Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 40
    Bác chủ topic quả là bro, nương theo đội bạn mà đá, đội bạn đá thế nào, ta khắc chế rồi ghi bàn thế đấy, thảo nào thiên hạ vô địch thủ.
    Terry cũng hay chơi như thế, nhưng một mùa cùng lắm hai ba cúp thôi, ko thắng đc dòn dã tất cả các mặt trận thế kia.

Không dám Thắng thua thì cũng là do may mắn một phần, ví dụ như trận chung kết C1 của mình bị dẫn trước 2 bàn từ 14 phút đầu thì việc ngược dòng 3-2 cũng một phần là do may mắn

Mình tạo tac này mục đích là có thể dùng trong mọi trận đấu, cả sân nhà và sân khách, để đối đầu với mọi tac khác, có thể mong muốn đó khá xa vời nhưng rất cần mọi người dùng thử và góp ý cho mình để hoàn thiện hơn

Mình dùng tac này để đá mùa thứ 2 liên tiếp thì có cảm giác không hài lòng cho lắm, đó là việc đội bóng quá tự tin nên dễ lơi lỏng khi gặp các đội bóng yếu hơn, khá là ức chế trong các trận đấu đó, mặc dù không thua nhưng xem đá cũng rất bực mình, không biết có phải đó là do tinh thần thi đấu của cầu thủ hay do tac còn điểm nào sai sót nữa. Mặc dù mùa 2 gần như chiếm lĩnh toàn bộ các cúp chỉ để thua Barca trong trận chung kết Champions League với tỉ số 0-2 nhưng mình rất không hài lòng bởi vì đá thua không phải do đối phương đá hay mà vì sai sót cá nhân của cầu thủ, nhất là nơi hàng hậu vệ.

Mong mọi người góp ý, ví dụ khi cầu thủ over-confident thì mình làm thế nào? Mình nên chọn giải pháp là "Expect a performance" ở đầu trận và "Disapointing" khi đá hơi dở nhưng không biết vậy có đúng không?

Khi bị over-confident thì phải bảo chúng nó là đừng có chủ quan, còn nó đá vớ vẩn bực mình bác cứ cho no cai hair-dryer comment như kiểu ảngy là chúng nó tởn ngay

Cái bảo nó đừng chủ quan chỉ có thể nói vào giữa trận, mình hay nói cái này với cả team khi đang dẫn 1 bàn, còn những thằng kiêu ngạo thì mình hay Disapointing khi rating dưới 6.5 và angry nếu từ 6.0 trở xuống cho chúng nó sợ.

Có điều này mình cũng thắc mắc, không biết mọi người thì thế nào nhưng cầu thủ nào phạm sai sót dẫn đến bàn thua thì mình thay ra ngay vì sợ ảnh hưởng tâm lý của cả đội, đôi khi rất khả quan nhưng đôi khi cũng bất lợi đó là vào cuối trận, khi tất cả đều mệt mỏi thì mình không còn quyền thay người nếu như có nhiều cầu thủ sai sót ở đầu trận mình đã thay ra hết.

Túm lại là: khi cầu thủ sai sót có nên thay ra ngay không và nếu để lại thì có khả năng cầu thủ đó tiếp tục chơi tốt hay không?

Theo như mình thấy thì những cầu thủ sai sót dẫn đến bàn thua không thể nào thi đấu tốt trở lại, còn mọi người thì thế nào?

Terry cũng thấy vậy. Rất hiếm khi một cầu thủ phạm sai sót thi đấu tốt trở lại, toàn là càng tệ hơn thêm thôi.
    Nên Terry cũng hay thay cầu thủ nào phạm sai lầm nghiêm trọng ra, để đó nó thả thêm vài quả nữa là có rồi

pác ơi sao e cài skin vào rồi mà nó ko hiện ra đc chỉ số Normal (11), attacking (15) gì gì nhỉ trong phần team construction á có phải ấn thêm cái gì ko ạ

Tui cũng vậy , chỉ đc mỗi đánh giá về số sao thôi

Hỏi ngoài lề chút: sao down skin của bạn về ko hiện lên Normal (11) đc nhỉ?

Năm 2011 thay máu toàn bộ đội hình và với cái đội hình như thế kia thật sự là ... Mặc dù mình cũng chơi Man C và thừa tiền ( chuyện đương nhiên ) nhưng cũng chưa bao giờ mình mua cầu thủ kinh đến vậy Mình k có ý chê j bạn đâu nhá bởi trong FM thì 1 đội như Man C là rất thik hợp để các bạn thể hiện cá tính trong FM của các bạn Tac mình cũng đang test
    P/S : Sao cái skin mình down về dùng cũng k có mấy cái số ở phần tactic nhỉ Bạn có thể cho mình nick y!m đc k

Cầu thủ sai sót trong trận thì nên sớm thay ra nếu ko nó biếu ko cho đội khách 1 trái nữa thì toi

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [GÓC CHIẾN THUẬT] Liverpool 3-2 Man City: Liverpool khởi đầu tuyệt vời,Man City đáp trả sau giờ nghỉ
    Bởi hungcnx1989 trong diễn đàn Phân Tích Trận Đấu - Match Analysis
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 04-15-2014, 07:32 PM
  2. 4-2-4 Phong cách Man City .... :)
    Bởi djendajca trong diễn đàn Tactics & Training FM2012
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 11-21-2011, 07:23 PM
  3. Man City vô đối?????????????
    Bởi cokhinao trong diễn đàn Tactics & Training in FM 2011
    Trả lời: 49
    Bài viết cuối: 02-06-2011, 10:59 AM
  4. Hỏi cách set cho cầu thủ Man City FM 2010