Kết quả 1 đến 3 của 3

giúp em với nó cu đòi PRODUCT KEY

các anh ơi giúp em với em vửa cài lại fm09 bản 9.1 nhưg no cứ bắt em phải nhập CDkey vào.em vào hỏi thi có anh anh ý bao là nỗi thiếu Product Key
    down cái này về http://www.mediafire.com/?dj3junwjljy nhưung em vao thì không biết phải dơn kiểu gì các anh giúp em với thank các anh

Ẹc ra ngoài cửa hàng bán đĩa CD mua có 15 ngàn 1 chiếc (DVD) có đầy đủ crack và key

Trích dẫn Gửi bởi aguero
    các anh ơi giúp em với em vửa cài lại fm09 bản 9.1 nhưg no cứ bắt em phải nhập CDkey vào.em vào hỏi thi có anh anh ý bao là nỗi thiếu Product Key
    down cái này về http://www.mediafire.com/?dj3junwjljy nhưung em vao thì không biết phải dơn kiểu gì các anh giúp em với thank các anh
    Mình có 2 câu hỏi muốn hỏi bạn:
    1. Bạn đang xài win gì (víta hay xp)?
    2. Bạn xài win đó là bản chính hay bản lụi?

1. Nếu xài Vista thì bạn lưu ý chọn tùy chọn Run as Administrator.
    2. Nếu bạn xài bản lụi thì ko có gì để nói, nhưng nếu xài bản chính thì bạn nên cài bản 9.3. Bản win chính sẽ xem cái file crack (biểu tượng hình bát quái, cần lưu ý là có 2file crack,1 file màu đỏ và 1file hình bát quái màu đen) là 1 con virus và file này sẽ bị vô hiệu hóa, ko thể cài được, vì mình đã thử cài trên laptop bản 9.1 thì ko cho cài (nhập product key) nhưng máy bàn xài win lụi thì cài được.
    Giả sử bạn xài bản lụi muốn cài 9.1 thì bạn thực hiện như sau:
    - Cài bình thường cho đến khi nó bắt nhập Product key.
    - Chép 2 file crack vào thư mục bạn đã cài.
    - Có 2 tùy chọn, chọn phone active(..gì gì đó) rồi next. Kích chọn file bát quái lên (từ trong thư mục bạn cài), gõ key qua (đừng copy vì rất dễ nhầm), finish, thế là xong. [ còn tiếp]

Các Chủ đề tương tự

1. Product Key la gì ai giúp mình với ?
    Bởi conghung999 trong diễn đàn Football Manager 2009 Download ( Patchs, Utilies, Updates, Skin, Pace...)
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 08-09-2009, 07:37 PM
  2. Product keys
    Bởi cake1990 trong diễn đàn Hỏi/ Đáp
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 01-21-2009, 05:31 PM