Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19

đó là do bạn đá hiền ... nếu bạn đá gấu , có khoảng 5 6 anh streng > 15 trên sân xem ... hỏi xem ai gấu hơn ai nào đội bạn sẽ không dám đá unfair nữa đâu

PS : đến cả MU có những trận mình đá với nó 2 bên 15 thẻ vàng 0 thẻ đỏ ...

Đôị của bác chắc chỉ có kết thù không có kết bạn nên mới bị bon nó chặt chém như vậy . Em đá bóng nhưng ít khi chửi nhau với các đọi khác nên vẫn thấy bình thường .

Đôị của bác chắc chỉ có kết thù không có kết bạn nên mới bị bon nó chặt chém như vậy . Em đá bóng nhưng ít khi chửi nhau với các đọi khác nên vẫn thấy bình thường .

em thấy bản 09 mà nhất là 9.1 ấy bọn máy đá bẩn kinh dị.đá đc 62 phút thằng diaby nó chém cho 3 thằng của em phải ra khỏi sân bằng cáng thế mà nó ko bị 1 tí gì kể cả lời nhắc nhở của trọng tài.ức thế

em thấy bản 09 mà nhất là 9.1 ấy bọn máy đá bẩn kinh dị.đá đc 62 phút thằng diaby nó chém cho 3 thằng của em phải ra khỏi sân bằng cáng thế mà nó ko bị 1 tí gì kể cả lời nhắc nhở của trọng tài.ức thế

Đá giao hữu với mấy CLB hạng dưới của Ý ác hơn.
    CR7 mới vào sân nó chém => đi 4 tháng, Scholes mới vào đi luôn 2 tháng,...

Đá giao hữu với mấy CLB hạng dưới của Ý ác hơn.
    CR7 mới vào sân nó chém => đi 4 tháng, Scholes mới vào đi luôn 2 tháng,...

Phải chăng FM càng ngày càng thiếu fair play?

Mình rất bức xúc về việc thiếu tinh thần fair play trong FM 2009, mà lại thường xảy ra với những đội chơi chặt chém quá mức.

Ngay những trận đầu tiên, 1 trận DMC của mình bị đội bạn hạ cho đo ván nằm sân, lúc đó đội bạn tấn công có 2 thằng, mình thủ 1 DMC và 2 trung vệ (hậu vệ biên tham gia tấn công), lúc đó là quá vạch giữa sân, nhưng họ cứ tràn lên tấn công và suýt nữa ghi bàn, đáng nhẽ trong tình huống đó ở ngoài đời là phải đá ra biên

Một lần khác sau quả phạt góc của đội bạn, hậu vệ mình nằm sân ngay trước gôn luôn, cả đội hình sau đó di chuyển lên để bẫy việt vị, đội bạn có 3 thằng dưới hàng phòng ngự nhưng đứng trên cầu thủ bị chấn thương, và họ đã khai thác, ghi bàn.

Mình rất nhiều lần tấn công cũng gặp đội bạn bị chấn thương nhưng do mình chơi chậm và chắc (gần slow, đội hình gần narrow) nên cầu thủ nó liên tục đá ra biên để bác sĩ vào chăm sóc.

Thêm 1 điều nữa, thường nếu mình tự đá ra biên và đội bạn trả bóng, nó chơi rất đểu, ko ném lại hết biên như ngoài đời hoặc ném về cho thủ môn, nó ném vào thằng hậu vệ biên của mình, và nó đợi cho hậu vệ biên của mình có bóng cái xong nó lao vào luôn, nhiều lần rất đau đầu, tưởng nó trả bóng mà nó ép vào nhanh quá khiến hậu vệ của mình lại phải phá ra

Fair play ở đâu vậy hả trời!

đó là do bạn đá hiền ... nếu bạn đá gấu , có khoảng 5 6 anh streng > 15 trên sân xem ... hỏi xem ai gấu hơn ai nào đội bạn sẽ không dám đá unfair nữa đâu
    Ha..ha đúng rùi đó bạn, + aggression =20, tacking hard nữa coi, xem tụi nó có tắt đài ko

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. cần người share key với giá phải chăng
    Bởi blkaka trong diễn đàn Thảo Luận FM13
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 07-19-2013, 07:48 PM
  2. CLB thiếu kỉ luật phải làm sao
    Bởi nguyethoang trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM 2011
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 07-29-2011, 04:10 PM
  3. BUG phạt góc mới chăng ??? =))
    Bởi phamlinhnd1010 trong diễn đàn Tactics & Training in FM 2011