Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 19 của 19
    ủa tôi lại nghĩ là do mấy thằng tây nó có chỉ số pa cao mà lại có quốc tịch việt nam nên pa của việt nam cũng tăng lên vậy chứ?
    vậy tức là ko có mấy thằng đó thì pa của việt nam vẫn tăng được lên 180 trong năm 2009 à?

Trích dẫn Gửi bởi haythatdo
    ủa tôi lại nghĩ là do mấy thằng tây nó có chỉ số pa cao mà lại có quốc tịch việt nam nên pa của việt nam cũng tăng lên vậy chứ?
    vậy tức là ko có mấy thằng đó thì pa của việt nam vẫn tăng được lên 180 trong năm 2009 à?
    random thôi, ko cố định mà, tuỳ vào hên xui của bạn, nhưng reputation càng cao thì khả năng cho ra hàng random có pa cao càng cao

random thôi, ko cố định mà, tuỳ vào hên xui của bạn, nhưng reputation càng cao thì khả năng cho ra hàng random có pa cao càng cao

Quan tam lam gi,random ma ngay dau mua da sign lam chan ca game(co giong doi that dau)

Trích dẫn Gửi bởi Jose Mourinho
    cái rep kia có phụ thuộc vào bảng xếp hạng thế giới không bạn? mình nhập quốc tịch 4 ông tây về đá hay hơn hẳn cầu thủ chạy chỗ như đúng rồi...nhưng mà cái random lên tận 180 thì cao quá...chỉ số ngang với cầu thủ thế giới chứ đừng nói châu á .

Trích dẫn Gửi bởi Jose Mourinho
    cái rep kia có phụ thuộc vào bảng xếp hạng thế giới không bạn? mình nhập quốc tịch 4 ông tây về đá hay hơn hẳn cầu thủ chạy chỗ như đúng rồi...nhưng mà cái random lên tận 180 thì cao quá...chỉ số ngang với cầu thủ thế giới chứ đừng nói châu á .

có chứ,nhưng ko phải cứ có thứ hạng cao trên bảng xếp hạng là reputation cao,VD nếu bạn cheat cho VN mình có 11 thằng chỉ số toàn 20, đánh đâu thắng đó, toàn thằng 10-0,20-0 như chơi, trên bảng xếp hạng tăng vù vù nhưng reputation thì vẫn tăng ko đáng kể, đó là vì mình cheat thì chỉ làm cho xuất hiện thểm 1 số thằng giỏi thôi, còn lại toàn VN vẫn là gà nên máy vẫn ko đánh giá cao.Mà reputation cao chỉ làm tăng khả năng có random ngon và tăng mức độ trung bình của hàng random từ nước đó thôi, còn PA cao hẳn lên vẫn còn tuỳ vào may mắn(mấy lần new game của mình brazil cuũng chỉ cho ra mặt hàng PA tầm 170 thôi, nhưng nhiều, còn những thằng PA 190 trở lên thì lại toàn nằm ở nước đâu đâu ấy, đan mạch với cả ukraina, peru...., vớ vẩn lắm, nhưng chỉ ra được có 1 thằng ngon còn lại toàn đầu đất chân gỗ cả

có cách nào để hạn chế chuyện này không bạn ?chứ chưa gì mới đá có 1 năm đã ra mấy bác thế này thì hơi quá hoặc là áp dụng thực tế một chút như là khoảng chục năm nữa mới có cầu thủ ( nhưng chỉ khá hơn thì càng tốt ) cho nó thật...chứ như thế này có khi vô địch cả wc

có cách nào để hạn chế chuyện này không bạn ?chứ chưa gì mới đá có 1 năm đã ra mấy bác thế này thì hơi quá hoặc là áp dụng thực tế một chút như là khoảng chục năm nữa mới có cầu thủ ( nhưng chỉ khá hơn thì càng tốt ) cho nó thật...chứ như thế này có khi vô địch cả wc
    ko có gì phải hạn chế cả, vì năm nay nó ra, năm sau lại chẳng ra thằng nào đâu, năm sau nữa ra được 1,2 thằng thì pa lại chỉ được trên dưới 100 thôi

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Các Chủ đề tương tự

1. Làm sao để có cầu thủ random là người Việt Nam ?
    Bởi xinhxinh513 trong diễn đàn Hỏi / Đáp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 10-23-2014, 04:26 PM
  2. Cách tìm cầu thủ random
    Bởi thaonguyen0494 trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM 2011
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 02-26-2011, 04:07 PM
  3. Hỏi về ngày ra hàng random
    Bởi huongcao trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM 2011
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 01-09-2011, 04:30 PM
  4. 4 cầu thủ random gốc VIỆT NAM
    Bởi thutrang203 trong diễn đàn Thảo Luận FM 2011
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 11-24-2010, 06:42 PM
  5. Nhờ anh em đánh giá hộ hàng Random khủng...
    Bởi toyotavietnam trong diễn đàn Good Players in FM10
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 09-09-2010, 06:58 PM