Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 40
    Khó hiểu quá, em cũng dùng tac này ( là ngồi tự mày mò thôi, lên đây lại thấy bác acma có chung ý tưởng :x ) thường thì 2 thằng tiền đạo ghi bàn rất là kinh. sao bác ghi bàn yếu vậy ??? Rooney đá trên cả hay mà, sao các bác bảo nó ghi bàn tệ nhỉ ??? Tệ thì em đang đá mùa thứ 2 nó đá 15 trận ghi 13 bàn, assist 6 bàn đó. Các cầu thủ trong đội toàn như vậy cả. Số goal + số assist luôn >= số trận tham gia.

Tớ đang check tatics này.. rất hay tấn công đẹp mắt... thik chổ là hậu vệ ghi bàn từ phạt góc wa' chài . có trận hậu vệ tớ ghi đến 2 bàn fazio, samba, nelson

Đá MU mùa thứ nhất Rio kết thúc mùa giải vỡi 20 bàn ở giải ngoại hạng ( tý thì vua phá lưới -Adebayer 24 bàn vua phá luwowi)

Tac này yêu cầu 2 Trung Vệ phải đẳng cấp nếu ko rất dễ "ngã ngựa"

Đá MU mùa thứ nhất Rio kết thúc mùa giải vỡi 20 bàn ở giải ngoại hạng ( tý thì vua phá lưới -Adebayer 24 bàn vua phá luwowi)

Tac này yêu cầu 2 Trung Vệ phải đẳng cấp nếu ko rất dễ "ngã ngựa"

tactic tấn công ko quá mạnh , đc cái thế trận khá tốt , cầm bóng nhìu

2 tdạo ghi bàn k đều nhưng play maker hay ghi bàn , điển hình là moutinho 8 bàn sau 10 trận

tactic tấn công ko quá mạnh , đc cái thế trận khá tốt , cầm bóng nhìu

2 tdạo ghi bàn k đều nhưng play maker hay ghi bàn , điển hình là moutinho 8 bàn sau 10 trận

Trích dẫn Gửi bởi alexandr88
    Chơi manu 22 trận mà chỉ thắng có 17 thôi á hơn nữa ko có tiền đâọ ghi bạn trong top ngoại trừ chơi bug mới dc anh Rio thế thì ko thể gọi là tac khá chuẩn dc.
    Theo mình nghĩ tùy gặp với đói thủ và đá sân nhà hay sân khách mà chọn chiến thuật cho phù hợp có thẻ như mình chỉ thay đổi một ít Metal hoặc Tempo cho phù hợp chứ ko nên cứng nhắc áp dụng một chiến thuật như nhau thé thì dễ bị bắt bài lắm...
    ngoài ra phải kết hợp teamtalk cho phù hợp như thế thì đội bóng của bạn dù yếu cũng có thể chiến thắng bất kì đối thủ nào..
    Tac tốt nhất là tac ghi bàn nhìu, thủng lưới ít và quan t rọng là đạt đc mục tiêu cao nhất là vô địch các giải

Trích dẫn Gửi bởi alexandr88
    Chơi manu 22 trận mà chỉ thắng có 17 thôi á hơn nữa ko có tiền đâọ ghi bạn trong top ngoại trừ chơi bug mới dc anh Rio thế thì ko thể gọi là tac khá chuẩn dc.
    Theo mình nghĩ tùy gặp với đói thủ và đá sân nhà hay sân khách mà chọn chiến thuật cho phù hợp có thẻ như mình chỉ thay đổi một ít Metal hoặc Tempo cho phù hợp chứ ko nên cứng nhắc áp dụng một chiến thuật như nhau thé thì dễ bị bắt bài lắm...
    ngoài ra phải kết hợp teamtalk cho phù hợp như thế thì đội bóng của bạn dù yếu cũng có thể chiến thắng bất kì đối thủ nào..
    Tac tốt nhất là tac ghi bàn nhìu, thủng lưới ít và quan t rọng là đạt đc mục tiêu cao nhất là vô địch các giải

Hix hix.Sao đá toàn huề thế này.Gặp liver nó giã gạo cho 2 trái

Hix hix.Sao đá toàn huề thế này.Gặp liver nó giã gạo cho 2 trái

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Tactic] Combo Tactic Home & Away 3-5-2 Juventus : Catenaccio trong hình hài Total Football
    Bởi jaybee trong diễn đàn Football Manager 2016 Tactics
    Trả lời: 39
    Bài viết cuối: 06-14-2016, 10:15 AM
  2. sáng tạo và không sáng tạo có gì khác nhau ?
    Bởi hungtk15122010 trong diễn đàn Tactics & Training FM2012
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 11-03-2011, 05:47 PM
  3. Hỏi về "chửi nhau" với HLV khác
    Bởi jichangwook trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM 2011
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 06-25-2011, 04:14 PM
  4. 9 điều giống nhau giữa Cave và dân IT
    Bởi vaninice trong diễn đàn Thế giới 23 độ 5
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 05-08-2010, 07:53 PM
  5. Nơi mọi người cùng nhau giúp nhau xây dựng tactic ( gợi ý )
    Bởi nhatlun3030 trong diễn đàn Tactics & Training in FM 10
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 02-25-2010, 07:50 PM