Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 30
    bạn đóng góp là tốt nhưng nếu mình nhớ ko nhầm trong thư viện cũng đã có bài nói về PPM và PPM cần cho từng vị trí rồi bạn ạ ,bạn nên tham khảo trước khi post bài chứ

Mấy cái PM tự cho nó học thường là mấy cái ít quan trọng, còn mấy cái quan trọng thì phải tìm cầu thủ dạy mới được. Mà bảo tụi nó học còn tuỳ thuộc tâm trạng tụi nó nữa, hơi khó dạy. Mấy cái PPM với cần thiết cho từng vị trí thì chơi FM08 biết rồi, nhưng train sao cho nó học nhanh thì ai có cách hay ko nhỉ.

đúng trong fm09 những cái dạy đc thì rất là logic, còn mấy cái thuộc về thiên bẩm của cầu thủ kiểu như dictate tempo, tries tricks, curls ball.... thì ko thể dạy đc. vấn đề là mình thấy những ppm kiểu này quá hiếm trong fm09, 1 số cái ẩn mình ko dùng cheat ko xem đc, nhưng rõ ràng cầu thủ fm09 ít ppm hơn so với các bản trước
    có lẽ thế thì lại mất hay các bác nhỉ

đúng trong fm09 những cái dạy đc thì rất là logic, còn mấy cái thuộc về thiên bẩm của cầu thủ kiểu như dictate tempo, tries tricks, curls ball.... thì ko thể dạy đc. vấn đề là mình thấy những ppm kiểu này quá hiếm trong fm09, 1 số cái ẩn mình ko dùng cheat ko xem đc, nhưng rõ ràng cầu thủ fm09 ít ppm hơn so với các bản trước
    có lẽ thế thì lại mất hay các bác nhỉ

Em yêu cầu chúng nó học PPM nhưng chưa bao h thành công cả!
    Các bác có cách nào làm cho chúng nó đồng ý thì share em với ạ!
    Việc học PPM có liên quan gì đến các Hidden Atribute ko ạ?

Em yêu cầu chúng nó học PPM nhưng chưa bao h thành công cả!
    Các bác có cách nào làm cho chúng nó đồng ý thì share em với ạ!
    Việc học PPM có liên quan gì đến các Hidden Atribute ko ạ?

Trong FMscout dò ra PPM ẩn, Cầu thủ chỉ học được những cái này thui ah`?? Có mấy thằng chịu học PPM khác nhưng học không đc , ngưng học theo FMscout thì đc ngay. Không hiểu sao nữa.

Trong FMscout dò ra PPM ẩn, Cầu thủ chỉ học được những cái này thui ah`?? Có mấy thằng chịu học PPM khác nhưng học không đc , ngưng học theo FMscout thì đc ngay. Không hiểu sao nữa.

Trích dẫn Gửi bởi kunguyenqt
    bác cheat thì còn nói làm gì, trong game nó chỉ cho học những cái mà có lý thôi, ví dụ như bắt nói phá bẫy việt vị nhiều thì nó sẽ có thói quen đấy, chứ những cái thuộc về phong cách, bản chất lối đá cầu thủ thì sao mà train, bắt buộc phải để cầu thủ tự tutor cho nhau thôi

Trích dẫn Gửi bởi kunguyenqt
    bác cheat thì còn nói làm gì, trong game nó chỉ cho học những cái mà có lý thôi, ví dụ như bắt nói phá bẫy việt vị nhiều thì nó sẽ có thói quen đấy, chứ những cái thuộc về phong cách, bản chất lối đá cầu thủ thì sao mà train, bắt buộc phải để cầu thủ tự tutor cho nhau thôi

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Move into channels
    Bởi yugowolf trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM10
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 04-27-2010, 06:47 PM
  2. Dạy cầu thủ preferred move
    Bởi sudo trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM10
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 04-06-2010, 04:59 PM
  3. Preferred Moves 524288Hi là gì vậy ?
    Bởi huyit1992 trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM10
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 02-04-2010, 03:04 PM
  4. Tập Luyện Preferred move ne các bác!!!!
    Bởi Menbro102015 trong diễn đàn Training trong FM 2009
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 04-18-2009, 03:15 PM
  5. Bàn về luyện Player Preferred Moves..!!
    Bởi sammanh trong diễn đàn Thảo luận về FM 2009
    Trả lời: 26
    Bài viết cuối: 11-28-2008, 05:08 PM