Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 40
    _ Tac này khá hay đó, ý tưởng cắm một trung phong nhô cao như bạn dù có hơi bị nhắc nhở về cự ly đội hình nhưng đã kéo lùi tòan bộ hàng thủ của đối phương, tạo điều kiện cho hàng tiền vệ có nhiều khỏang trống dâng lên phối hợp ghi bàn khá đẹp mắt.
    _ Ngòai ra tiền và hậu vệ cánh không dâng cao nhưng được tự do sáng tạo khi có bóng tạo nên một thế trận chắc chắn nhưng rất nguy hiểm khi phát động tấn công. Ngòai ra cách set các tình huống cố định cũng rất tốt, thường xuyên ghi bàn nếu có các cầu thủ good.
    _ Chúc mừng chủ topic đã tạo được cho mình một phong cách đội hình khá good nhé.

Sorry các bạn, do gần đây bận quá không vào topic này, với lại đã xóa FM09 chờ cài FM10 nên không để ý, để mình lục lại và sẽ hướng dẫn chi tiết cách config các file xml cho các bạn ở trang đầu

P/S: mình đã cập nhật ở trang đầu, các bạn thử làm theo nhé

Trích dẫn Gửi bởi supercow
    Năm 2011 thay máu toàn bộ đội hình và với cái đội hình như thế kia thật sự là ... Mặc dù mình cũng chơi Man C và thừa tiền ( chuyện đương nhiên ) nhưng cũng chưa bao giờ mình mua cầu thủ kinh đến vậy Mình k có ý chê j bạn đâu nhá bởi trong FM thì 1 đội như Man C là rất thik hợp để các bạn thể hiện cá tính trong FM của các bạn Tac mình cũng đang test
    P/S : Sao cái skin mình down về dùng cũng k có mấy cái số ở phần tactic nhỉ Bạn có thể cho mình nick y!m đc k
    Thay máu mỗi mùa một ít, đến năm 2011 thì mình mới có được đội hình đó Thật ra hàng original của ManCity trừ Robinho ra thì đá rất oải nên thay máu hết cũng là điều hợp lý

Trích dẫn Gửi bởi HoangHonLuKhach
    _ Tac này khá hay đó, ý tưởng cắm một trung phong nhô cao như bạn dù có hơi bị nhắc nhở về cự ly đội hình nhưng đã kéo lùi tòan bộ hàng thủ của đối phương, tạo điều kiện cho hàng tiền vệ có nhiều khỏang trống dâng lên phối hợp ghi bàn khá đẹp mắt.
    _ Ngòai ra tiền và hậu vệ cánh không dâng cao nhưng được tự do sáng tạo khi có bóng tạo nên một thế trận chắc chắn nhưng rất nguy hiểm khi phát động tấn công. Ngòai ra cách set các tình huống cố định cũng rất tốt, thường xuyên ghi bàn nếu có các cầu thủ good.
    _ Chúc mừng chủ topic đã tạo được cho mình một phong cách đội hình khá good nhé.
    Thanx nhận xét của bác rất nhiều, bác có thể nói rõ hơn về cự ly đội hình và theo bác thì hướng khắc phục nên là như thế nào không nhỉ Theo mình nghĩ thì bác muốn nói là khoảng cách giữa hàng hậu vệ và tuyến trên hơi xa? Nếu là như thế thì tùy mỗi người và cũng tùy trận đấu sẽ thay đổi Def Line cho phù hợp. Vả lại như lúc mình chơi thì cự ly đội hình rất đều mà nhỉ

Trích dẫn Gửi bởi tockomau
    Bạn ơi. Mình k thấy 2 file intructions ở đâu thì làm thế nào
    Bạn thử tải 2 file của mình rồi bỏ vào: My Documents:\Sport Interactive\Football Manager 2009\panels
    Rồi reload lại skin xem sao, cách này dùng cho skin mặc định.

Nếu dùng custom skin thì có lẽ 2 file này sẽ nằm trong My Documents\Sports Interactive\Football Manager 2009\skins\your_skin\panels
    your_skin là tên skin của bạn, nếu trong đó ko có 2 file này thì bạn thử chép 2 file của mình vào đó rồi reload lại skin.

Nhớ là lúc reload skin thì vào preferences\Display & Sound:
    Bỏ chọn Use Skin cache
    Chọn Always Reload Skin on Confirm.

Như vậy là sẽ được

Thank bạn nha. Cho mình hỏi thêm nếu dùng tac của bạn mà bị dấn trước có cần chỉnh mentac k

Thank bạn nha. Cho mình hỏi thêm nếu dùng tac của bạn mà bị dấn trước có cần chỉnh mentac k
    Theo mình thì ko cần chỉnh Mentality, mặc dù Mentality chỉ có 11 thôi nhưng vẫn có thể ghi rất nhiều bàn thắng, miễn sao mức độ kiểm soát bóng của bạn giữ cho trên 50% là ok, để làm được điều đó thì chỉ nên tập cách chỉnh Tempo, With, Def Line cho phù hợp với từng thời điểm.

Phương châm của tac này: Possession càng cao thì sẽ càng có nhiều bàn thắng

Bạn ơi. Mình k thấy 2 file intructions ở đâu thì làm thế nào

Bạn xem lại dùm mình PI và TI với.Mình cho vào fm thì hiện thông báo lỗi

Bạn xem lại dùm mình PI và TI với.Mình cho vào fm thì hiện thông báo lỗi
    bạn có thể chụp cái thông báo lỗi để mình xem thử xem sao

Mình dùng đt co up được đâu.Nó hiện error rồi mở 2 file xml lên. Vao trong tactict thì chỉ hiện lên cái set phạt góc với freekick. K hiện ment def creat ...
    Khi bạn làm gì thì nó hiện error rồi lại mở 2 file xml lên??? Vào game trong lúc chỉnh tac thì ko hiện phần trên hả? Mới gặp hiện tượng này lần đầu luôn. Cho hỏi là bạn đang dùng skin gì hay skin mặc định? Lúc chép 2 file của mình về thì bạn chép vào My Documents:\Sport Interactive\Football Manager 2009\panels đúng ko?

Mình dùng đt co up được đâu.Nó hiện error rồi mở 2 file xml lên. Vao trong tactict thì chỉ hiện lên cái set phạt góc với freekick. K hiện ment def creat ...
    Khi bạn làm gì thì nó hiện error rồi lại mở 2 file xml lên??? Vào game trong lúc chỉnh tac thì ko hiện phần trên hả? Mới gặp hiện tượng này lần đầu luôn. Cho hỏi là bạn đang dùng skin gì hay skin mặc định? Lúc chép 2 file của mình về thì bạn chép vào My Documents:\Sport Interactive\Football Manager 2009\panels đúng ko?

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [GÓC CHIẾN THUẬT] Liverpool 3-2 Man City: Liverpool khởi đầu tuyệt vời,Man City đáp trả sau giờ nghỉ
    Bởi hungcnx1989 trong diễn đàn Phân Tích Trận Đấu - Match Analysis
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 04-15-2014, 07:32 PM
  2. 4-2-4 Phong cách Man City .... :)
    Bởi djendajca trong diễn đàn Tactics & Training FM2012
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 11-21-2011, 07:23 PM
  3. Man City vô đối?????????????
    Bởi cokhinao trong diễn đàn Tactics & Training in FM 2011
    Trả lời: 49
    Bài viết cuối: 02-06-2011, 10:59 AM
  4. Hỏi cách set cho cầu thủ Man City FM 2010