Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 29

Làm cách nào để các tiền đạo có hiệu suất ghi bàn ổn định?

Tôi đá ManU thấy lúc đầu Rooney đá hay lắm nhưng sau khi bị 1 chấn thương thì đá kém lắm. Ber cũng thế phong độ ko ổn định.
    Có bác nào có cách nào chỉ dùng cái

Thực ra bản này nó tính điểm cặn kẽ hơn nên ko cao được như mấy bản trước, h chỉ cần đạt 6 điểm đã là tốt rồi, thằng nào đá hay mới đựoc 7, cú đúp mới đựoc 8 điểm cơ mà
    Tiền đạo muốn phong độ ổn định thì chuẩn bị hàng tiền vệ ngon ngon 1 tí, xong rồi cứ nhồi bóng cho nó nhiều vào, ép nó phải ghi bàn,kiểu cả đội chỉ cần mình nó sút thôi, chẳng lẽ 10 quả ko vào quả nào,làm thế vài trận nó lấy lại cảm giác thì thôi

hehe công nhận bản này Bẻbatov đá gà vãi mình đá 6 trận màh chưa bít mùi ghi bàn là gì còn khi đá giao hữu thì 2 trận đá vào 2 trái

Bản này chấm điểm thế là đúng đấy, ở ngoài đời các chuyên gia cũng chấm điểm cầu thủ rất khắt khe mà, cầu thủ 6đ là ổn lắm rồi Tiền đạo muốn thi đấu tốt thì cũng tuỳ vào lối đá của có phù hợp với đội hay ko, chứ cứ lạc lõng đá 1 mình 1 kiểu thì...

Thực sự là đến giờ mình chơi đến hết mùa 1 rồi mà vẫn chưa tìm ra 1 FC nào ưng ý ( mình cầm M.U ngoài những con hàng khủng không thể mua như torres, zlatan... ra thì chưa thấy ku nào kiểu như Kun hay pandev ở bản 2008.
    P/S FC M.U chán vãi

Mình thấy bản này berbatov đá được phết. Sau 4 trận ngoại hạng Anh thì ghi được 5 bàn. Vả lại mình chơi MU thấy khả năng phòng ngự đội này rất cao , sau 9 trận liên tiếp mà vẫn chưa bị thủng lưới bàn nào .... Đá giải ngoại hạng thì sau 4 trận được 10 bàn và thủng lưới 0 ... Evra khủng thật

Trích dẫn Gửi bởi zeroacn23
    Mình thấy bản này berbatov đá được phết. Sau 4 trận ngoại hạng Anh thì ghi được 5 bàn. Vả lại mình chơi MU thấy khả năng phòng ngự đội này rất cao , sau 9 trận liên tiếp mà vẫn chưa bị thủng lưới bàn nào .... Đá giải ngoại hạng thì sau 4 trận được 10 bàn và thủng lưới 0 ... Evra khủng thật
    híc. chia sẻ kinh nghiệm em với. em mới tập chơi, bị sa thải 1 lần rồi ... :a42::a42:

Trích dẫn Gửi bởi vuthequi
    híc. chia sẻ kinh nghiệm em với. em mới tập chơi, bị sa thải 1 lần rồi ... :a42::a42:
    FM 09 thì ai cũng mới chơi nên chưa có nhiều kinh nghiệm đâu . Nếu bạn đã từng chơi FM rồi thì có thể áp dụng cho bản này đc . Chủ yếu vẫn là chiến thuật và con người. Nếu đặt đúng chỗ thì bản nào cũng ok cả bạn nên tham khảo các bài viết trong topic để rút ra kinh nghiệm nhé chúc bạn thành công

bản này phong độ của tiền đạo phập phù lắm, nếu ghi bàn thì còn đc >7 điểm chứ ko thì cứ lẹt đẹt toàn 5 điểm thôi. Berbatov mọi ng nên cho hoạt động rộng ra 1 chút để tận dụng khả năng kiến thiết của cầu thủ này, chơi MU nên chơi bóng dài cắm 2 tiền đạo và 2 cầu thủ cánh ở trên để tận dụng phản công, Berbatov của mình đá 26 trận PL cũng ghi được 15 bàn rồi, đang kém Drogba là vua phá lưới 2 bàn ><

đúng,cái quan trọng là chiến thuật và con người,mỗi ng lại có 1 cách set chiến thuật khác nhau,nên khó mà nói rõ làm cách nào để tiền đạo ghi bàn ổn định

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Dự đoán CLB sẽ dành suất Playoff lên EPL .
    Bởi nguyenle trong diễn đàn Phòng truyền thống - Lưu trữ
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 05-17-2011, 06:47 PM
  2. Một tiền đạo trẻ của arsenal có hiệu suất ghi bàn khủng
    Bởi phukienplus trong diễn đàn FC - ST - Tiền đạo
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 04-17-2011, 07:06 PM
  3. xin tast để cr9 ghi bàn hết công suất và set bug phạt góc
    Bởi sccom123 trong diễn đàn Tactics & Training in FM 10
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 04-13-2010, 07:08 PM
  4. Toán Xác Suất-Đau đầu