Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Chưa kịp đưa vì đang thử nghiệm độ hiệu quả thì bác này đưa lên rồi

Chú Srna này có điểm rất đẹp, nhiều chỉ số quan trọng đều đỏ hết.

Theo mình, mua chú này về phải luyện PPM cho nó chạy dọc cánh phải (vì PPM có sẵn toàn chạy giữa sân ), đem qua hành lang bên phải để nó kéo tốc độ và tạt cánh là thôi rồi (Crossing 20 mà), tốc độ cũng cao, kỹ thuật và lừa bóng cũng khá. Thêm khoản sút phạt và đá phạt góc đều 18, quá ngon.

Giá mình mua là 20M EUR (bác chủ topic mua 22M GBP là đắt rồi). Mua trả ngay 2M EUR, 18M còn lại trả chậm 24 tháng là OK.

vào game thấy thằng tottenham nó mua 22M thằng kia accept là mình cũng nhảy vào xem thấy lực đẹp quá nên trả bằng Tottenham...nhưng thằng Srna nó về Tottenham...thế mới đểu...chắc là đi theo tiếng gọi của Luka Modric...tức mình cheat 125M mua lại từ tottenham ngay đầu tháng 1...chơi được 1,2 trận ân hận vì cheat nên del game chơi lại từ đầu...lại là Tottenham Offer chú Srna này...nhưng sau thất bại trước mình trả cho chú ấy 120.000 bảng/week thế là chú ấy đi theo tiếng gọi của đồng bảng Anh...bye bye Luka Modric...tụi mình gặp lại trên sân cỏ nhá há há.Đùa tí cho vui...thằng này lực tuyệt đẹp...đá cả phải lẫn trái...cả hậu vệ cánh lẫn tiền vệ cánh...Một cầu thủ đa năng và hiệu quả cho bất kì đội nào có 20M khi start game

mắt quá

nhưng nhìn chỉ số và tình cơ động của nó thì cũng rẻ chán...anh là đội trưởng của Croatia nhưng trong bộ Face FMSite up đến tận bản 1.9 mà cũng chả thấy anh đâu...đang req bên box face mà chưa có.Ai có face anh này share cho tớ với nhá

Ku này mùa đầu mà Man City ko nhảy vào dành thì tầm 16.25 mil UK thOy, nhưng cÓ khi nÓ kỳ kèo đến 18.25mil UK ! chứ ko wá 20mil đâu bạn ...!!
    [Thằng này là chuẩn ko cần chỉnh ] :a31::a31:

Trích dẫn Gửi bởi xiah_pro
    vào game thấy thằng tottenham nó mua 22M thằng kia accept là mình cũng nhảy vào xem thấy lực đẹp quá nên trả bằng Tottenham...nhưng thằng Srna nó về Tottenham...thế mới đểu...chắc là đi theo tiếng gọi của Luka Modric...tức mình cheat 125M mua lại từ tottenham ngay đầu tháng 1...chơi được 1,2 trận ân hận vì cheat nên del game chơi lại từ đầu...lại là Tottenham Offer chú Srna này...nhưng sau thất bại trước mình trả cho chú ấy 120.000 bảng/week thế là chú ấy đi theo tiếng gọi của đồng bảng Anh...bye bye Luka Modric...tụi mình gặp lại trên sân cỏ nhá há há.Đùa tí cho vui...thằng này lực tuyệt đẹp...đá cả phải lẫn trái...cả hậu vệ cánh lẫn tiền vệ cánh...Một cầu thủ đa năng và hiệu quả cho bất kì đội nào có 20M khi start game
    Milan mới vào được 12.5M EUR nè (với điều kiện hứa đoạt chức vô địch đó, còn không thì chỉ có 10M thôi)

Phải bán 2-3 cầu thủ trung bình và mua trả chậm thật nhiều mới đủ tiền mua vài cầu thủ

Với nhiêu đó tiền + bán Bonera (12.5M), Kaladze (11M), Pirlo (35M) và xin thêm Board được mười mấy triệu EUR mà mình mua được Sakho, Fazio, Saivet, Palombo, Aquilani, Veloso, Paloschi, Criscito (1.7.2009 về), Lassana Diarra, Srna và Marcelo cùng một đội ngũ Coach, Physio khá hoàn thiện

Đến cuối tháng 10 được cho thêm 45M nhưng giờ không dám mua thêm ai vì sợ mất cân bằng đội hình, dư nhiều quá không sắp xếp hết được dễ Unhappy /

Mỗi năm dự kiến mua thêm 1-2 siêu sao khủng nhất thôi.

Trích dẫn Gửi bởi sk8rboi
    Ku này mùa đầu mà Man City ko nhảy vào dành thì tầm 16.25 mil UK thOy, nhưng cÓ khi nÓ kỳ kèo đến 18.25mil UK ! chứ ko wá 20mil đâu bạn ...!!
    [Thằng này là chuẩn ko cần chỉnh ] :a31::a31:
    ko biết của bạn thế nào chứ lần nào new game là tottenham nó cũng hỏi mua với giá 22M...mình trả thấp hơn nó có bán đâu

Trích dẫn Gửi bởi Don Don
    tôi cũng mua thg này 20 t Euro,tạt bóng thì thôi rồi,cứ để nó rảnh chân cánh phải nó tạt thì ít trượt
    ghét cái thằng này đá khá bẩn,hay ăn thẻ,thậm chí thẻ đỏ trực tiếp,ai để ý vẫn đề này ko???
    Không biết bác có làm gì nó không chứ bên mình nó hiền khô à

Đá 16 trận chưa bị cái thẻ vàng nào chứ đừng nói thẻ đỏ (nhưng nó đá cho tuyển quốc gia bị 1 thẻ đỏ )

Thằng này tạt cánh đúng kinh khủng, nó tạt xong, phần còn lại giao cho thằng nhận bóng, vào hay không do thằng kia thôi , nhưng xác suất vào rất cao vì nó tạt quá hay (chắc cỡ Beckham )

Ngoài ra, hơi phiền chú này ở vấn đề thể lực. Tuy Stamina 16 nhưng Natural Fitness chỉ có 11. Đá mau xuống sức ghê, toàn chờ còn khoảng 70% thể lực là thay ra ngay để dành đá trận kế /

Trích dẫn Gửi bởi xiah_pro
    ko biết của bạn thế nào chứ lần nào new game là tottenham nó cũng hỏi mua với giá 22M...mình trả thấp hơn nó có bán đâu
    Vậy là bạn bị Tottenham chêm nên phải mua đắt, mình bắt đầu bằng giải Ý nên chỉ có mình quan tâm mua nó

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [AMC] Kaká - 1982 - Brazil
    Bởi Thinhquang chemi trong diễn đàn Tiền Vệ
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 04-26-2013, 06:24 PM
  2. [ST] Adriano- 1982-Brazil Hoàng đế trở lại :notbad: !!!
    Bởi dongeriko trong diễn đàn Tiền Đạo
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 11-17-2012, 04:36 PM
  3. Maicon vs Srna vs Alves
    Bởi jindo11111 trong diễn đàn Poll Station
    Trả lời: 49
    Bài viết cuối: 04-07-2011, 12:26 PM
  4. [AMC/ST]Antonio Cassano - 1982 - Italia
    Bởi maingocbichvn trong diễn đàn FC - ST - Tiền đạo
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 10-04-2009, 06:02 PM
  5. [AM LC/FC]Antonio cassano - 1982 - Italy