Kết quả 1 đến 7 của 7

set up tiền đạo lùi

mình chơi 2 tiền đạo nhưng muốn cho 1 thằng đá lùi hơn để kiến thiến như kiểu denis bergkam thì setup như thế nào nhỉ?

Hoho, e làm không đc.E đang cài 9.1 up thẳng lên 9.3. Xài crack 9.2. sau khi nhập code xong nó bảo invalid là sao trời.

xin lỗi các bác nhưng mà em ko biết tìm box thắc mắc ở đâu. Cho em hỏi cái này với. Em muốn gia hạn hợp đồng với C.Tevez nhưng mà bọn board nó chỉ cho lương tối đa cho thằng này là 60k đô. Trong khi nó đòi 130k. Em phải làm thế nào bây h, thằng này đá hay lắm, còn mỗi 9 tháng hợp đồng. Mất trắng thì phí lắm.

Trích dẫn Gửi bởi alex gazzatino
    Hoho, e làm không đc.E đang cài 9.1 up thẳng lên 9.3. Xài crack 9.2. sau khi nhập code xong nó bảo invalid là sao trời.
    Xài làm sao được bạn, ban nên dùng Fm reload.

Trích dẫn Gửi bởi harrydo93
    xin lỗi các bác nhưng mà em ko biết tìm box thắc mắc ở đâu. Cho em hỏi cái này với. Em muốn gia hạn hợp đồng với C.Tevez nhưng mà bọn board nó chỉ cho lương tối đa cho thằng này là 60k đô. Trong khi nó đòi 130k. Em phải làm thế nào bây h, thằng này đá hay lắm, còn mỗi 9 tháng hợp đồng. Mất trắng thì phí lắm.
    Bác thử nâng role (indispensable) nó lên xem. K thì offer cái tiền hoa hồng cao lên, nói chung các này k hiệu nghiệm lắm. Ah CLB giới hạn thế thì chắc quỹ lương của bác đang phình to quá rồi (bác xem nó set cho bác wage budget là bnhiêu bác đang xài b.nhiêu) Bán bớt đi hoặc gấp lắm thì release mấy thằng luơng cao mà k sử dụng (Scholes, Giggs chả hạn Nó còn đòi lương nghĩa là còn muốn ở lại đấy.

Trích dẫn Gửi bởi casper
    mình chơi 2 tiền đạo nhưng muốn cho 1 thằng đá lùi hơn để kiến thiến như kiểu denis bergkam thì setup như thế nào nhỉ?
    Bác thích nghiên cứu thì đọc cái TTF_Document có trên forum. Về cơ bản thì cho nó lùi hơn 1 tí (giảm forward run, mentality) cho free role, creative freedom; cho long shots, through pass, cross, dribble often. Đồng thời nâng forward run, mentality (k set free role) cho thằng ST cắm, set target man cho nó.

Các Chủ đề tương tự

1. Juvetus 3 – 0 Roma: Juvetus lùi sâu để ngăn chặn Roma phản công.
    Bởi linhads trong diễn đàn Phân Tích Trận Đấu - Match Analysis
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 01-25-2014, 12:25 PM
  2. Cần tìm tiền đạo lùi
    Bởi Boom trong diễn đàn Good Players in FM10
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 08-16-2010, 05:33 PM
  3. 1 hộ công xuất sắc và 1 tiền đạo lùi xuất sắc
    Bởi truongtuongtu trong diễn đàn Good Players in FM10
    Trả lời: 29
    Bài viết cuối: 02-25-2010, 07:20 PM
  4. Tiền đạo lùi dành cho 4-4-1-1