Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 50
    hay thử chỉnh thành playmaker
    2 MC đều cầm đc ít bóng
    những quả key pass rất ít
    kể cả 1 MF chuyền bóng tốt cả trận cũng chỉ có 4-5 quả chuyền nguy hiểm
    phụ thuộc vào 2 cánh hết cũng ko đc
    gặp đội nào có FB tốt thì ...

Trích dẫn Gửi bởi eminter
    Đằng nào cũng edit, lấy editor ra chỉnh luôn cho tiện. Như tui nè:">
    Hị hị mà bác bá chủ thế mà ko thấy chán à.
    De Rossi làm manager AS
    Chỉnh thế thì hơi quá tay Chơi chưa chán vì còn mục tiêu để phấn đấu

Trích dẫn Gửi bởi Blackdragon
    Cảm ơn bạn dvminh nhiều.Nhìn bảng thành tích của bạn mà thích quá.Để mình test thử tactic của bạn cho milan của mình xem sao.Save mình đang chơi tiền đạo ghi bàn chán lắm
    Thành tích đó do chơi lâu nữa, có bạn cũng thử rồi nhưng kết quả chỉ mới tạm thôi

Trích dẫn Gửi bởi Skrtel
    bác duyminh có phải ở diễn đàn Vl ko
    hum nọ lên diễn đàn cũng găp 1 bác tên và avatar như hệt lun
    Bác qua đó làm gì thế ? Nick gì ? Môn phái nào ? Nick đó cũng của mình luôn

Mình đang xài thử tac này, khá tốt. Nhưng cho mình hỏi là khi đá sân khách bạn có thay đổi gì không, vd phòng ngự hơn để đá chắc chắn hơn chẳng hạn?

Hay khi ghi bàn dẫn trước có thay đổi gì?

Trích dẫn Gửi bởi tienluc_sheva
    Mình đang xài thử tac này, khá tốt. Nhưng cho mình hỏi là khi đá sân khách bạn có thay đổi gì không, vd phòng ngự hơn để đá chắc chắn hơn chẳng hạn?

Hay khi ghi bàn dẫn trước có thay đổi gì?
    Thực ra mình dùng cái tactic này suốt nhiều mùa liên tục (chắc cũng khoảng > 6 mùa rồi) nhưng chả chỉnh gì cả, sân nhà hay sân khách cũng để yên thế.

Chỉ chính 1 chút khi bị đối phương dẫn trước 1 bàn, hoặc bị cầm hoà và bế tắc đến phút 60 mà chưa thấy gì khả quan thì đẩy 2 ku tiền vệ cánh lên thành tiền đạo cánh (424), chỉnh Passing thành Long (max Passing) và Waste Time thành Rarely (Min), tăng thêm Closing Down và có thể tăng cả Mentality 1 tí để nó dồn bóng lên hàng tiền đạo (lúc này có 4 người), nếu đẩy Defensive Line lên Push up thì nhớ tick vào Play Offside. Thông thường khoảng 80% mình lật được thế trận (nhưng thực tế cũng ít khi xảy ra đến cảnh này vì bọn nó tự biết cách định đoạt trận đấu rồi) /

Nếu lật ngược được thành thế thắng thì nên chỉnh lại như cũ để giữ sự cân bằng thôi.

đã test thử, tac này quả thực rất ấn tượng có điều mình thấy rất thú vị là dùng tac này cầu thủ đội đối phương phạm lỗi nhiều vô đối có trận 6-7 thẻ vàng 2 thẻ đỏ toàn của đội nó có lẽ do dùng tac này cầu thủ biểu diễn kĩ thuật cá nhân nhiều quá nên máy ngứa mắt chém quẻ giò cầu thủ mình chăng???

Trích dẫn Gửi bởi b4byQ
    đã test thử, tac này quả thực rất ấn tượng có điều mình thấy rất thú vị là dùng tac này cầu thủ đội đối phương phạm lỗi nhiều vô đối có trận 6-7 thẻ vàng 2 thẻ đỏ toàn của đội nó có lẽ do dùng tac này cầu thủ biểu diễn kĩ thuật cá nhân nhiều quá nên máy ngứa mắt chém quẻ giò cầu thủ mình chăng???
    Hì hì ... đúng là đội mình rất ít phạm lỗi với đối phương nhưng ngược lại, đối phương hay dùng cách phạm lỗi để ngăn chặn mình, có trận đội bạn bị phạt đến 11 thẻ vàng (nhưng không có thằng nào bị đuổi, thủ môn không bị phạt thẻ) Đó là vì nó thay 3 người và 3 ku mới vào này đều ăn thẻ, cộng với 8 thằng cũ là đủ 11 thẻ, nhưng kết quả nó vẫn thua 5-0

Mình nghĩ có lẽ bạn đang có 1 đội hình khá chất lượng, các cầu thủ có kỹ thuật rất tốt nên khiến đối phương phải phạm lỗi mới chặn mong chặn được cầu thủ của bạn

à hôm đó qua box TL tìm bài viết về TL bổng ấy mà
    Mình chơi acc ĐM ở TP là chính còn acc TLB o free la chơi vui ca tụi bạn :a31:

Trích dẫn Gửi bởi b4byQ
    tac này tận dụng rất nhiều pha tạt từ 2 biên nhưng hiện tại thì mình chỉ có mỗi thằng cardozo là đánh đầu tốt, cho mình hỏi muốn chuyển hẳn sang đánh trung lộ bạn có thể góp ý cho mình không
    Bạn vào Team Instruction, chỉnh cho nó đá Through the Middle (trung lộ) thay vì Down Both Flanks (2 cánh). Tuy nhiên, thực tế nó vẫn đá đủ kiểu nhưng chủ yếu và phần lớn đường banh sẽ theo yêu cầu của mình /

Có điều đá tấn công 2 cánh là cách tấn công dễ tiếp cận khung thành đối phương hơn vì có ít cầu thủ cản phá. Nếu bạn đánh trung lộ thì mật độ tập trung cầu thủ rất đông, dễ bị phá bóng.

Cách đá tấn công 2 cánh, đá banh Direct phù hợp với sân dài, nếu bạn đá sân ngắn thì nên chơi trung lộ.

mình thấy tac này khá hay. nhưng ko hợp dzới ac lém, vì ac ít cầu thủ không chiến tốt( dc thằng bori nhưng chấn thương hoài)

cho mình hỏi thêm cái nài nữa. với tac như trên thì các bác cho em vài anh đá biên tốt. em đang bắt đầu mùa 2 với ac

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [TACTIC] 3-6-1 Counter Attack
    Bởi thai93tb1 trong diễn đàn Tactics & Training FM2012
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 12-07-2011, 03:24 PM
  2. Tactic 4-5-1 attack
    Bởi dichvumobile_vn trong diễn đàn Tactics trong FM 2009
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 03-08-2009, 05:42 PM
  3. 4-4-2 Attack
    Bởi nhatlun3030 trong diễn đàn Tactics trong FM 2009
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 12-19-2008, 04:18 PM
  4. Can mymylove cho xin cai pefect attack tactic cho ban FM07.00
    Bởi vanphong130896 trong diễn đàn Tactics & Training for FM2007
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 09-07-2007, 02:41 PM
  5. Arsenal Creat Attack, Counter Attack ^^!
    Bởi somei00 trong diễn đàn Tactics & Training for FM2007
    Trả lời: 28
    Bài viết cuối: 07-13-2007, 03:08 PM