Kết quả 1 đến 6 của 6

4-3-3 mời các bác dùng thử và góp ý

mình mới chỉnh các tac 4-3-3 này, các trận đấu đều sút rất nhiều, nhưng lại ít thắng đậm, hay thủng lưới, go on holiday 1 mùa thì cuối mùa vô địch League,vào chung kết FA và CL nhưng đều thua:a33: mặc dù ép sân, sút nhiều hơn nhiều . các bác dùng thử rùi nhận xét giúp mình nhé

Trận chung kết FA, sút nhiều hơn đến 4 lần mà thua

Chung kết CL, thẻ đỏ trung vệ phút 12, mà vẫn câm bóng ngang ngửa, sút bóng gấp rưỡi, thua pen

đây là link tac, các bác test dùm rồi góp ý gúp em với:a45:
    http://www.mediafire.com/?sharekey=8...4e75f6e8ebb871

Hay nhỉ Vela,Nasri,Persie thì ko dùng đi dùng Pogrenyak với Keirison.Toure trung vệ thép bạn cũng tống nốt đi hả.Còn Theo Walcott nữa,thua kém mỗi CR7 và Messi thôi mà

Mình đã down tac của bạn về,chưa dùng thử nhưng mình xem cách set cầu thủ của bạn có nhận xét như sau:
    Hàng hậu vệ khá ổn với 2 Fullback đươc phép dâng cao như wing,nhưng ko cho phép run with ball,đồng thời Adebayor và Pogrebnyak ở 2 cánh RWBall cũng chỉ là mix,chiến thuật của tac lại là dow both flank,cự ly lại là wide,pass short nên khi cầu thủ có bóng thường phải sút xa ---->ko trúng đích,bắt 2 tiền đạo ở 2 biên(nói chung là cả đội dồn bóng cho trung phong cắm và khi máy bắt chết trung phong cắm là chấm hết
    Cách khắc phục :
    Cho 2 Fullback run with ball len max, 2 tiền đạo biên ko cross nữa vì đang đá short va quick,cho run with ball lên max luôn và theo mình 2 thắng này bạn dùng ko hợp rồi, Ade và Pobre thích hợp cho trung phong cắm hơn, đằng này lại đẩy ra biên(xem cách set là thấy)nên cho Ade hoặc Pobre vào đá cắm kiềm 2 tên nào cò lối đá kiếu nhưAguero , Marquinhos,Sanhez , chung là co Flair,Dribbling cao 1 tí cho chung nó free role sẽ có nhiều bàn kiểu ngẫu hứng hơn,phá vỡ thế bế tắc khi máy đổ bê tông
    Thêm 1 chút nữa Cesc cho về trung tâm đá CM hay hơn nhiều,Arshavin để đâu hay bán rồi chó nó đá AMC thì tuyệt vời minhf cũng đang cầm Arsenal đây

là mình xếp tạm đội hình vậy thôi, chứ thường thì Pogrebnyak hoặc Ade thay nhau làm target man.Mình cũng chỉnh cho 2 thằng MC long shots là rarely rồi. Chỉnh lại như bạn chien_afl nói, tạm thời mới đá 1 trận, có vẻ khá hơn, ghi 2 bàn toàn là sút ngoài vòng cấm để đá thêm mấy trận nữa xem sao:a29:

Tình hình thế nào rồi?Cesc cứ cho long shot là mix đi,ghi bàn nhiều lắm đó,mình đang đá tới mù thứ 4,Cesc mùa nào cũng tầm 15-16 bàn cả,.Toàn trong những trận quan trọng thôi,cầm Arsenal co Cesc sường thật.World class middlefiel mà lị

có cái tac 4-4-2 Diamon ,chỉnh sửa từ tac trên, dùng kết quả khá khả quan, với Arsenal mỗi mùa 3 cup, thường thì league cup ko đc thui, các bác dùng thử rùi cho ý kiến nhé

http://rapidshare.com/files/29348836...2014_.tac.html

Các Chủ đề tương tự

1. Cần góp ý về tiền vê
    Bởi gahocseo trong diễn đàn Good Players in FM10
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 07-03-2010, 11:22 AM
  2. Cần góp ý về cách set cầu thủ
    Bởi lebachit trong diễn đàn Tactics & Training in FM 10
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 06-09-2010, 03:42 PM
  3. 4-4-2 Kiểm Soát Thế Trận-Mời A E dùng thử + góp ý
    Bởi duccv trong diễn đàn Post Your Tactics
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 07-24-2009, 04:29 PM
  4. Góp ý!
    Bởi minhlan5 trong diễn đàn Good Players for FM2008
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 11-26-2008, 09:09 AM
  5. Góp ý cho diễn đàn
    Bởi alimama trong diễn đàn Face - Kits - Logo ...
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 09-03-2007, 07:41 PM