Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 19 của 19
    Các pro ơi cho hỏi tiếp với
    Để cầu thủ trẻ nhanh tăng level,chỉ số ...
    Thì ngoài việc đá chính còn phải làm gì nữa
    Mình thấy mấy bác trong topic kia kêu phải luyện rồi mới đôn lên,tập thể lực...ở đâu đó
    Chả hiểu gì cả
    Mấy bạn chỉ cho mình chỗ tập luyện với
    Hỏi[ mấy ông kia ông ý lặn mất tăm

Các pro ơi cho hỏi tiếp với
    Để cầu thủ trẻ nhanh tăng level,chỉ số ...
    Thì ngoài việc đá chính còn phải làm gì nữa
    Mình thấy mấy bác trong topic kia kêu phải luyện rồi mới đôn lên,tập thể lực...ở đâu đó
    Chả hiểu gì cả
    Mấy bạn chỉ cho mình chỗ tập luyện với
    Hỏi[ mấy ông kia ông ý lặn mất tăm

Thank bạn
    Cho mình hỏi típ
    Sao nhiều lúc mình mua cầu thủ mà ko đủ tiền,nó vẫn cho mua thế nhỉ ( tiền chuyển nhượng về 0)
    Nhưng mua pato hay vài đứa khủng khác thì thiếu 1 ít nó cũng ko cho
    À[h mà cho hỏi mấy bạn hay kêu chỉ số PA
    Là gì thế và muốn xem thì xem ở đâu

Giúp đi mà các pro

-------------------------------

http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=4486
    bác vào down cái tài liệu này về mà nghiền ngẫm, đỡ phải hỏi nhiều

Hic
    Mem mới nào mà chả phải hỏi hở bác
    Còn cái Hướng dẫn cho 2009 thì down rồi
    Nhưng toàn TAnh nên pó tay lun
    Hỏi các bác cho nhanh ấy mà

Newbie có khác giống hệt mình ngày xưa .
    Không có tăng level đâu , chỉ có tăng chỉ số thôi .
    Ngoài việc đá chính nhiều thì nó cần phải luyện tập điều độ , chính xác thì bạn vào , Manager>Team>Trainning để thiết lập những trainning và xem kết quả luyện tập của cầu thủ . Những hàng trẻ mà bạn không dùng đến thì nên cho xuống u18s để được giao lưu , hoặc cho nó đi mượn ở một số club khác nhỏ hơn , ở tuổi từ 15 >> 22 ( hình như thế ) là độ tuổi trainning tăng dễ nhất , càng về già trainning càng khỏ tăng , thậm chí ở tuổi già , VD : Del piero , mà cho nó train nặng quá thì >> Chấn thương và tụt chỉ số v.v... , bạn có thể tham khảo thêm thông tin ở boxx trainning FM 2009 và Trainning FM 2008 nhé , nếu lười set trainning thì down mấy bản tug Trainning và Dasktar Trainning có trong box Trainning 2009 rồi đấy , chúc bạn train được nhiều khủng bố tương lai .

Newbie có khác giống hệt mình ngày xưa .
    Không có tăng level đâu , chỉ có tăng chỉ số thôi .
    Ngoài việc đá chính nhiều thì nó cần phải luyện tập điều độ , chính xác thì bạn vào , Manager>Team>Trainning để thiết lập những trainning và xem kết quả luyện tập của cầu thủ . Những hàng trẻ mà bạn không dùng đến thì nên cho xuống u18s để được giao lưu , hoặc cho nó đi mượn ở một số club khác nhỏ hơn , ở tuổi từ 15 >> 22 ( hình như thế ) là độ tuổi trainning tăng dễ nhất , càng về già trainning càng khỏ tăng , thậm chí ở tuổi già , VD : Del piero , mà cho nó train nặng quá thì >> Chấn thương và tụt chỉ số v.v... , bạn có thể tham khảo thêm thông tin ở boxx trainning FM 2009 và Trainning FM 2008 nhé , nếu lười set trainning thì down mấy bản tug Trainning và Dasktar Trainning có trong box Trainning 2009 rồi đấy , chúc bạn train được nhiều khủng bố tương lai .

Có tiếng Việt mà, download cái hướng dẫn cho FM2008 ấy, chứ FM2009 thì chưa có bác nào làm đâu. Còn các câu hỏi của bạn thì mình nghĩ ít ra bạn cũng phải chịu khó đọc trong diễn đàn đã, có câu trả lời hết đấy, rồi hãy hỏi thì hay hơn.
    Còn về training thì mình khuyên nên vào topic Phương pháp huấn luyện của bác gadongta mà nghiên cứu, nên học tập những người như bác ấy (chơi để nghiên cứu chứ không chỉ chơi cho vui).

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12