Với mỗi người khi lựa chọn sim số đẹp cho mình thì họ đều cố gắng lựa chọn loại sim mình thích có giá thành phù hợp và đặc biệt là phải hợp mệnh nữa, như thế mới mang lại may mắn tài lộc được. Và với những người mệnh Thủy thì cũng không phải là ngoại lệ đâu nhé.

Khi lựa chọn sim số đẹp cho người mệnh Thủy thì bạn cần phải để ý đến khá nhiều vấn đề khác nhau, và đặc biệt là cần phải lựa chọn được sim số có chứa những con số hợp mệnh cho người dùng. Vậy bạn có biết người mênh Thủy hợp với số nào và dòng sim số đẹp nào phù hợp với họ không? Nếu như đang quan tâm đến vấn đề này thì hãy cùng số đẹp AMI đi tìm hiểu một chút ở nội dung dưới đây nhé.

Người mệnh Thủy hợp với số điện thoại nào?

Với mỗi mệnh thì sẽ có những con số tương ứng tương sinh với mệnh của mình, chính vì thế mà chúng ta cần phải để ý và tìm hiểu thật kỹ lưỡng để đảm bảo nó luôn thể hiện được những điều quan trọng cũng như những giá trị đích thực của mình, và với những người mệnh Thủy thì sao nhỉ? Họ hợp với số điện thoại nào?

Theo như các chuyên gia sim số của AMI thì những người mệnh Thủy hợp với số 1, 4, 6, 7 đây là những con số hợp mệnh và khi bạn dùng nó trong chiếc sim số đẹp nào đi chăng nữa thì nó cũng sẽ mang lại may mắn, tài lộc và thành công, giúp cho con đường công danh sự nghiệp cũng như công việc của bạn phát triển nhanh chóng một cách thuận lợi và dễ dàng nhé.

Tuy nhiên thì người mệnh Thủy cũng tương khắc với một vài con số mà bạn cần phải để ý thật kỹ, đó chính là số 2, 5, 8. Khi lựa chọn sim số điện thoại cho mình thì tuyệt đối cần phải tránh xa những con số này ra nhé vì rất có thể nó sẽ đem lại những điều không may mắn, những điều mà khiến cho bạn cảm thấy khó chịu nữa đấy. Vậy nên tuyệt đối cần phải tránh xa những chiếc sim số có chứa những con số tương khắc này ra, cho dù nó là sim đẳng cấp như sim lục quý, sim ngũ quý… cũng không đem lại giá trị to lớn.

Vậy người mệnh Thủy hợp với những sim số đẹp nào?

Để trả lời cho điều này thì bạn cần phải để ý xem mục đích sử dụng của họ là gì để có thể lựa chọn được con số cho phù hợp nhất, hãy nhớ là mỗi người sẽ sử dụng sim với mục đích khác nhau, không ai giống ai cả nên cần phải tìm hiểu thì mới có thể khiến cho chiếc sim mà mình lựa chọn phát huy được hết công dụng của mình. Để AMI đưa ra cho bạn 1 vài gợi ý:

• Nếu như bạn đang có ý định muốn sở dụng sim số đẹp để thể hiện đẳng cấp của mình, bạn là người có điều kiện kinh tế thì có thể lựa chọn sim ngũ quý 11111, sim tứ quý 6666, sim tam hoa kép 444777… đây đều là những chiếc sim có giá thành cao nên hãy nhớ, nếu như không có đủ tài chính thì không nên mua, còn nếu mà cần thiết thì hãy lựa chọn dịch vụ mua sim trả góp để giảm thiểu áp lực tài chính nhé.
  • Còn nếu như bạn đang muốn chọn sim số đẹp để giúp ích cho công việc kinh doanh thuận lợi hơn thì có thể lựa chọn sim taxi 14.14.14 hay sim tiến 16.17… đây đều là những chiếc sim tạo được ấn tượng đặc biệt với người đối diện và vô cùng hợp với mệnh Thủy sẽ giúp cho bạn thuận lợi hơn trong công việc kinh doanh.
  • Còn muốn sử dụng sim số để hóa giải vận hạn thì bạn có thể lựa chọn dòng sim nào cũng được nhé, chỉ cần nó chứa những con số hợp với mệnh Thủy là được rồi.

Ngoài ra khi lựa chọn sim bạn cần nên để ý rằng, đầu số nhà mạng cũng rất quan trọng, bạn cần phải chọn nhà mạng nào đảm bảo được sau khi sử dụng nó luôn có chất lượng sóng ổn định, tiết kiệm chi phí cho người dùng nữa. Nếu được hãy chọn sim Viettel, sim Vinaphone, sim Mobifone… đây là 3 nhà mạng lớn có thể đảm bảo mọi yêu cầu của bạn.
Mua sim hợp mệnh Thủy ở đâu tốt nhất?

Hiện nay trên thị trường đang xuất hiện khá nhiều địa chỉ bán sim số khá nhau ở đâu cũng quảng cáo là sim chất lượng, giá thành rẻ… tuy nhiên bạn cần phải kiểm tra thông tin thật kỹ trước khi tiến hành mua sim có như thế nó mới giúp phát huy được hết công dụng của mình, mua được sim tốt với giá thành ưu đãi nhất.

Tại sao bạn không thử đến với AMI đi người mệnh Thủy nhỉ? Tại đây bạn sẽ được thoải mái lựa chọn sim trong kho sim số khổng lồ và đặc biệt là còn nhận được những lời tư vấn từ những chuyên gia sim phong thủy hàng đầu nữa, đảm bảo bạn sẽ chọn được sim phù hợp với kinh tế, tài chính và cả vận mệnh, mục đích sử dụng của mình nữa nhé.