Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 30

Bí kíp xin tiền chuyển nhượng!

Mình nắm MU, mùa đầu đc cho 10M pound để mua sắm cầu thủ. Mình adjust budget đc thêm 6M nữa. Sau đó mình dùng tiền này mua sắm hết sạch.

Sau trận đầu tiên ngày 16/8 mình vào board xin thêm tiền chuyển nhượng thì đc cho thêm 15M nữa sau đó mình dùng tiền này mua hết sạch

Sau trận thứ 2, khoảng ngày 23,24/8 mình vào board xin tiếp, lúc thì nó cho thêm 15M, lúc thì ko.

Nhưng nếu sau ngày 23,24/8 mình vào board xin tăng quỹ lưỡng rồi lại xin tăng tiền chuyển nhượng thì nó ko cho tăng lương mà lại cho tăng tiền chuyển nhượng

Mình làm như thế 2 lần được cho thêm 30M nữa

Tổng cộng mùa đầu tiền mình có khoảng 58M pound chuyển nhượng kaka, tha hồ mua sắm.

cái này thì tùy CLB thôi . Đâu phải CLB nào cũng cho đâu, mình nghĩ là tại bạn cầm MU nên mới dễ xin thế, chứ còn cầm đội khác thì đừng hòng

Trích dẫn Gửi bởi manutd
    Mình nắm MU, mùa đầu đc cho 10M pound để mua sắm cầu thủ. Mình adjust budget đc thêm 6M nữa. Sau đó mình dùng tiền này mua sắm hết sạch.

Sau trận đầu tiên ngày 16/8 mình vào board xin thêm tiền chuyển nhượng thì đc cho thêm 15M nữa sau đó mình dùng tiền này mua hết sạch

Sau trận thứ 2, khoảng ngày 23,24/8 mình vào board xin tiếp, lúc thì nó cho thêm 15M, lúc thì ko.

Nhưng nếu sau ngày 23,24/8 mình vào board xin tăng quỹ lưỡng rồi lại xin tăng tiền chuyển nhượng thì nó ko cho tăng lương mà lại cho tăng tiền chuyển nhượng

Mình làm như thế 2 lần được cho thêm 30M nữa

Tổng cộng mùa đầu tiền mình có khoảng 58M pound chuyển nhượng kaka, tha hồ mua sắm.
    Có dóc ko á!!!Mới vào xin thêm quỹ chuyênr nhượng=sack rồi lấy đâu ra hết trận đầu xin tiếp hết trận 2 xin tiếp

Hic cầm Mu sướng vậy à . Cầm ARS xin lần nào là phải save lại lần đấy vì 99,99% là bị sack . Không ngờ lão Peter Hill-Wood kẹt sỉ dã man . Mặc dù năm nào cũng có cup .

tự nhiên đang chơi cái thằng board nó cho 29m xài chơi
    chắc leeds mới trả nợ xong quá.

Sak nhìn điêu thế
    Leeds nợ đầm đìa, đá ở hạng 3 mà đc cho 29M

Xin tiền thì đầy cách, thích thì mua hết tiền chuyển nhượng xong retire, new user 1 thằng mới vào là lại có tiền thôi

mới có 4 tháng mà Leeds cho 29M ... giàu như MC may ra nó mới chjo chứ Leeds thì ko tin

Cách này không chắc lém. Có lúc được lúc không. Nhưng bị sack là chủ yếu. Dùng editor chỉnh tiền Club mình chọn lên cỡ 1B có phải sướng hơn không.

// Ở đây là bàn về cách xin tiền trong game, không dùng thủ thuật cheat ...
    Nếu mà dùng cheat thì còn bàn bạc mà làm cái gì nữa

Trích dẫn Gửi bởi lieyoen1990
    Có dóc ko á!!!Mới vào xin thêm quỹ chuyênr nhượng=sack rồi lấy đâu ra hết trận đầu xin tiếp hết trận 2 xin tiếp
    Có lẽ do bạn chưa dùng hết tiền chuyển nhượng còn trong quỹ :a30:

Yếu tố quan trọng để xin tiếp lần 2 hoặc lần 3, 4 (tuỳ CLB) là bạn phải dùng hết tiền đã cho ban đầu (hoặc chỉ còn lại ít, khoảng 1tr trở lại) thì Board dễ đồng ý với đề nghị của bạn hơn

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối