Kết quả 1 đến 9 của 9

Chơi FM 09 bị sack phải làm thế nào?

Mình chơi FM 09 dẫn dắt Arsenal đến mùa 14-15 dành được cũng khá nhiều danh hiệu,dàn cầu thủ trẻ chất lượng,hầu như mình ko có bản hợp đồng nào quá $ 15M,nhưng đã bán,đem về cho clb đến $ 333M,đứng đầu mấy năm liền về top rich,bỏ xa Barce với MU,đến mùa cuối cùng,vì muốn tìm kiếm thử thách mới nên mình quyết định ko gia hạn hợp đồng.Thế là cầu thủ đá ko ra gì,ko được vào top 4,bị sack,giờ đang holiday,mình ko biết cách nào để tìm 1 clb mới dẫn dắt,tất nhiên là 1 clb hạn trung(muốn gầy dựng lại từ đầu mà).Bạn nào có kinh nghiệm xin được chỉ giáo.Thanks nhiều!!!

vấn đề chỉ là ngồi đợi thôi bạn à
    đợi câu lạc bộ bạn muốn chuẩn bị sa thải hlv hiện thời sau đó thì sẽ có 1 vài nút khi click vào phần square của đội bóng đó là -> bạn muốn vị trí của hlv sắp bị sa thải , và bạn muốn ứng cử cho chức hlv của clb đó sau 1 thời gian nó sa thải hlv kia thì có thể nói ngay lập tức nó sẽ đặt vấn đề trực tiếp với bạn

theo mình thì bạn làm quả new user để đuổi thằng HLV ở CLB bạn muốn, xong rồi xin làm HLV CLB đấy , 1 lần không được ta lại làm lại lần 2, kiểu gì chẳng được :a27:

có lẽ do lúc trước mình chỉ chọn Premier League,giờ mới cài lại máy,new game,chọn 1 lúc 4 giải đấu,khi bị sack đường nào cũng có clb muốn rước mình về quản lý.
    Bạn thử qua Hà Lan dẫn dắt Ajax,toàn cầu thủ trẻ tài năng,thích nhất là đào tạo mấy thằng này,phải tội thể lực yếu quá.

chẳng biết new user thì có mất những chỉ số mà mình có được ko?nếu mất thì thà mình ngồi đếm ngày đếm tháng để đợi clb nào đó quan tâm mà rước về,chứ mất công luyện đến đấy mà mất thì phí quá

Trích dẫn Gửi bởi ltt_89
    chẳng biết new user thì có mất những chỉ số mà mình có được ko?nếu mất thì thà mình ngồi đếm ngày đếm tháng để đợi clb nào đó quan tâm mà rước về,chứ mất công luyện đến đấy mà mất thì phí quá
    Ban cứ ngồi chờ đến tầm tháng 11 là đầy CLB mời bạn về làm manager ấy mà . Lúc đó ở Box của bạn có hiện lên những CLB đang có ý định sa thải HLV . Bạn nên viết dơn xin việc vào đó . keke

Mình nghĩ là không sao đâu
    Bước 1: bạn lưu cái file save vào 1 nơi an toàn, hoặc tạo 1 file save mới (lỡ nghịch dại autosave 1 nhát là )
    Bước 2: Bạn vào phần option -> New User -> sack thằng HLV ở CLB bạn định vào.
    Bước 3: Manager -> options -> retire.
    Bước 4: Xin vào CLB mới sa thải HLV .
    Nếu không đuợc thì làm lại từ B2
    good luck

Mạng chậm nên mình lỡ tay bấm thành 2 bài, giờ không biết xoá thế nào.
    Xin MOD tha thứ

Bị sack là chuyện bình thường thôi.Đá dở thì nó hay sack lắm.Nhất là những lúc xin tiền ấy.Bọn Board mà keo ko cho mình uti 1 cái thì hên xui tụi nó có sack mình hay ko.Nhưng xui nhiều hơn hên..Bị sack thì bạn cứ travel vòng quanh TG rồi nộp đơn xin vào làm đội bóng nào đấy.Còn ko thì chờ tụi nó mò tới mình.

Các Chủ đề tương tự

1. Thắc mắc về phần cứng
    Bởi hoanganha1q2 trong diễn đàn Software & Hardware - Hành Lý Game Thủ
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 04-17-2011, 05:07 PM
  2. Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 03-21-2011, 04:07 PM
  3. Mu sack Ferguson
    Bởi anhkhung368 trong diễn đàn FM Stories....Hall Of Fame FM 2011
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 02-25-2011, 10:31 AM
  4. Khi bị thằng Agent nó ghét thì phải làm sao ???
    Bởi xuantruong trong diễn đàn Thảo Luận FM 2011
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 11-07-2010, 07:45 PM
  5. 8 phần mềm miễn phí thú vị
    Bởi vanthi1991 trong diễn đàn Software & Hardware - Hành Lý Game Thủ
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 02-15-2008, 09:10 AM