Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 50
    Trích dẫn Gửi bởi eminter
    Hị hị nhìn mấy ông random đội bác tởm thật.
    Mà bác chịu khó load thế, ra đc Mascio PA 18x, Paloschi 19x. Em chơi chả bao h ra đc thế.
    Toàn 170 là cao
    Mascio và Paloschi nói thật với bác là mình khoái 2 ku này nên có vào edit data cho tụi nó có PA -10, sau đó cứ New Game hàng chục lần cho đến khi có mức PA 18x, 19x thì giữ lại để chơi. Còn theo data gốc thì Mascio có PA 160 (cố định) còn Paloschi là -9 nên PA tối đa cũng chỉ là 179 thôi

Trích dẫn Gửi bởi fishbone
    cho em file save đi thử xem đến năm đấy như thế nào rồi
    Theo yêu cầu của bạn

File save đến ngày 16/05/2024, đã vô địch Serie A và cúp QG, chừa lại cho bạn trận chung kết C1 với Chelsea. Thử đá xem trận CK có dễ dàng không nhé. Nên giữ nguyên tactic 4-4-2 có sẵn nhé.

Lưu ý:
    - Hàng thủ được xem như là những cầu thủ chính thức, mạnh nhất tại vị trí của họ trong đội hình.
    - Hàng tiền vệ, trừ Zivanovic là mạnh nhất tại vị trí của nó (PA 19x và có Best Rating Potention lên đến hơn 91%) thì những cầu thủ khác đều có thể thay thế) và đẳng cấp thực ra cũng tương đương nhau thôi.
    - Hàng tiền đạo: Adami là người ngoài hành tinh đúng nghĩa, khả năng ghi bàn của nó thì bạn có thể xem History và là cầu thủ không thể thay thế trừ khi bị chấn thương . Di Stefano là 1 đối tác khá tốt, ngoài ra có Santos cũng cùng đẳng cấp nhưng đang chấn thương. Tuy nhiên, bạn thích cầu thủ nào cứ bỏ vào đá, mình nghĩ kết quả cũng tốt thôi

File Save:
    http://www.mediafire.com/?dycqmzymczr

P.S.:
    - Dàn cầu thủ U-20 cũng có vài chú khá đấy. Mình dùng toàn tụi U-20 của Milan cho vào đội hình đội tuyển Ý đá giao hữu cũng đủ thắng các đội khác
    - À, đang bất bại hơn 160 trận đấy, cũng chưa thua ở Serie A nhiều năm qua, đừng để thua trận nào nhé (dĩ nhiên là không save/load) ^_^
    - File Save mình gửi là dạng Compress để thu nhở kích thước file. Nếu bạn muốn dùng FM Genie Scout để xem thì nên chỉnh lại Preferences, bỏ Compress Save Game và lưu lại file này (kích thước khoảng 100MB), sau đó mới dùng Genie Scout để xem file.

Đằng nào cũng edit, lấy editor ra chỉnh luôn cho tiện. Như tui nè:">
    Hị hị mà bác bá chủ thế mà ko thấy chán à.
    De Rossi làm manager AS

Cảm ơn bạn dvminh nhiều.Nhìn bảng thành tích của bạn mà thích quá.Để mình test thử tactic của bạn cho milan của mình xem sao.Save mình đang chơi tiền đạo ghi bàn chán lắm

nhìn thành tích thật ngưỡng mộ!!! Rất cảm ơn bạn vì mình đang cần 1 tac 442 như thế này!!! Mình đang cầm Man và dùng 4-2-3-1 nên ko ấn tượng cho lắm. Tiền đạo ghi bàn ít và kém hiệu quả. Mình sẽ test thử và cho ý kiến sớm nhất!!!

Thanks!

bác duyminh có phải ở diễn đàn Vl ko
    hum nọ lên diễn đàn cũng găp 1 bác tên và avatar như hệt lun

Trích dẫn Gửi bởi minhiep
    nhìn thành tích thật ngưỡng mộ!!! Rất cảm ơn bạn vì mình đang cần 1 tac 442 như thế này!!! Mình đang cầm Man và dùng 4-2-3-1 nên ko ấn tượng cho lắm. Tiền đạo ghi bàn ít và kém hiệu quả. Mình sẽ test thử và cho ý kiến sớm nhất!!!

