Trang 3 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 99
    Sửa lại bài viết đã bị xóa và bổ xung thêm cách thiết lập đá phạt góc.

- 1 tiền đạo cao to, Heading và Jumping cao để Challenge Keeper nếu không có thì chọn 1 DC vì thường DC chỉ số Heading và Jumping cao . DC còn lại thì để Attack Far Post.
    nên để DC còn lại là : Attack Near post thì hợp lí hơn...DC này cũng đôi khi ghi bàn ở vị trí này lắm...thử rùi bik...

Trích dẫn Gửi bởi keolayzi
    Đúng là trong FM mọi điều đều có thể xảy ra. MU vừa vất vả mới mua đuộc B9, thê mà các pa'c bán không thương tiếc. Vậy các pa'c đánh CM03 đi, đánh bản 09 làm j????
    đấy là ở ngoài đời Alex Ferguson thích mua còn trong Game tớ là A lếch Phơ Gu Sơn Việt Nam ko thích mua thì sao trong Game đội MU là của mình thì thương tiếc cái khỉ gì . Đánh CM03 thì cũng nhiều lúc ko thương tiếc thế lắm Zidane Figo còn tống xuống đội hình B cho bọn trẻ đá thế thì sao mà có quyền gì cấm người khác chơi FM09 /

Đi vào chủ đề chính của topic : Cái tac này mình thấy khá ổn nhưng để cho 2 thằng tiền vệ cánh đá lùi về vị trí MC thì hợp hơn vì chiến thuật Wide mà chứ ko phải là Normal hay Narrow đá thế hở lắm bọc lót cũng ko tốt dường như mất đi vai trò của 2 thằng cánh
    Còn nữa trong chiến thuật này thì vai trò của thằng ACM khá quan trọng vậy thì nên chọn thằng ACM nào đây trẻ già ko thành vấn đề ?

Đúng là trong FM mọi điều đều có thể xảy ra. MU vừa vất vả mới mua đuộc B9, thê mà các pa'c bán không thương tiếc. Vậy các pa'c đánh CM03 đi, đánh bản 09 làm j????

Trích dẫn Gửi bởi acmasocola
    nên để DC còn lại là : Attack Near post thì hợp lí hơn...DC này cũng đôi khi ghi bàn ở vị trí này lắm...thử rùi bik...
    Mục tiêu chính là bóng đến đầu được người được thiết lập Challenge Keeper, để attack far post để còn hút người về phía đó lúc này bóng sẽ bay thẳng đến đầu mục tiêu mà không có hậu vệ nào đứng phía near post để cản.Nếu thiết lập Near post thì có thể ghi bàn (vẫn ít không hiệu quả) nhưng mục tiêu lại ít có bóng lúc phạt góc dẫn đến giảm hiệu quả ghi bàn rõ rệt. Như Fazio 1 mùa có thể ghi 20 bàn từ phạt góc là chuyện bình thường.

Anderson có sẵn cũng là 1 lựa chọn ko tồi đó bác ^^

Em xài tac này thây' khiếp thật. Thủng lưới rất ít nhưng ghi bàn cũng ko nhiều...

---------V.Sar----------
    -Brown-Ferdinand-Vidic-Evra-
    --------Palombo---------
    --Ro7--Anderson--Mata--
    -----Balo-----Rooney-----

Tình hình là Nani, Giggs, Scholes chấn thương khiếp . Đang tính mua Matias Fer. nhưng nó hét tận 25m bảng thì có nên mua ko nhỉ ? Còn nữa nên mua Fazio hay Chiellini nhỉ?

Fazio là số 1 rồi. Còn cánh trái có Evra chơi cũng dư sức rồi, có tiền mua thêm chiellini càng tốt dùng quay vòng với Evra.

Trích dẫn Gửi bởi anhtuan9622
    Em xài tac này thây' khiếp thật. Thủng lưới rất ít nhưng ghi bàn cũng ko nhiều...

---------V.Sar----------
    -Brown-Ferdinand-Vidic-Evra-
    --------Palombo---------
    --Ro7--Anderson--Mata--
    -----Balo-----Rooney-----

Tình hình là Nani, Giggs, Scholes chấn thương khiếp . Đang tính mua Matias Fer. nhưng nó hét tận 25m bảng thì có nên mua ko nhỉ ? Còn nữa nên mua Fazio hay Chiellini nhỉ?
    Xét về hiệu quả và giá tiền thì ưu tiên Sakho (giá rẻ, đẳng cấp thế giới khi 20t).

Sau đó thì ưu tiên Fazio.

Đó là 2 cầu thủ mình thấy đạt các điều kiện mà anh em chơi FM hay thích là trẻ, giỏi Các cầu thủ khác vẫn tốt, tùy sở thích của bạn mà chọn mua

Thấy Chiellini lực cũng khiếp. Tính mua về cho đá vừa DC vừa DL luôn khỏe... Giá theo scout thì khoảng 15m .

Trang 3 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [3-1-2-1-3]- Tấn Công Trung Lộ- Stoke Cảm Xúc Thăng Hoa
    Bởi aplico trong diễn đàn Tactics & Training in FM 10
    Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 04-11-2011, 10:07 AM
  2. Staff không muốn thăng chức ???
    Bởi tuboi trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM10
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 04-11-2011, 09:39 AM
  3. Tac thăng hoa bất bại
    Bởi danlongthanh trong diễn đàn Tactics & Training in FM 10