liverpool là ngon nhất . Thứ 2 là DE ROSSI thứ 3 là Flamini.... CÒn Voleso thì em chưa dùng nên không dám dưa ra nhận xét . CHỉ số đẹp chưa chắc đã đá hay?
    Đọc hết 2 page thì thấy bác này nói chính xác nhất, không có ý kiến gì thêm.

Velonso cho đá MC hay lắm còn đá DM thì dở ẹc nói về nhất DM thì là Derossi với cả Essien là ngon nhất

các bác xem thằng Leon Andreasen của Fulham.. e thấy lực cũng ghê gớm phết

Trang 2 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Tham khảo ý kiến: Nên chọn ai trong 1 trong 2 đứa này???
    Bởi hpmarketing4 trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM10
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 06-25-2010, 07:20 PM