Kết quả 1 đến 5 của 5
    Cảm ơn bác nhé,hay quá,bác cho em hỏi khi mình thích thằng nào thì cho scout lây báo cáo về thằng đấy,em thấy cái này ko cần thiết lắm hay sao ấy bác,mình nhìn chỉ số nó là được rồi!
    Còn thương lượng bằng scout thì lúc em ấn vào make offer có thấy liên quan gì đến scout đâu ạ,làm sao biết được là thằng scout nào của mình đi hỏi vụ ấy ạ?Với lại em search ra 1 thằng ví dụ như Kaka,em vào nó thì em xem tình trạng nó có chấn thương ko,hay tâm trạng nó ra sao em xem chỗ nào ạ,nếu vào thẳnt Real thì em mới nhìn thấy nó chấn thương rồi chữ hiện trên đầu ,còn vào theo kiểu search tên em ko biết nhìn đâu,với lại em search ra tên mà ko thấy cờ câu lạc bộ trên đầu nó bác ạ?
    Em đang đá mà muốn xem cầu thủ nào đang dẫn đàu danh sách ghi bàn xem ở đâu ạ?

Em nhiều thắc mắc nhưng em cứ hỏi hết vào topic này vì tạo thêm chủ để nó tràn lan,MOD thông cảm em nha !

Vấn đề về Scout và...

Em có mấy thằng Scout sẵn trong đội,em không hỉêu sao một vài thằng thì em cho nó đi tìm cầu thủ trẻ,em quy định dưới 23 được,cho chọn quốc gia được,nhưng có một vài thằng thì ko chọn được 2 cái đấy ạ!
    Với lại một vài thằng Scout em ko thiết lập gì mà nó tự cũng báo cáo ạ,xem chỗ câu lạc bộ khác rao bán cầu thủ ở đâu ạ,rồi em muốn vào các câu lạc bộ như Inter hay Real để xem và mua cầu thủ thì làm thế nào ạ?
    Rồi em muốn xem lại các bàn thắng sau trận đấu nữa,em chơi FM 2009,em thấy bảo có 3D mà em lại thấy mấy thẳng cầu thủ vẫn là 2 D hay sao ấy!
    Em mới tập chơi nên gà lắm,hỏi câu nào vớ vẩn các bác đừng chửi em nhé !

Bạn add nick tôi minhdung_aof nhé.Muốn hỏi gì tớ trả lời luôn tại yahoo cho để tránh spam

Muốn hỏi gì tớ trả lời luôn tại yahoo cho để tránh spam
    Thanks bạn,thế này thì còn gì bằng

Trích dẫn Gửi bởi dangky_88
    Em có mấy thằng Scout sẵn trong đội,em không hỉêu sao một vài thằng thì em cho nó đi tìm cầu thủ trẻ,em quy định dưới 23 được,cho chọn quốc gia được,nhưng có một vài thằng thì ko chọn được 2 cái đấy ạ!
    Với lại một vài thằng Scout em ko thiết lập gì mà nó tự cũng báo cáo ạ,xem chỗ câu lạc bộ khác rao bán cầu thủ ở đâu ạ,rồi em muốn vào các câu lạc bộ như Inter hay Real để xem và mua cầu thủ thì làm thế nào ạ?
    Rồi em muốn xem lại các bàn thắng sau trận đấu nữa,em chơi FM 2009,em thấy bảo có 3D mà em lại thấy mấy thẳng cầu thủ vẫn là 2 D hay sao ấy!
    Em mới tập chơi nên gà lắm,hỏi câu nào vớ vẩn các bác đừng chửi em nhé !
    Scout ko thiết lập gì vẫn tự báo cáo là chuyện bình thường,cái đó tốt cho đội bạn mà,trong phần sắp xếp công việc từ đầu đã vậy,và việc đó lặp đi lặp lại
    Vào Inter hay Real có nhiều cách
    • Search chữ Internacional or Real Madrid >>>> nhìn thấy biểu tượng>>> ấn vào

• Chọn 1 cầu thủ bất kì như Chivu,Maicon ( Inter) hay Higuain,Pepe ( Real) >>>> hiện CLB ngay trên đầu

Bàn thằng sau trận đấu thì mình cũng ko biết cách xem lại,chỉ xem các bàn thắng đẹp được thôi
    Xem rao bán cầu thủ >>>> vao search >>> players >>> fitter ( góc cao bên phải) >>> tranfer list >>> 1 bảng các cầu thủ được rao bán
    Còn trận đấu chọn 3D hay 2D thì bạn vào trong trận >>> main stand ( góc dưới bến trái)>>>chọn các kiểu ( 2D,2D classic....nhiều loại nhớ ko hết

Các Chủ đề tương tự

1. FM Genie Scout for FM 2012 is confirmed(FM 12 sẽ có Genie Scout)
    Bởi tranngoan trong diễn đàn Tin Tức - Sự Kiện
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 10-31-2011, 07:40 PM
  2. Scout ko báo kích thước sân của đối thủ là sao?
    Bởi vandung91 trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM 2011
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 04-09-2011, 02:45 PM
  3. Đã có FM Genie Scout 10 phiên bản v.1.0 (scout được FM10 v10.3)
    Bởi thuydt trong diễn đàn FM2010 Download
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 03-16-2010, 07:36 PM
  4. Lỗi khi sử dụng Fm scout 9.3
    Bởi 10comblog trong diễn đàn Hỏi/ Đáp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 05-14-2009, 03:27 PM
  5. Chỉ số cần có cho scout?
    Bởi trinhnam trong diễn đàn Thảo luận về FM 2009
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 04-18-2009, 04:11 PM