Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 18

[DMC/ MC/ AMC] Andrija Balic - 1997 - Croatia

Tên Andrija BalicNăm sinh 1997Quốc tịch CroatiaCLB HajdukGiá hỏi mua 2.9 - 6M (bảng)Chỉ số
    Sau Rakitic & Modric, Croatia lại cho ra lò 1 MC cực kỳ tiềm năng nữa. 17 tuổi với passing 16, technique 16, long shots 15, vison 14, composure 15, anticipation 14 ...; tương lai Balic sẽ là 1 playmaker cực kỳ bá đạo chỉ số hiện tại có vẻ Deep-lying Playmaker (support) hoặc Advanced Playmaker là phù hợp nhất; tuy nhiên về lâu dài thì mình nghĩ Roaming Playmaker sẽ là role mà Balic thể hiện đầy đủ phẩm chất của mình. Kỹ năng dứt điểm, đi bóng đều quá tuyệt ở độ tuổi trẻ như vậy [IMG]images/smilies/4.png[/IMG]

Ngoài ra thì 1 ưu điểm của Balic, vượt trội các ưu điểm kể trên, các HLV cần cực kỳ lưu tâm, đó là... tóc dài, đẹp trai lãng tử vcc

PA dự đoán: -9

có Ruben Neves cũng ngon nè

có Ruben Neves cũng ngon nè

Mới tra trên Wiki là em này vẫn chưa đá chính cho tuyển quốc gia chỉ mới đá U19 thôi nên chắc khó xin WP lắm
    Pa chắc cũng chỉ -8 thôi, ngày xưa Modric, Rakitic lúc ra mắt thì PA cũng bình thường. Mà Pa -8 cũng ngon cơm rồi
    Concentration 7 , quá thấp - mất cảm tình rồi nha

Sặc, tự gạch. Croatia đã gia nhập EU rồi [IMG]images/smilies/AVMeF8R 1.jpg[/IMG]
    Nếu mua thì nên mua sớm vì mình để ý mấy con hàng trẻ mà đc gọi lên tuyển quốc gia đá thì thường bị hét giá cao hơn bình thường

Hộ công thì cần gì tập trung, vừa đá vừa ngắm cá vàng mới gọi là nghệ sĩ chứ

Thằng này đc bên fmscout đánh giá rất cao, test qua nhiều filesave và đc in màu vàng (khả năng ra -9 cao, -10 thì croatia chắc ko đủ tuổi). Với cả thời Rakitic với Modric, vị thế của Croatia sao bằng bây giờ, Halilovic, Coric, ... đều đc -9 cả

Oh mới check trên mấy tờ báo nước ngoài, anh này được đánh giá là 1 trong 5 tài năng trẻ sáng giá của Croatia cùng với Halilovic, Coric,... nên chắc PA bèo lắm cũng -8 trở lên
    Nhưng mình thấy mấy anh kia đều đc gọi vào tuyển quốc gia còn em này vẫn chưa
    Đá vị trí DMC, MC mình không thích mấy em Concentration quá thấp, đẩy em nó lên AMC ngon hơn

Oh mới check trên mấy tờ báo nước ngoài, anh này được đánh giá là 1 trong 5 tài năng trẻ sáng giá của Croatia cùng với Halilovic, Coric,... nên chắc PA bèo lắm cũng -8 trở lên
    Nhưng mình thấy mấy anh kia đều đc gọi vào tuyển quốc gia còn em này vẫn chưa
    Đá vị trí DMC, MC mình không thích mấy em Concentration quá thấp, đẩy em nó lên AMC ngon hơn

Năm nay làm team toàn hàng Nam Tư có vẻ ngon

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [AMC-MC]- Ante Coric -1997- Croatia
    Bởi magebay trong diễn đàn Tiền Vệ
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 02-23-2016, 07:17 PM
  2. [AMC/ AML] Ante Coric - 1997 - Croatia
    Bởi trananh607 trong diễn đàn Tiền vệ
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 10-04-2015, 07:22 PM
  3. [AMR/ AMLC/ MR] Andrija Zivkovic - 1996- Serbia