Kết quả 1 đến 8 của 8

Lần đầu chơi FF09 chẵng biết tẹo gì

>.< Em moi down FF09 về chẵng biết cái gì là cái gì ai có cái hướng đẫn giúp cách chơi ra sao. Hồi xưa có chơi bản 05 bây giờ đã 09 khác xưa quá nhiều mong mọi người chĩ chơi kô biết cách set chiến thuật hay gì hết nãn >.<

Trích dẫn Gửi bởi biduyanh
    >.< Em moi down FF09 về chẵng biết cái gì là cái gì ai có cái hướng đẫn giúp cách chơi ra sao. Hồi xưa có chơi bản 05 bây giờ đã 09 khác xưa quá nhiều mong mọi người chĩ chơi kô biết cách set chiến thuật hay gì hết nãn >.<
    Nếu bạn muốn biết cách set về chiến thuật thì bạn vào phần Tactics trong forum,ngoài ra nếu bạn còn muốn tìm hiểu phần nào thì vào các chủ đề tương ứng trong forum,nếu có thắc mắc cụ thể về cái gì thì bạn nên trình bày rõ để người khác còn giúp đỡ,chứ nếu hỏi chung chung như thế này thì mình cũng chả biết giúp như thế nào nữa

Làm sao để hiện ra bãng điều khiễn giống trong topic này http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=11136. Hix mình vao game để mặc định .... khó dk quá với lại chẵng biết cái Team Instructions nằm ỡ đâu để chọn ....... mình thấy chỉ số người ta là 20 còn minh chỉ số max là 99 chẵng hiễu đc >.<

Với lại làm sao cho nó có mũi tên chạy lên chạy xuống ???

Team Instructions(TI) và Player Instructions(PI) << 2 cai này tui không thấy trong bãng dk cũa tui >.<

Với lại muốn chĩnh cho cầu thủ được chọn sẽ là người đánh đầu trong các tình huống phạt góc thì sao >.<

Giúp mình với >.<

1)Để hiện được bảng như thế bạn chỉ cần vào phần Tactics(sơ đồ chiến thuật)
    2)TI: trong phần tactics bạn chọn "Instructions"(trên cái bản đồ chiến thuật)--> chọn "Team Instructions" hoặc "Player Instructions"
    3)Muốn chỉnh thằng cầu thủ nào đánh đầu khi đá phạt góc thì bọn chọn 1 đứa có khảng năg đánh đầu(Header)cao nhất đội(thường là trung vệ)-->sau đó trong khung "corners(ô ngoài cùng bên phải chọn challenge keeper .

Ai chỉ cho em cách tutorial cầu thủ dzới... mới tập chơi nên ko bik

Hix mình xài giao diện của FM09 .... không có xài giao diện cũa 08 nên mình chẵng biết sao >.<

Mấy cái bạn nói mình bó tay không mò ra được hix hix hay cái 09 nó không có mấy cai này ta >.<

Hix mình xài giao diện của FM09 .... không có xài giao diện cũa 08 nên mình chẵng biết sao >.<

Mấy cái bạn nói mình bó tay không mò ra được hix hix hay cái 09 nó không có mấy cai này ta >.<
    Trời ơi ông nội ơi, cái ông chơi là FIFA Manager 2009, còn tụi tui chơi là Football Manager 2009!! Bó ****!!!

Cái này là của FIFA MANAGER 09 của bọn EA mà ,còn đây là Forum Football manager 09/

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 03-19-2014, 02:40 PM
  2. Bác nào biết hướng dẫn e với
    Bởi anthao trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM10
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 08-12-2010, 03:36 PM
  3. Cần tìm WB R từ 20t trở xuống, có bác nào biết chỉ tui với.
    Bởi ndt2802 trong diễn đàn Good Players in FM10
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 11-06-2009, 09:45 AM
  4. cầu thủ yếu,biết làm sao?
    Bởi talkmylove trong diễn đàn Good Players for FM2008
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 02-01-2009, 06:22 PM
  5. Biết địch biết ta trăm trận ......
    Bởi lekhahieu trong diễn đàn Tactics & Training for FM2007
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 08-20-2007, 10:57 AM