Kết quả 1 đến 7 của 7
    Trích dẫn Gửi bởi vip02number
    Vấn đề em đang cầm Man xanh. mua đc messi 70M nhưng mà nó không chấp nhận mức lương là 250.000 nên nó không về. em muốn tăng lên lắm nhưng hko đc. max rồi. vụ này phải làm sao đây!!!!
    TIẾC CHO THƯƠNG VỤ MESSI
    Nếu đề nghị mức lương max rồi mà cầu thủ vẫn ko chịu về thì tốt nhất là ko mua nữa và chờ vài năm sau để cái loyalty của cầu thủ giảm thì may ra nó mới chịu về CLB của bạn, đương nhiên trong vài năm đó bạn cũng ohải xây dựng tên tuổi cho CLB của mình

Trích dẫn Gửi bởi vip02number
    Vấn đề em đang cầm Man xanh. mua đc messi 70M nhưng mà nó không chấp nhận mức lương là 250.000 nên nó không về. em muốn tăng lên lắm nhưng hko đc. max rồi. vụ này phải làm sao đây!!!!
    TIẾC CHO THƯƠNG VỤ MESSI
    Muốn tăng quỹ lương thì quỹ chuyển nhượng phải còn tiền.

Sau đó vào phần Board để yêu cầu Adjust Budget, muốn tăng thêm mấy chục ngàn USD hay hơn nữa thì tuỳ thuộc vào số tiền trong quỹ chuyển nhượng của bạn. Còn ít tăng ít, còn nhiều tăng nhiều :a30:

em làm theo cậu rùi nhưng mà hko đc thêm đồng nào cả, mặc dù mình vẫn còn 209M trong quỹ chuyển nhượng

vậy đó!!

Theo mình có 2 lý do:

1. Có thể Man C tạm thời cố định mức max quỹ lương.

2. Bạn chưa quen sử dụng cách này nên có thể chưa làm đúng cách. Hiện tại mình không mang theo máy để vào game và hướng dẫn chi tiết hơn được. Tuy nhiên, nếu bạn nhớ phần vào mục mà bạn hay dùng để yêu cầu tăng thêm quỹ chuyển nhượng, tăng kích thước sân vận động (hay xây mới), nâng cấp cơ sở vật chất, tăng quỹ lương ... thì phần đó là Board Request, cũng ở mục ngoài, giống mục này sẽ có 1 dòng nữa là Budget Adjustment. Thông thường khi bạn yêu cầu Board tăng quỹ chuyển nhượng (trong phần Board Request) nó sẽ không đồng ý. Ý của Board là nếu muốn tăng quỹ lương thì bạn tự cân đối với số tiền nó đã cung cấp, lúc đó bạn phải dùng Budget Adjustment, chọn dòng này nó sẽ hiện ra 1 bảng có 2 ô tương ứng số tiền quỹ chuyển nhượng mất đi để chuyển sang làm tăng quỹ lương tương ứng. Thử tìm lại xem sao.

Cách tăng quỹ lương cho đội bóng

TIẾC CHO THƯƠNG VỤ MESSI

Tốt nhất là ko mua nữa 250K thì quỹ lương ít cũng phải 3,5M mới có Max lương như thế ... MC trong game thì ko như ngoài đời ít tiền hơn lên quỹ lương thấp hơn nhiều ... ko thì xem thằng Scout xem có thể sign thằng này trong khảong lương bao nhiêu ...

Chắc không phải do nó chê tiền đâu, nhiều khả năng là nó không thích đi khỏi Barca, hoặc không thích về ManC thôi, chứ lương offer như thế là quá cao rồi, đành chịu thôi, kiếm thằng khác đi.

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 01-16-2016, 11:35 AM
  2. Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 01-05-2016, 04:49 PM
  3. [WTF] Lương cầu thủ tự động tăng
    Bởi maruco trong diễn đàn Thảo Luận Chung
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 07-28-2014, 05:26 PM
  4. Những yếu tố nào ảnh hưởng đến sự tăng trưởng của CA?
    Bởi rubiethuy trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM 2011
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 08-30-2011, 06:47 PM
  5. Cách tăng quỹ lương của đội ???
    Bởi rocodie trong diễn đàn Thảo luận về FM 2009
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 05-27-2009, 02:07 PM