Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 19 của 19
    Trích dẫn Gửi bởi lieyoen1990
    Thế cho giống Chelsea,chiến thắng cách biệt 1 bàn cũng 3 điểm - 5 bàn cũng 3
    điểm.Ghi bàn chứ ko câu nệ kiểu ghi bàn Mình cầm Mu chỉ mong có đc cái phòng ngự với khả năng giữ sạch lưới như đội bạn
    Trích dẫn Gửi bởi nguyenma
    @ktavpro : bác cũng thích chơi yugioh à
    noi về tac, nếu mà hay hòa thì mới cần chỉnh, còn thắng thì việc gì mà phải lo
    mình muốn hoàn thiện nó hơn,dứt điểm nhiều hơn,ghi 1 bàn dễ bị gỡ hòa lắm,với cả thích ghi n` bàn.Hơn nữa tac này đá sân nhà ko = sân khách,ko hiểu luôn.Uh,cũng chơi YUGI,kết nhất con bài này,lâu rồi ko nhớ,hình như là con mắt gian tà....ông cũng chơi àh

Trích dẫn Gửi bởi Super_Baggio
    phần lớn các tac dựa trên 433 đều cầm bóng tốt nhưng vấn đề về giải quyết bàn thắng, nhất là từ ông đá cắm nan giải ra phết, mình còn cảm thấy hai tiền vệ tấn công bên cánh không thực sự hiệu quả, có lẽ cái quí nhất của tac là ở 3 tiền vệ trung tâm haha, bạn nên tham khảo thêm mấy tac trong forum mình xem
    Chuẩn,ko biết sao để target đá hay hơn cả
    Trích dẫn Gửi bởi Hardcore Holly
    Dứt điểm ít mà dám xưng là Kimz hả

Down về test đã
    ko phải là mình tự nhận giống ông kimz j đó(hình như là tac 2008) tự nhiên hôm đó nghĩ ra thế thôi.

Trích dẫn Gửi bởi lieyoen1990
    Thế cho giống Chelsea,chiến thắng cách biệt 1 bàn cũng 3 điểm - 5 bàn cũng 3
    điểm.Ghi bàn chứ ko câu nệ kiểu ghi bàn Mình cầm Mu chỉ mong có đc cái phòng ngự với khả năng giữ sạch lưới như đội bạn
    Trích dẫn Gửi bởi nguyenma
    @ktavpro : bác cũng thích chơi yugioh à
    noi về tac, nếu mà hay hòa thì mới cần chỉnh, còn thắng thì việc gì mà phải lo
    mình muốn hoàn thiện nó hơn,dứt điểm nhiều hơn,ghi 1 bàn dễ bị gỡ hòa lắm,với cả thích ghi n` bàn.Hơn nữa tac này đá sân nhà ko = sân khách,ko hiểu luôn.Uh,cũng chơi YUGI,kết nhất con bài này,lâu rồi ko nhớ,hình như là con mắt gian tà....ông cũng chơi àh

Trích dẫn Gửi bởi Super_Baggio
    phần lớn các tac dựa trên 433 đều cầm bóng tốt nhưng vấn đề về giải quyết bàn thắng, nhất là từ ông đá cắm nan giải ra phết, mình còn cảm thấy hai tiền vệ tấn công bên cánh không thực sự hiệu quả, có lẽ cái quí nhất của tac là ở 3 tiền vệ trung tâm haha, bạn nên tham khảo thêm mấy tac trong forum mình xem
    Chuẩn,ko biết sao để target đá hay hơn cả
    Trích dẫn Gửi bởi Hardcore Holly
    Dứt điểm ít mà dám xưng là Kimz hả

Down về test đã
    ko phải là mình tự nhận giống ông kimz j đó(hình như là tac 2008) tự nhiên hôm đó nghĩ ra thế thôi.

để chuyền short mà đá nhanh thì có fản ứng fụ j k ?

để chuyền short mà đá nhanh thì có fản ứng fụ j k ?

Trích dẫn Gửi bởi sonic
    Tac của bạn theo mình đừng dùng bẫy việt vị mà thay vào đó là lối chơi phản công thì hay hơn!
    Bạn thử rồi à,dạo này bận nên mình ko có thời gian thử,có thể cho mình xem kq đc ko

Tac của bạn theo mình đừng dùng bẫy việt vị mà thay vào đó là lối chơi phản công thì hay hơn!

short hay long là do lối đá thôi, mặc dù hints and tips có chỉ ra rằng đá nhanh thì chuyền dài, đá chậm thì chuyền ngắn nhưng như thế chả lẽ Barca chỉ biết đá chậm a`, hay là phai để Ars đá bóng dài đây, vấn đề quan trọng là trong đội hình có những cầu thủ phù hợp với lối đá đấy và cả đội cũng phải đá với nhau lâu lâu để định hình lối chơi và cách di chuyển

Bác thay tấn công dãn biên ( wide ) thành narrow đi , lúc đó bật tường sẽ chính xác hơn rất nhiều , sau đó để hàng phòng ngự lùi sâu ( deep ) , rồi bỏ cái tick ở play offside đi , thay vào đó tick vào counter attack , vì tacs của bạn dùng tới 4 hậu vệ và 1 TV phòng ngự , và 2 tiền vệ trung tâm . Mình đã test cách set trên với Arsenal , cũng khá ổn . Không biết có hợp với chels không .

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Các Chủ đề tương tự

1. đóng góp ý kiến về một sáng kiến sau.
    Bởi pingmax trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM2012
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 04-28-2012, 03:55 PM
  2. Xin ý kiến vấn đề giữ thể lực..........
    Bởi nhumotcongio trong diễn đàn Tactics & Training in FM 2011
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 05-06-2011, 02:05 PM
  3. Lấy ý kiến về việc thành lập CLB cầu lông fm-vn HCM
    Bởi vietkanpy trong diễn đàn Phòng truyền thống - Lưu trữ
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 03-19-2011, 05:37 PM
  4. Cách train Fm11 của mình..Mong mọi người cho ý kiến
    Bởi lebachit trong diễn đàn Tactics & Training in FM 2011
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 11-08-2010, 08:14 AM
  5. Hỏi về cách buôn bán cầu thủ để kiếm tiền ????????
    Bởi lamtuenhi trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM10
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 08-31-2010, 01:36 PM