Kết quả 1 đến 8 của 8

Trích dẫn Gửi bởi ik_mmm
    hay thế có file save ko gửi mình với .Chưa từng thấy như vậy bao giờ.Chỉ có bơm tiền cho các đội khác của Liga thì Barca chật vật giành được vị trí thứ 4 với hiệu số bàn thắng bàn thua hơn chứ Atl .Madrid thôi.
    đương nhiên là có n ko tác dụng gì, máy mình lởm chỉ load mỗi la liga thôi mà, nó xuống hạng cái giờ sang mùa mới thì trong danh sách đá la liga ko có tên nó thôi, chứ cũng chẳng khác gì bình thường cả, à, mà vừa nhớ ra là từ vòng 35 thấy nó xuống hạng rồi mình add manager barca thử xem nó xuống hạng mình có bị sa thải ko thì cầu thủ của nó hết bị unavailable từ đó

vừa tra lại từ điển đúg là vì lý do y tế ,vầy hoá ra là đúng thằng này bị tim ah :a25:

Unavailable for next match due to medical reasons

Tận dụng mấy đồng xu cuối cùng tậu chú De La Red với giá khá hời: $9M. (trans lst). Morale very good, cond luc nao cung hon 95%, phys report đang trong tình trạng rất tốt... nhưng lúc đem về mới hố hàng một câu xanh rờn đại loại là Unavailable for next match due to medical reasons until 30-6-2009 ( đầu mùa sau). Bà mẹ..vn anh hùng!

Nó vẫn tập luyện bình thường, thậm chí nó còn warning sau 3 tháng ko được đá mới đau chớ. Có chiến hữu nào có kinh nghiệm hay giải pháp cho vụ này ko, làm ơn!!

vậy có thể là nó bị treo giò rồi
    còn hình như thằng này bj bệnh tim nên ko cho đá dc thì fải

Trích dẫn Gửi bởi leonevn
    Tận dụng mấy đồng xu cuối cùng tậu chú De La Red với giá khá hời: $9M. (trans lst). Morale very good, cond luc nao cung hon 95%, phys report đang trong tình trạng rất tốt... nhưng lúc đem về mới hố hàng một câu xanh rờn đại loại là Unavailable for next match due to medical reasons until 30-6-2009 ( đầu mùa sau). Bà mẹ..vn anh hùng!

Nó vẫn tập luyện bình thường, thậm chí nó còn warning sau 3 tháng ko được đá mới đau chớ. Có chiến hữu nào có kinh nghiệm hay giải pháp cho vụ này ko, làm ơn!!
    cái này cũng ko hiểu tại sao nhưng mình rất kết, vì nó mà trong game mình chơi barca xuống hạng, lỗi game thế nào mà từ vòng 3-34 cả đội hình chính của nó đều dính unavailabe, kết quả các cậu thắng được 2 trận đấu còn thua sạch từ 3-34, sau đó đột nhiên trở lại bình thường thì đã quá muộn, barca đã xuống hạng

Trích dẫn Gửi bởi Jose Mourinho
    cái này cũng ko hiểu tại sao nhưng mình rất kết, vì nó mà trong game mình chơi barca xuống hạng, lỗi game thế nào mà từ vòng 3-34 cả đội hình chính của nó đều dính unavailabe, kết quả các cậu thắng được 2 trận đấu còn thua sạch từ 3-34, sau đó đột nhiên trở lại bình thường thì đã quá muộn, barca đã xuống hạng
    khặc khặc !! có lẽ từ trân thứ 2 bạn mua phải bé nào từ châu mỹ về, mang theo H1N1 nên mới ra nông nổi này. Mà chịu đựng dc những 30 trận thì hơi bị kiên nhẫn đấy.
    Ah mà mình chơi patch 9.3 rồi, ko nghĩ do lỗi game đâu

Trích dẫn Gửi bởi leonevn
    khặc khặc !! có lẽ từ trân thứ 2 bạn mua phải bé nào từ châu mỹ về, mang theo H1N1 nên mới ra nông nổi này. Mà chịu đựng dc những 30 trận thì hơi bị kiên nhẫn đấy.
    Ah mà mình chơi patch 9.3 rồi, ko nghĩ do lỗi game đâu
    ko, mình đá real, thế mới sướng khi thấy thằng barca xuống hạng chứ

Các Chủ đề tương tự

1. cho hỏi tình trạng failed medical
    Bởi songdai90 trong diễn đàn Thảo Luận FM 2011
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 07-09-2011, 07:25 PM
  2. Lam the nao de tao "fan day" match?
    Bởi canhotanbinh trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM10
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 10-20-2010, 10:42 AM
  3. Lỗi không hiển thị 3d Match