Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 19 của 19
    Trích dẫn Gửi bởi cristianro7
    Cách Set CR7 thì không khó thằng CR7 nó thường hay ghi bàn ở những sơ đồ có 1 tiền đạo(4-3-3 hoặc 4-2-3-1) bác cứ Set cho nó đá bên cánh phải, tiền đạo hoặc cánh trái nhưng theo mình nghĩ cánh trái thằng CR7 này đá hay nhất mùa cuối cùng mình dẫn MU nó ghi 55 bàn trên mọi mặt trận phá kỉ lục của Premier League với 33/38 trận!!!!! Nhưng muốn nó ghi bàn nhiều còn tùy thuộc vào hàng tiền vệ cùa bạn nữa. Bạn nên mua những MC có chỉ số Creavity và Passing cao còn về Messi thì mình nghĩ đừng nên mua mặc dù đến mùa thứ 3 tiền phá hợp của nó giảm đi rất nhiều nhưgn cu này hay chấn thương, mà mình thấy nó chỉ đá hay ở Barca thôi nơi mà Xavi và Iniesta có chỉ Creavity và Passing vào loại khủng khiếp!!!!
    Bạn có thể share cách set và tac được không, đang nản vì không tận dụng tốt R7, mình đang đá 442,cánh trái mati fernandez ghi ban liên tục còn R7 thì

Trích dẫn Gửi bởi cristianro7
    Cách Set CR7 thì không khó thằng CR7 nó thường hay ghi bàn ở những sơ đồ có 1 tiền đạo(4-3-3 hoặc 4-2-3-1) bác cứ Set cho nó đá bên cánh phải, tiền đạo hoặc cánh trái nhưng theo mình nghĩ cánh trái thằng CR7 này đá hay nhất mùa cuối cùng mình dẫn MU nó ghi 55 bàn trên mọi mặt trận phá kỉ lục của Premier League với 33/38 trận!!!!! Nhưng muốn nó ghi bàn nhiều còn tùy thuộc vào hàng tiền vệ cùa bạn nữa. Bạn nên mua những MC có chỉ số Creavity và Passing cao còn về Messi thì mình nghĩ đừng nên mua mặc dù đến mùa thứ 3 tiền phá hợp của nó giảm đi rất nhiều nhưgn cu này hay chấn thương, mà mình thấy nó chỉ đá hay ở Barca thôi nơi mà Xavi và Iniesta có chỉ Creavity và Passing vào loại khủng khiếp!!!!
    Bạn có thể share cách set và tac được không, đang nản vì không tận dụng tốt R7, mình đang đá 442,cánh trái mati fernandez ghi ban liên tục còn R7 thì

CR7 đá tiền vệ phải tấn công rất hay,thường xuyên chạy xé toang cả cánh trái của đối phương để chuyền vào trong hoặc hắn còn sút luôn và hay ghi bàn.đá 4-4-2 thì bên trái cứ để bình thường nhưng với CR7 hãy cho anh nhô lên ngang hàng với AMC nhưng bên phải.sẽ tốt hơn.

đá đội hình 2 bên dâng như vậy thì bộ tứ : Messi bên trái, Kaka giữa AMC ; CR7 AMR cắm trung phong Zalatan Ibrahimovic đảm bảo đố hàng phòng ngự nào chịu đc
    ------------Ibrahimovic------------------
    Messi---------Kaka------------CR7
    -----------------------------------
    ----------DMC------DMC-------

DL------DC------DC-----------DR

đấy là gia đình có điều kiện mới mua đc bọn chúng còn ko đá MU đc mấy chú có thể đá 4-42 như thế này

---------Rooney-------Beta--------
    -----------------------------------CR7
    Nani--------Owen---Carrick----------
    -------------------------------------
    DL--------DC----------------------DR
    --------------------SW------------

CR7 đá tiền vệ phải tấn công rất hay,thường xuyên chạy xé toang cả cánh trái của đối phương để chuyền vào trong hoặc hắn còn sút luôn và hay ghi bàn.đá 4-4-2 thì bên trái cứ để bình thường nhưng với CR7 hãy cho anh nhô lên ngang hàng với AMC nhưng bên phải.sẽ tốt hơn.

đá đội hình 2 bên dâng như vậy thì bộ tứ : Messi bên trái, Kaka giữa AMC ; CR7 AMR cắm trung phong Zalatan Ibrahimovic đảm bảo đố hàng phòng ngự nào chịu đc
    ------------Ibrahimovic------------------
    Messi---------Kaka------------CR7
    -----------------------------------
    ----------DMC------DMC-------

DL------DC------DC-----------DR

đấy là gia đình có điều kiện mới mua đc bọn chúng còn ko đá MU đc mấy chú có thể đá 4-42 như thế này

---------Rooney-------Beta--------
    -----------------------------------CR7
    Nani--------Owen---Carrick----------
    -------------------------------------
    DL--------DC----------------------DR
    --------------------SW------------

đây là thành tích kinh hoàng của CR7 khi mình còn dẫn MU

giỏi ghê ,nhưng trông cái budget vui nhỉ ,48$ thuê thêm dc cu đánh giày cho thằng R7

khổ quá, up hộ đội hình và cách set r7 cho mình dc k, nhìn thành tích ấn tượng quá

ming dang co m10 va r7 cong theo zeko pato, goufcup, diego... nhung ma thang cr7, va m10 da ca mua ghi duoc moi thang 3 ban, khong bang mot nua cua zapata cac bac giup e cai thien voi, khong biet set 2 thang nay sao nua, e thu du moi pphuong an roi

Bạn đùa đấy à.Hồi mình chơi FM9 mấy chú tầm kha khá như Alexis Sanchez hay Higuain đá cánh mỗi mùa ít nhất cũng 5-10 bàn.
    Squad của bạn khủng vậy các cầu thủ có slt không,có chú nào unhappy không. Mình thấy để tac bình thường chả set gì CR7 cũng phải làm hơn chục trái 1 mùa ấy chứ

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 03-19-2014, 02:40 PM
  2. Song sát Ronaldo và Messi :woa:
    Bởi trangsuc trong diễn đàn Thảo Luận FM13
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 09-28-2013, 06:49 PM
  3. Cùng Nghiên cứu cách 2 “Quái Vật” C.Ronaldo(CR7) và L.Messi(Leo10)
    Bởi lolem19 trong diễn đàn Tactics trong FM 2009
    Trả lời: 39
    Bài viết cuối: 09-27-2009, 04:47 PM
  4. Làm thế nào để vô địch giải ngoại hạng anh?
    Bởi lethao trong diễn đàn Thảo luận về FM 2009
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 03-27-2009, 02:09 PM
  5. 2009: Ronaldo và Messi
    Bởi thanhdung0906 trong diễn đàn Phòng truyền thống - Lưu trữ
    Trả lời: 29
    Bài viết cuối: 02-15-2009, 03:27 PM