Sim đuôi 1981 sẽ mang lại thành công cho người tuổi Tân Dậu, liệu có đúng không nhỉ? Theo các chuyên gia phong thủy của Ami thì hoàn toàn đúng tuy nhiên thì để nó phát huy được hết sức mạnh thì bạn cần phải lựa chọn thật chuẩn xác nhé.

Đã bao giờ bạn nghĩ mình sẽ lựa chọn cho bản thân 1 chiếc sim hợp tuổi của mình hay chưa? Nếu như bạn quan tâm thì hãy đến ngay với AMI nhé, thật ra thì mỗi người sẽ có con số ẩn chứa vận mệnh của mình đó là ngày tháng năm sinh, những con số này xuất hiện từ khi bạn sinh ra cho đến khi bạn mất đi. Nó luôn mang lại thành công, may mắn khi bạn biết cách sử dụng nó. Và với những người tuổi Tân Dậu 1981 cũng không phải là ngoại lệ nhé, chiếc sim đuôi 1981 sẽ khiến cho bạn bất ngờ đấy.

• Người sinh năm 1981 có tính cách như thế nào?
  • Họ hợp với những con số nào?
  • Và nên chọn sim đuôi 1981 như thế nào phù hợp với phong thủy?

Hãy để các chuyên gia phong thủy của Ami giúp bạn trả lời những câu hỏi này nhé.

Người sinh năm 1981 có tính cách như thế nào?

Những người sinh năm 1981 có đặc điểm là:

• Năm dương lịch: 1981
  • Năm Can Chi: Tân Dậu
  • Mệnh cung sinh: Mộc – Thạch Lựu Mộc (Gỗ cây lựu đá)
  • Mệnh cung phi: Khảm Thủy
  • Con Giáp: Long Tàng Chi Kê (Gà trong lồng)

Với người tuổi Tân Dậu thì họ luôn tỉ mỉ và khá cẩn trọng trong mọi thứ từ công việc cho đến gia đình, chính vì thế mà họ được cho là người cầu toàn, và những người này thì thường dễ dàng thành công hơn họ có ý chí kiên định, vững vàng nhất.

Ngoài ra thì họ cũng khá là thật thà, thẳng thắn và biết yêu thương người khác. Tuy nhiên họ có tính cách là hơi nóng nảy và thích sự màu mè, phô trương vì thế có nhiều khi đây chính là họa hại của họ khiến cho họ gặp những bất lợi nhất định.

Để khắc phục nhược điểm này thì những vật phẩm phong thủy như chiếc sim đuôi 1981 quả thật là sự lựa chọn phù hợp nhất, nó sẽ giúp khắc chế lại và bạn sẽ nhận được sự yêu mến, cái nhìn thiện cảm nhiều hơn từ những người đối diện đấy.
Vậy sim đuôi 1981 nên chọn những con số như thế nào?

Thật ra chiếc sim đuôi 1981 chính là chiếc sim năm sinh có thể chỉ ẩn chứa năm sinh nhưng cũng có thể là ngày tháng năm sinh của bản thân người sử dụng. Nên bạn cần phải tìm hiểu thật kỹ trước khi lựa chọn. Ngoài ra thì những con số dưới đây bạn cũng nên chọn cho chiếc sim số đẹp này nhé, đó là:

• Số sinh: đây chính là còn số có khả năng chấn và kích vận vô cùng hiệu quả, sự hiện diện của các con số này sẽ tạo sự thích hợp trước những con số may mắn và tài lộc để tăng vận mệnh nhé.
  • Những con số tương sinh với mệnh: Thật ra với chiếc sim đuôi 1981 thì bạn nên chọn thêm số 0, 1, 3, 4 là những con số tương sinh với mệnh của họ như thế sẽ giúp đem lại may mắn và tài lộc đấy.
  • Con số hợp mệnh quái: Nếu như bạn là Nam Tân Dậu thì nên chọn số 1, còn nếu là Nữ thì nên chọn số 8, nó sẽ giúp ích rất nhiều.

Bạn có thể dựa vào con số này để chọn những chiếc sim khác như sim tam hoa, sim tứ quý, sim taxi... chứ không cần riêng sim đuôi 1981 mới đem lại cho bạn may mắn, thuận lợi đâu nhé, bạn hoàn toàn có thể linh động sao cho nó phù hợp với bản thân của mình nhé.

Lưu ý: Bạn cần phải đặc biệt tránh số 2, 5, 6, 7, 8 vì đây là con số khắc mệnh nên rất có thể nó sẽ khiến bạn gặp những khó khăn, vất vả nhất định đấy.

Lựa chọn sim đuôi 1981 như thế nào phù hợp nhất

Ngoài những con số như kể trên bạn có thể lựa chọn trong chiếc sim đuôi 1981 của mình thì còn có thể lựa chọn như sau:

• Chiếc sim cần phải phù hợp về mặt tài chính: Nếu như bạn không muốn bản thân mình luôn bị đè nặng về vấn đề tài chính thì hãy cố gắng lựa chọn chiếc sim sao cho nó phù hợp với tài chính của mình nhé. Còn nếu như bạn thực sự muốn mua sim mà không có đủ tiền thì có thể sử dụng dịch vụ mua sim trả góp của AMI nhé.
  • Sim cần phải đảm bảo yếu tố phong thủy: Tất nhiên rồi, phong thủy luôn đóng vai trò vô cùng quan trọng đối với cuộc sống con người mà, nên khi chọn sim đuôi 1981 bạn cũng cần đặc biệt để ý nhé, hãy chọn sim cân bằng âm dương, tương sinh tương khắc... nhé.
  • Chọn nhà mạng phù hợp: hãy nhìn vào danh bạ của bạn xem đa phần khách hàng bạn bè dùng nhà mạng nào thì chọn nhà mạng đó, ví dụ như nhà mạng Viettel thì chọn sim Viettel.
  • Chọn địa chỉ bán sim uy tín: Nếu như bạn quan tâm đến vấn đề này thì hãy đến ngay với AMI để chọn được chiếc sim phù hợp nhất nhé.