Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Set new postion

Set new postion

Em muốn hỏi là khi set new postion, tối đa có thể đạt được là mức nào?
    Hiện nay cao nhất là natural.
    Em đã từng set cho 1 cầu thủ không thể đá ML đạt được accomplished, vậy để lâu hơn nữa có thành natural được không?
    Xin hướng dẫn rõ hơn cho e về khoản này

Nếu vừa luyện tập vừa được thi đấu ở vị trí đó liên tục thì sẽ có thể lên Natural, thời gian để lên đc thì còn tùy nhiều yếu tố, không biết chính xác đc, và đặc biệt khi lên đc Natural thì chỉ số vị trí sẽ không bao giờ giảm nữa, kể cả khi không được luyện tập và thi đấu thường xuyên ở vị trí đó.

Trong các trường hợp như lên Accomplished mà chuyển sang luyện tập một vị trí mới, và khi thi đấu cũng không được thi đấu ở vị trí cũ mà đã lên Accomplished thì một thời gian sau chỉ số vị trí cũng sẽ giảm, không còn ở mức Accomplished nữa, do đó không nên quá lạm dụng việc Set New Position, cố luyện lên Natural ở vị trí mong muốn rồi hãy tính tới vị trí khác.

Trích dẫn Gửi bởi cutedemon
    Nếu vừa luyện tập vừa được thi đấu ở vị trí đó liên tục thì sẽ có thể lên Natural, thời gian để lên đc thì còn tùy nhiều yếu tố, không biết chính xác đc, và đặc biệt khi lên đc Natural thì chỉ số vị trí sẽ không bao giờ giảm nữa, kể cả khi không được luyện tập và thi đấu thường xuyên ở vị trí đó.

Trong các trường hợp như lên Accomplished mà chuyển sang luyện tập một vị trí mới, và khi thi đấu cũng không được thi đấu ở vị trí cũ mà đã lên Accomplished thì một thời gian sau chỉ số vị trí cũng sẽ giảm, không còn ở mức Accomplished nữa, do đó không nên quá lạm dụng việc Set New Position, cố luyện lên Natural ở vị trí mong muốn rồi hãy tính tới vị trí khác.
    lên natural mà không luyện tiếp vẫn bị giảm như thường (mình gặp rồi), muốn nó không giảm thì có cách là cho loan rồi đưa về, chỉ số vị trí sẽ được giữ nguyên.

Accomplished đạt được sau khi hoàn thành luyện tập một new position nào đó , nếu luyện lâu + với chỉ số của vị trí đó tăng hay vài thứ khác thì sẽ thành Natural , còn việc lên natural lên rồi có mất hay không thì mình cũng không rõ vì chưa từng trải qua