Lưu kho từ tài liệu của admin Hungmom

Các bạn chú ý, để làm cho ảnh hiện lên trong FM2008, trước hết các bạn phải down các bộ ảnh (Face-Logo-Kits-background) có trên forum hoặc ở các Site hỗ trợ FM2008 khác về máy. Sau đó copy vào:
C:\Documents and Settings\ABC\My Documents\Sports Interactive\Football Manager 2008\data\graphics\pictures
Trong đó: ABC là tên tài khoản Administrators trên máy tính cá nhân của bạn.

Các bạn phải tự tạo các thư mục từ "data" trở về sau theo đúng thứ tự đường dẫn như trên. Sau đó tạo 4 thư mục ngang hàng như sau:
pictures\backgrounds
pictures\players
pictures\logos
pictures\kits

Khi copy các gói ảnh các bạn nhớ cop cho đúng vào các thư mục tương ứng:

Ảnh cầu thủ => Players
Logo => Logos
Ảnh nền => Backgrounds
vv....

Sau khi đã copy xong, các bạn chạy game FM2008, hãy khoan vào chơi ngay vì lúc này "thành quả" chưa hiện lên đâu, nhiều bạn vì quá sốt ruột nên sau cả ngày download và copy rồi paste mệt nhọc, nhưng thất vọng tràn trề vì chả nhìn thấy cái gì khác lúc trước cả .
Các bạn phải trải qua một lần thiết lập nữa, hãy mở mục Options, khi cửa sổ mới hiện lên thì chọn tiếp mục Preferences, xong chọn tiếp mục Display & Sounds. Các bạn hãy quan sát cửa sổ thiết lập dưới đây, và hãy tích chọn hoặc bỏ chọn các mục cho đúng với những vị trí mình đã khuông đỏ trong khung.

Xong hãy ấn Confirm để chấp nhận.

Cuối cùng, hãy trở lại, load game FM và bạn sẽ được chiêm ngưỡng những cầu thủ của mình trong game FM2008 như "bằng xương bằng thịt" trước mắt mình.

Chúc các bạn chơi FM vui vẻ !!!