Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19
    Mình sẽ chơi cái sơ đồ này, cho R7 đá AMC, Messi đá AMR, KAKA cho đá tại 1 trong hai vị trí MC - nhưng khuyên là nên để chếch về bên trái (chếch bên trái chứ không phải bám biên trái đâu nha), không chơi tiền đạo luôn, thử đi bạn...
    http://www.mediafire.com/download.php?fqtnzmzm5dj

Bạn sử dụng bộ 3 Kaka-Ronaldo-Messi như thế nào ở Giải Ngoại Hạng ???

Nếu Bạn nào chơi FM mà có đủ cả Bộ ba "Nguyên Tử" nói trên thì các bạn sẻ sử dụng sơ đồ gì và đá như thế nào, đặc biệt là nếu bạn đang chơi ở giải Ngoại Hạng. Mong các bạn đóng góp ý kiến!!!!///

nếu đc vậy mình sẽ Resign và tìm 1 câu lạc bộ khác để tiếp tục.Vì chơi thế chán bỏ mị
    mà có đá cả đời chắc cũng chả mua đc mấy thằng đó. ôi ! Bilbao

3 thằng này chẳng có thằng nào là FC thực sự cả

thử down cái tac o tiền đạo trong 4rum về sài thử

winger : messi & cr7
    amc : kaka

nếu k thì đá 4-1-3-2 or 4-2-3-1

3 thằng đó đá dưới tiền đạo

chơi bộ tứ Frank Ribery(40m) Messi(35m),Diego(20m),Ronaldo(70m)đá Diego và Ronaldo ở AMC 2 ku kia đá cánh chới đội hinh 4-3-2-1 vô đối nhưng được chừng 10 ngày bán Ronaldo cho Real, Messi có thể về lại Barca đang chơi mùa 4 tiền bạc khá là dư dả....Thay Diego bằng kaka' chắc khỏi chơi luôn

Nản vì đội hình của các bác, vấn đề là làm sao cho Messi với Ronaldo hoạt đọng hiệu quả vì em thấy trong game rất khó set R7 và Messi đá cánh nhưng liên tục bó vào trung lộ, số lượng bàn thắng từ 2 con hàng khủng này không nhiều, có bác nào có kinh nghiệm set không vì thú thật là em cũng nghiên cứu 2 thang quái vật này lâu lâu rồi

Cách Set CR7 thì không khó thằng CR7 nó thường hay ghi bàn ở những sơ đồ có 1 tiền đạo(4-3-3 hoặc 4-2-3-1) bác cứ Set cho nó đá bên cánh phải, tiền đạo hoặc cánh trái nhưng theo mình nghĩ cánh trái thằng CR7 này đá hay nhất mùa cuối cùng mình dẫn MU nó ghi 55 bàn trên mọi mặt trận phá kỉ lục của Premier League với 33/38 trận!!!!! Nhưng muốn nó ghi bàn nhiều còn tùy thuộc vào hàng tiền vệ cùa bạn nữa. Bạn nên mua những MC có chỉ số Creavity và Passing cao còn về Messi thì mình nghĩ đừng nên mua mặc dù đến mùa thứ 3 tiền phá hợp của nó giảm đi rất nhiều nhưgn cu này hay chấn thương, mà mình thấy nó chỉ đá hay ở Barca thôi nơi mà Xavi và Iniesta có chỉ Creavity và Passing vào loại khủng khiếp!!!!

Cách Set CR7 thì không khó thằng CR7 nó thường hay ghi bàn ở những sơ đồ có 1 tiền đạo(4-3-3 hoặc 4-2-3-1) bác cứ Set cho nó đá bên cánh phải, tiền đạo hoặc cánh trái nhưng theo mình nghĩ cánh trái thằng CR7 này đá hay nhất mùa cuối cùng mình dẫn MU nó ghi 55 bàn trên mọi mặt trận phá kỉ lục của Premier League với 33/38 trận!!!!! Nhưng muốn nó ghi bàn nhiều còn tùy thuộc vào hàng tiền vệ cùa bạn nữa. Bạn nên mua những MC có chỉ số Creavity và Passing cao còn về Messi thì mình nghĩ đừng nên mua mặc dù đến mùa thứ 3 tiền phá hợp của nó giảm đi rất nhiều nhưgn cu này hay chấn thương, mà mình thấy nó chỉ đá hay ở Barca thôi nơi mà Xavi và Iniesta có chỉ Creavity và Passing vào loại khủng khiếp!!!!

KaKa đá MC có su hướng dân g lên làm AMC. Còn Messi và Ronaldo thì đá AMR và AML có xu hướng dâng lên làm tiền đạo. Nếu bác sign được 3 thằng này thì sign nốt chú Mario Baloteli về đá ST đi cho nó đủ bộ khủng

KaKa đá MC có su hướng dân g lên làm AMC. Còn Messi và Ronaldo thì đá AMR và AML có xu hướng dâng lên làm tiền đạo. Nếu bác sign được 3 thằng này thì sign nốt chú Mario Baloteli về đá ST đi cho nó đủ bộ khủng

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 03-19-2014, 02:40 PM
  2. Song sát Ronaldo và Messi :woa:
    Bởi trangsuc trong diễn đàn Thảo Luận FM13
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 09-28-2013, 06:49 PM
  3. Cùng Nghiên cứu cách 2 “Quái Vật” C.Ronaldo(CR7) và L.Messi(Leo10)
    Bởi lolem19 trong diễn đàn Tactics trong FM 2009
    Trả lời: 39
    Bài viết cuối: 09-27-2009, 04:47 PM
  4. Làm thế nào để vô địch giải ngoại hạng anh?
    Bởi lethao trong diễn đàn Thảo luận về FM 2009
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 03-27-2009, 02:09 PM
  5. 2009: Ronaldo và Messi
    Bởi thanhdung0906 trong diễn đàn Phòng truyền thống - Lưu trữ
    Trả lời: 29
    Bài viết cuối: 02-15-2009, 03:27 PM