Trang 3 của 11 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 110
    Mình thì mói chỉ kéo dc thằng Shakho hui. Đưa nó zia lam du bi cho Ferdinand. Bác Ferdinand đã già rồi chắc cũng cho nghỉ hưu sớm hui. Bản này chấn thương tới ức chế thật!

Fazio mình tóm được rồi nhưng đợi đến kỳ chuyển nhượng mùa đông mới lấy về đc :x còn Thiago Silva và Xác Khô bị Benfica và Bremen nó cuỗm trước rồi

Ở đây có vẻ k ai thích Miranda de souza nhỉ

Ku Fazio lực bị ramdom hay sao í các bác nhỉ, mấy lần tạo game đá đều tốt, lần này cầm ars mua về đá như hạch, vào sân là tòan thẻ đỏ với sai lầm ko, mua 20 chai mà sau một năm giá còn có 5 chai --> chưa có lần nào mà mua bán lỗ như lần này

Fazio random từ 150 cho tới 175

Cacs bac that vo van.Thang Fazio mua khoang 7.5 M UK, Sakho thi la khoang 12M UK la no ban roi.Mua dau day.Lam gi co cai gia 17M bao gio dau

Thế bác tin em mua Sakho 7M UK ko .Vớ vẩn

Trích dẫn Gửi bởi J.Terry
    Ku Fazio lực bị ramdom hay sao í các bác nhỉ, mấy lần tạo game đá đều tốt, lần này cầm ars mua về đá như hạch, vào sân là tòan thẻ đỏ với sai lầm ko, mua 20 chai mà sau một năm giá còn có 5 chai --> chưa có lần nào mà mua bán lỗ như lần này
    bác giống hệt em, ku Fazio của em cũng suốt ngày ăn thẻ đỏ. đang muốn bán để mua Chiellini về. thằng ku này chỉ số important match có 10 à. cho đá những trận đấu lớn y như rằng bán độ.

Trích dẫn Gửi bởi captain
    Cacs bac that vo van.Thang Fazio mua khoang 7.5 M UK, Sakho thi la khoang 12M UK la no ban roi.Mua dau day.Lam gi co cai gia 17M bao gio dau
    Bác cũng thất "vớ vẩn" khi nói như thế

Bác cũng biết game này thiên về random, trừ 1 số trường hợp cố định, còn lại nó thay đổi, dao động tuỳ giải bác chơi, tuỳ CLB bác cầm nên mọi người nói giá mua bán cũng chỉ tham khảo, bác thấy thì biết vậy thôi

Như Fazio, có lúc mình mua với tổng số tiền 11M EUR, nhưng có lúc phải 19M EUR, có lúc nó không chịu bán, ...

Sakho thì toàn mua 7M EUR (làm gì tới 12M GBP như bác nói nhưng có phản đối giá bác đưa ra đâu)

Tương tự như Lassana Diarra, chơi giải Ý toàn mua 13.5M EUR nhưng nghe mấy bác ở giải Anh toàn mua 20M-22M GBP thì sao :a31:

Trích dẫn Gửi bởi locnguyen
    bác giống hệt em, ku Fazio của em cũng suốt ngày ăn thẻ đỏ. đang muốn bán để mua Chiellini về. thằng ku này chỉ số important match có 10 à. cho đá những trận đấu lớn y như rằng bán độ.
    Ku Fazio à, mùa đầu tiên mình thấy nó đá cũng hiền mà sang mùa 2 nó cũng hay phạm lỗi thiệt. Có lẽ do kỹ thuật tackle của nó không tốt nên toàn bị cầu thủ đối phương qua bóng nhanh, nó quét chân người ta không mà. Mình gợi ý bạn xem thử nhé, hiện tại mình đang cho nó luyện PPM là "Not dive into tackle" tức là hạn chế nó tackling để xem thế nào

Mình mới mua thằng Fazio với giá 5m.p ( hỏi mua 8m.p, Sevilla ko bán, nó tự reject rồi giảm xuống 5m.p cho mình ).
    Sakho thì mua với giá 8m.p (h` lên 14m.p rồi, 7 caps), cho đá HVC trái.

Trang 3 của 11 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. 3-4-3 -Trung Lộ -Trung Lộ -Tiếp Bước FM10 -Chelsea tactic Fm11 Demo
    Bởi sammanh trong diễn đàn Tactics & Training in FM 2011
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 10-30-2010, 12:45 PM
  2. Cần trung vệ U21!
    Bởi Jumbo trong diễn đàn Good Players in FM10
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 11-15-2009, 04:35 PM
  3. Topic đăng ký Multimedia,. JSC FM 2009 Championship tháng 06/2009 !
    Bởi connhendeno1 trong diễn đàn Football Manager 2009 Online
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 06-03-2009, 07:36 PM
  4. Giải đáp thắc mắc về Multimedia,. JSC FM 2009 Championship tháng 06/2009 !
    Bởi rocodie trong diễn đàn Football Manager 2009 Online
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 06-03-2009, 04:52 PM
  5. trung vệ mới
    Bởi SacoJetvn trong diễn đàn SW - DC - DL - DR - Vị trí phòng ngự
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 08-11-2008, 05:15 PM