Thanks!
    Hì hì ... rất hoan nghênh bạn thử tactic của mình và chúc bạn cũng thành công như mình hoặc hơn càng tốt ^_^

Mình vẫn đang cố gắng thắng tuyệt đối 38 trận của Serie A nhưng vẫn chưa đạt đến, mùa 2023/2024 vừa kết thúc nhưng vẫn phải chấp nhận 1 trận hoà với Inter

Hy vọng mùa sau sẽ tốt hơn ^_^

Tactic khủng thật!

Thử mấy trận với Milan, mùa đầu, bán Pirlo, Kalac, mua Maxi, Fazio, đá 11 trận thắng 10, trong đó thắng Roma 3-0 trong thế thiếu người, hoà Juve 1 trận trên sân khách.

Chỉ hơi tiếc là không tận dụng được Kaka. Đá MR không tốt, tiền đạo thì ko quen, MCL thì ko phát huy hết khả năng+ phòng ngự hơi kém.

Vẫn thích cặp Flamini với Gatuso ở giữa sân hơn.

Tac này tớ thấy 2 cu MC ko hiệu quả Tớ thử chỉnh thành 1 AM, 1 DM nhưng cũng chưa hiệu quả hơn là mấy

Trích dẫn Gửi bởi Dogmeatvn
    Tactic khủng thật!

Thử mấy trận với Milan, mùa đầu, bán Pirlo, Kalac, mua Maxi, Fazio, đá 11 trận thắng 10, trong đó thắng Roma 3-0 trong thế thiếu người, hoà Juve 1 trận trên sân khách.

Chỉ hơi tiếc là không tận dụng được Kaka. Đá MR không tốt, tiền đạo thì ko quen, MCL thì ko phát huy hết khả năng+ phòng ngự hơi kém.

và đúng là không thể dùng nổi Kaka cho vị trí MC.. nhưng mùa đầu thì hoàn toàn có thể cho Kaka đá FC

Trích dẫn Gửi bởi Dogmeatvn
    Tactic khủng thật!

Trích dẫn Gửi bởi partyvn
    Tac này tớ thấy 2 cu MC ko hiệu quả Tớ thử chỉnh thành 1 AM, 1 DM nhưng cũng chưa hiệu quả hơn là mấy
    Hai bác nhận xét rất chính xác

Trong tactic này, 2 ku MC là tệ nhất đấy Lâu lâu nó khùng lên thì điểm khá ngon thôi, còn lại toàn mức bình thường.

2 tiền vệ cánh và 2 hậu vệ cánh sẽ luôn có điểm trung bình > 7.

2 tiền đạo thì tuỳ, khi nó khùng lên thì ghi bàn như điên và điểm số thì khỏi nói, toàn 8 với 9, nhưng khi bị đói bóng thì < 6

Mình thường thấy thế này: Hết hiệp 1 mà đang hoà hoặc bị dẫn bàn trước, chắc chắn điểm 2 tiền đạo chỉ xấp xỉ 6, mình Team Talk với nó sẽ có câu đại loại như "You can make a difference here", sang hiệp 2 thường 80%-90% 2 ku tiền đạo sẽ đá tốt hơn và ghi bàn tốt hơn.

Lưu ý: nếu có tiền đạo có khả năng không chiến tốt thì sẽ có thêm nhiều bàn thắng từ những cú đánh đầu.

Còn về Kaka, vị trí đá hay nhất là AMC. Tuy nhiên, cho dù lúc trước mình cũng thử tactic có AMC nhưng Kaka vẫn không phát huy hết khả năng, đá MC thì có vẻ rất dở, chỉ có thể đá MR, AMR thì sẽ tốt hơn, hoặc có thể dùng như FC cũng được.

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [TACTIC] 3-6-1 Counter Attack
    Bởi thai93tb1 trong diễn đàn Tactics & Training FM2012
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 12-07-2011, 03:24 PM
  2. Tactic 4-5-1 attack
    Bởi dichvumobile_vn trong diễn đàn Tactics trong FM 2009
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 03-08-2009, 05:42 PM
  3. 4-4-2 Attack
    Bởi nhatlun3030 trong diễn đàn Tactics trong FM 2009
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 12-19-2008, 04:18 PM
  4. Can mymylove cho xin cai pefect attack tactic cho ban FM07.00
    Bởi vanphong130896 trong diễn đàn Tactics & Training for FM2007
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 09-07-2007, 02:41 PM
  5. Arsenal Creat Attack, Counter Attack ^^!
    Bởi somei00 trong diễn đàn Tactics & Training for FM2007
    Trả lời: 28
    Bài viết cuối: 07-13-2007, 03:08 PM