Kết quả 1 đến 10 của 10
    nminhtuan cho mình hỏi. làm sao tìm CLB để đỡ đấu vs đỡ đầu. nếu đc bạn làm ơn post hình cho mình xem cách làm với. thank bạn nhìu:a26:

máy này k có FM nhưg mà cứ vào boardroom Nottingham bảo muốn tìm đội đỡ đầu ,rồi vào board room của MU bảo muốn tìm đội để bảo kê ,chưa thử vụ này nhưg chắc là dc

trong những mục ở boảdroom thì chọn cái nào hả bạn. mình chỉ thấy cái chuyẻn đổi tiền chuyển nhượng vs lương, .. bạn có thể nói rõ hơn ko.:a26: Nếu đc tý newgame

Một số thắc mắc cần Pro giải đáp!!!

Mình có 2 thắc mắc sau:
    1. khi 1 CLB muốn ofer 1 ku của nó cho mình. mình mua đúng yêu cầu của CLB đó ---> từ chối. trong khi đó các CLB của COM mua thì nó ok/. làm sao mua đc???
    2. mình muốn dẫn dắt 2 CLB ( manu + nottingham forest ). làm sao để Manu làm CLB đỡ đầu( CLB mẹ) cho nottingham . nếu đcj sẽ có lợi khi quản lý.

Ai biết giải đáp giùm mình.

không phải vào Board room mà vào Affiliated clubs, nó nằm giữa Information và History, vào đấy rồi chọn Look for Feeder hoặc Look for Parent

1/ cái này một là do rival nhưg cũng có thể do nsx cố ý làm thế ,vd đi mua thằg Bendtner offer nó 20m k bán thằg khác nó 8m đã bán mặc dù 2 đội chả rây mơ rễ má j
    2/ko dc đâu bạn ,cái parent club là do thằng chủ tịch nó đi tìm thôi ,nhưg cứ thử để một thằng tìm clb đỡ đâu ,1 thằg đi tìm CLB để đỡ đầu đi ,có khi 2 bọn tìm thấy nhau :x

Cái thứ nhất nhiều khả năng bạn để deadline, trong trường hợp cầu thủ đang được nhiều đội quan tâm thì nó sẽ từ chối.
    Cái thứ 2 thì chủ yếu là để cho mượn mấy cầu thủ trẻ, cả 2 bên cùng có lợi.

1, Khi bán cầu thủ, ngoài việc CLB đồng ý còn do cầu thủ đó đồng ý nữa. VD Nếu bạn trả cao hơn đội khác, nhưng hợp đồng bạn đưa ra không hậu hĩnh bằng đội kia, thì thằng cầu thủ vẫn chọn đội kia. Cái này cũng tương tự ở ngoài đời thôi, CLB chủ quản đồng ý bán cầu thủ cho 3 đội, việc chọn đội nào trong 3 đội đó là thằng cầu thủ đó chọn
    Tốt nhất là hãy làm hợp đồng cho nó tốt 1 chút, lương cao một chút

thank mấy bác cái:a26: mới thanh lý hết dàn cầu thủ của nottingham

Trích dẫn Gửi bởi thehellfire
    không phải vào Board room mà vào Affiliated clubs, nó nằm giữa Information và History, vào đấy rồi chọn Look for Feeder hoặc Look for Parent
    Phần Affiliated clubs chỉ những CLB đã có club feeder hoặc parent rồi thì mới có thôi.

Chính xác hơn là vào Board Room -> Make Board Request -> chọn Request feeder club (CLB được đỡ đầu) hoặc Request parent club (CLB đỡ đầu).

Các Chủ đề tương tự

1. Help..mình muốn làm ql ở giải đấu thấp của anh
    Bởi diemktr trong diễn đàn FM15 Download ( Patch, Update...)
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 11-30-2015, 03:25 PM
  2. Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 08-31-2013, 01:32 PM
  3. Xem các chỉ số về giải đấu như thế nào vậy bro?
    Bởi phamthaovnn trong diễn đàn Thảo Luận FM 2011
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 05-13-2012, 12:00 PM
  4. Vài thắc mắc cần giải đáp ????????????
    Bởi leanhseomxh trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM2012
    Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 12-01-2011, 12:21 PM
  5. Làm thế nào để đăng cai một giải đấu nào đó?
    Bởi phuongnam trong diễn đàn Hỏi/ Đáp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 06-13-2009, 02:55 PM