Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 40 của 40
    trang cuối của tài liệu có ghi rõ ai tham gia viết cuốn này mà.
    trong đó có cả member, min mod của diễn đàn FM-Britain.co.uk phối hợp cùng min mod của SI Forum, SI Team mà viết ra :

trang cuối của tài liệu có ghi rõ ai tham gia viết cuốn này mà.
    trong đó có cả member, min mod của diễn đàn FM-Britain.co.uk phối hợp cùng min mod của SI Forum, SI Team mà viết ra :

Trích dẫn Gửi bởi J.Terry
    Xong, em các bác luyện thêm vài thành. Vậy là thiên hạ vô đối Arsenal đã ra đi vĩnh viễn.
    Luộc đẹp cả lượt đi lượt về ở cúp C1.

Đau cái là Ars lại bị thua chính vì chiến thuật Role Theory của giáo sư Văng Giê
    Terry cũng mua thằng Mascio à...thằng này trẻ mà lực khủng quá trời luôn...

Trích dẫn Gửi bởi J.Terry
    Cũng tùy chiến thuật nữa, hậu vệ Ars tuy chỉ số phòng ngự ko đc đến độ xuất sắc nhưng đc cái nhanh nhẹn, Ars lại đá lấy công làm thủ nên đá phản công với Ars khó mà đua qua đc Touré với Gallas.
    Còn như Chelsea, hậu vệ trâu mà chậm như Terry với Carvalho thì đá phòng ngự khu vực, chơi thấp, khỏi phải chạy
    Sét lại 2 thằng DC và thằng DMC còn 6 hàng phòng ngự yên tâm hơn chút.
    Đang thử set theo kiểu Lippi xem sao, hi vọng dùng tốt (chiến thuật phản công nhanh )

Hôm nay mới voọc thử mấy cái tatic đi kèm, thật bất ngờ đội hình của Queiroz giống hệt đội hình mình đang đá
    Quái nhỉ, sao của em Search Mascio không có , hay tại em chỉ chơi large thôi nhỉ.

Trích dẫn Gửi bởi gakhonggay
    Lần đầu tiên sét được cái chiến thuật ưng ý . Nhưng hàng phòng ngự của mình hơi cùi, chắc phải sắm thêm mấy thằng khủng quá (hàng phòng ngự Arsenal nguyên bản, cặp trung vệ chán òm )
    Cũng tùy chiến thuật nữa, hậu vệ Ars tuy chỉ số phòng ngự ko đc đến độ xuất sắc nhưng đc cái nhanh nhẹn, Ars lại đá lấy công làm thủ nên đá phản công với Ars khó mà đua qua đc Touré với Gallas.
    Còn như Chelsea, hậu vệ trâu mà chậm như Terry với Carvalho thì đá phòng ngự khu vực, chơi thấp, khỏi phải chạy
    Trích dẫn Gửi bởi Tom2
    Đọc phức tạp nhỉ. Bạn Terry có vẻ vất vả quá nhỉ. Đến 2013 mà ars vẫn thiên hạ vô địch cơ à. Mình thấy chỉ có mùa đầu là bọn nó còn ho he được, chứ từ mùa thứ 2 trở đi thì mình đá toàn thắng. Mình đá AC. Đội hình đẹp hơn Chelsea của Terry
    Cũng tùy, game của bác terry chả biết thế nào, chứ trong game của Terry, ko chỉ mình Chelsea của Terry bị hành mà cả Liv, ManU + mấy đội tiềm năng như ManC, Tott đều bị Ars luộc đẹp cả đi lẫn về.
    Đội nó vẫn còn đủ Vela, Cesc, Persie, Ade, Diaby, Clichy, Sagne, Walcott, tụi nó còn mua thêm mấy tay trung vệ khủng, nên quả là rất khó đối phó

nhầm, định edit lại thành quote

Nếu set hết theo cái Guide này em cảm giác đá không hay lắm Nhất là cái phần set cho cầu thủ Set từng người như thế rồi set cho cả đội thì thằng cu nó sẽ thực hiện theo cái nào nhiều hơn Em thấy rằng độ kết dính của cầu thủ trong trận đấu không cao. Nói chung set quá chi tiết như trong hướng dẫn cũng thực sự không phải một cách hay. Có một số cái nếu ai đã đọc kỹ cái đó sẽ phần setting bị chồng chéo nhau

Guide chỉ đưa ra những kiến thức cơ bản cần biết thôi, sắp xếp như thế nào cho hợp thời hợp lúc thì còn tùy người chơi.
    Như nấu bếp, chừng đấy nguyên liệu, xào nấu ra cao lương hay ra ... phưn là tùy người nấu

Chiu kho dich vay anh em oi

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234