Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 60
    Mới test 1 trận với Barca trên sân nhà.Hiệp 1 đá quá tốt với 3 bàn dẫn trước.1 bàn của FC và 2 bàn của poacher.
    Không hiểu sao, sang hiệp 2 FC đá lởm vl sút 2 quả trúng xà và vài phát miss one on one
    Hiệp 2 cũng thua thêm 2 bàn, 1 bàn đá phạt từ khoảng 35m quá khủng của messi thì không nói làm gì 1 bàn thua phạt góc ở phút 92 do messi đánh đầu
    Cái khó hiểu là tại sao hiệp 2 FC đá lởm thế còn về phòng ngự tớ tạm thời chưa có ý kiến vì chỉ thua 2 bàn từ những tình huống cố định

hèm thấy cai tac này hỗn loạn wa.bro bảo ko thix tạt cánh kiểu anh mà lại chơi 2 winger nhô cao,dùng kiểu chuyền direct là chuyền ra biên cho 2 winger,lai dùng cả target men lẫn play maker,ko hiu khi thằng hậu vệ trung vệ có bóng thì no chuền cho ai?.mà kí thằng tảget này hơi lùn khi chuyền bóng bổng thì ...bro thử giảm tempo,closing down,defensive line,tăng with,có lẽ it lọt lưới. creative tăng20(có nhiều tiền vệ sáng tạo).dey là e cứ góp y thế hj

this tactic don't use for chelsea i must back the current tactic

Đã dùng nửa mùa, ngoài trận đầu tiên đá với Barca như đã nói ở trên thì không thấy tình trạng thủng lưới nhiều ở hiệp 2

mình cầm ars(đội hình không tệ) và vừa áp dụng với 2 trận sân khách với hai đội yếu thắng 1-0 và thua 0-1.và 2 thằng đá vị trí ST phải đều chấn thương 3tuần.mình thấy ít tình huống xảy ra lắm.không biết đá sân nhà thế nào.ko biết tốt không

Đây là kết quả cả mùa 63 trận liên tiếp ko thua Vô địch tất cả các cup, ghi hơn 200 bàn và thủng lưới chưa đến 35 bàn trên tất cả các mặt trận

Ghi bàn kinh hoàng, >200 bàn / mùa, lạy hồn. Lại phải thử rồi. Các bác cứ post thế này thì cái chỉ số Tactical Consistency của em nó sẽ đi về đâu?

Trích dẫn Gửi bởi dangnguyen1987
    mình cầm ars(đội hình không tệ) và vừa áp dụng với 2 trận sân khách với hai đội yếu thắng 1-0 và thua 0-1.và 2 thằng đá vị trí ST phải đều chấn thương 3tuần.mình thấy ít tình huống xảy ra lắm.không biết đá sân nhà thế nào.ko biết tốt không
    Arsenal theo mình biết thì hàng tiền vệ ko đến nỗi quá tệ...với MC lên công xuống thủ tốt như F4 thì việc tổ chức tấn công khỏi phải bàn....còn về hàng tiền đạo...bạn đã thử cho A25 vào vị trí poacher chưa ??? ..đá cực kì tốt....
    Bạn có thể nói rõ cái đội hình của bạn thế nào đc ko ???? Vì mình sử dụng tac này trên sân khách vẫn tốt...tuy cầm bóng ko đc nhiều hơn nhưng luôn nắm chắc các cơ hội và ghi bàn đều đặn....
    còn về vấn đè chấn thương...ko thể nói vì tac này đc...cái đó là do đối phương mà ..

Trích dẫn Gửi bởi thehellfire
    Ghi bàn kinh hoàng, >200 bàn / mùa, lạy hồn. Lại phải thử rồi. Các bác cứ post thế này thì cái chỉ số Tactical Consistency của em nó sẽ đi về đâu?
    tấn công cực kì đa dạng mà bạn...bàn thắng có thể đến ở bất kì vị trí nào ^^..nhưng nhiều nhất vẫn là Poacher và.....DC (bug conner )
    bạn cứ thử đi rồi biết

vừa sài lại tac này...tac này 1 là 1 tiền đạo đá hay 2 là cả 2 tiền đạo đều đá hay...vừa hạ arsenal 5-2 xong ko biết là tac hay hay là đổi tac thì đội bạn ko bắt bài đc nhỉ

tac này dùng được cho bản 9.1 không vậy bạn.Có bạn nào test thử chưa

Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. 4 2 3 1 tấn công trung lộ chọc khe bật tường đẹp mắt
    Bởi vinanetco trong diễn đàn Football Manager 2016 Tactics
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 03-20-2016, 08:46 AM
  2. Tac 4-2-2-2 bóng đá đẹp cho đội hạng trung
    Bởi hoanghuy200515 trong diễn đàn Tactics & Training
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 11-12-2013, 05:09 PM
  3. 3-4-3 -Trung Lộ -Trung Lộ -Tiếp Bước FM10 -Chelsea tactic Fm11 Demo
    Bởi sammanh trong diễn đàn Tactics & Training in FM 2011
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 10-30-2010, 12:45 PM
  4. Kits đẹp nè !! (Không đẹp không ăn tiền)
    Bởi lechi217 trong diễn đàn Kits in FM 10
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 08-14-2010, 10:36 AM
  5. Thủ môn có cần tập trung ko?
    Bởi gaukhunglong trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM10
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 05-15-2010, 07:30 PM