Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 39 của 39

Chủ đề: 4-4-2 Nike Defence

tac của sandwind hình như đi chôm đâu vè mà lại ko ghi rõ nguồn là sao ?
    Nếu ko nhầm thì đây là 1 trong số các tac trong pack có tên là Mourinho style

Tac mình làm theo TT&F 09. Cái tên + đầu topic cũng đã nói
    Còn chôm đâu thì bác cứ kiếm đi rồi hãy nói

Tac mình làm theo TT&F 09. Cái tên + đầu topic cũng đã nói
    Còn chôm đâu thì bác cứ kiếm đi rồi hãy nói

The Milan
    Mentality: (14)
    Creative Freedom: (16)
    Passing: (16)
    Tempo: (12)
    Width: (14)
    Closing Down: (15)
    Time-wasting: (15)
    Defensive Line: (10)
    Team Tight Marking (yes/no*optional).
    Goal Keeper Distribution 'Defender colloect'(*optional).

Reason why I chose this tactic: Playing in England offers lots of those rainy matches/wet (bad) pitches so I needed a attacking/direct tactic Home Field against Stoke. Big Favorites Match-Odds. Rainy weather.

This is a lethal tactic. The high time-wasting (15) offers two advantages: #1 because we are direct passing + tempo (12) it causes the players to hold more onto the ball untill your attacking players are in decisive positions and #2 it is hard to control possession stats with direct passing so the time-wasting also helps in this department. I recomend these tactical settings for all games where you are slight underdog all the way up to clear favorites on Home Field where there weather is bad. Also a good tactic for those lesser Quality technical teams that want a result orientated tactical out-look. It is also a good tactic to use in the last 10 mins on out field to get a result if you are behind or should be winning the match. Also a bonus tactic for the relegation battler in the last ten minutes as a last gap chance to get a goal on home field against the superior teams. Another setting one can try if you like this tactic but you want to play more short passing you can try to implement Anchelotti's passing setting (5). Tight Marking unless you are Clear Home Favorites then I would say that it is not necessary

General effect on Match-Stats: not so pretty match-stats but this tactic is none-the-less lethal (Clear Cut Chances).
    Lười dịch
    http://w13.easy-share.com/1903315087.html

Link topic:
    http://community.sigames.com/showthread.php?t=90566

Trích dẫn Gửi bởi Emmanuel^_^Adebayor
    mấy giải trước có 2 ông cầm tac này đá với tac MU_***y của mình hình như ko lên dc bóng .mình cũng thử xài tac này 1 lần cho Porto trong giải FMc1 nhưng ko ăn thua.sau lấy tac Mourinho của mình làm thì đỡ đau tim hơn.nhưng mà vẫn ko vượt qua đc Inter .chỉ cầm hoà 0-0 .cái này nói về thủ và phản công đều ko = cái tac Altentic (6) của SI đâu.Zant đưa lên cho các bạn tham khảo
    hì tactic cũng phải tùy theo đội bóng mà . Tactic mình đưa lên trước đó chỉ chơi trong các đại gia Anh. Nên khi áp dụng cho giải khác thì chưa biết được.

Cảm ơn cái topic bên SI của bạn
    Topic tạo ngày 10-01-2009
    còn của tôi tạo ngày nào thì ở post #1 có cả
    Cái tactic Milan của bạn tôi cũng xem rồi.
    Bạn nhìn 1 tấm hình Team instructions rồi phán vậy thì tôi cũng rệu.
    Thiết nghĩ bạn đã down cái tactic của tôi về rồi xem cả phần Player Instructions luôn chưa vậy

tac này là của mình , mình đưa nó coi thử nó edit lại rồi post lên nói là của nó , nó ăn cắp tactic của mình đó >:/

mấy giải trước có 2 ông cầm tac này đá với tac MU_***y của mình hình như ko lên dc bóng .mình cũng thử xài tac này 1 lần cho Porto trong giải FMc1 nhưng ko ăn thua.sau lấy tac Mourinho của mình làm thì đỡ đau tim hơn.nhưng mà vẫn ko vượt qua đc Inter .chỉ cầm hoà 0-0 .cái này nói về thủ và phản công đều ko = cái tac Altentic (6) của SI đâu.Zant đưa lên cho các bạn tham khảo

Đưa link lên cũng chỉ là áp dụng 1 cách máy móc
    Khi đưa link sẽ phải đi kèm với hướng dẫn sử dụng
    Mà mình thì lười No1

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234

Các Chủ đề tương tự

1. Nên chọn Prowin hay Nike, addidas fake ?
    Bởi linhnguyen trong diễn đàn Thế giới 23 độ 5
    Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 02-13-2013, 05:09 PM
  2. [9.3.0]Nike Mourinho v2 _ 4-4-2 Arsenal
    Bởi thanhle117 trong diễn đàn Post Your Tactics
    Trả lời: 29
    Bài viết cuối: 08-14-2010, 09:22 AM