Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 30

Fitness Coach có tác dụng gì

Em không chú ý nên mu Vincenzo Pincolini về mới phát hiện ra giờ nó là Fitness Coach,ko làm Assistant Mg được nữa,các bác cho em hỏi Fitness Coach có tác dụng gì ạ,em tra từ điển nhưng vẫn không thể hỉêu được ý nghĩa phù hợp của nó trong bóng đá

Em thấy Mauro Tassttotsi của AC Milan là Assistan Mg tốt nhất hiện nay nhưng em không thể mời nó về Man .Utd được,mặc dù em đã thử chỉnh cho nó thích Man,thích em,ghét AC,rồi kể cả cho nó hết hợp đồng với AC,trả lương cao mà nó vẫn không chịu về,bác nào có cao kiến gì chỉ giúp em vụ áp phe này với ạ

Trích dẫn Gửi bởi dangky_88
    Em không chú ý nên mu Vincenzo Pincolini về mới phát hiện ra giờ nó là Fitness Coach,ko làm Assistant Mg được nữa,các bác cho em hỏi Fitness Coach có tác dụng gì ạ,em tra từ điển nhưng vẫn không thể hỉêu được ý nghĩa phù hợp của nó trong bóng đá

Em thấy Mauro Tassttotsi của AC Milan là Assistan Mg tốt nhất hiện nay nhưng em không thể mời nó về Man .Utd được,mặc dù em đã thử chỉnh cho nó thích Man,thích em,ghét AC,rồi kể cả cho nó hết hợp đồng với AC,trả lương cao mà nó vẫn không chịu về,bác nào có cao kiến gì chỉ giúp em vụ áp phe này với ạ
    Fitness Coach là HLV thể lực chuyên môn chính là 2 bài strength và aerobic. Có HLV xin thì cầu thủ hồi phục thể lực nhanh hơn. Còn việc thằng Tassttotsi bạn nói rõ hơn xem lúc ký hợp đồng nhìn lên dòng đầu tiên xem nó ghi thế nào nhé.

Đây ạ,còn lúc em hỏi mua nó cứ reject ầm ầm bác ạ!

những assistant mg nổi tiếng như chú này thì bạn phải có thành tích 1 chút thì nó sẽ về ngay ( đương nhiên là phải có các điều kiện như bạn nói )

Theo như trong ảnh thì nó muốn lương lớn đấy "large conttract offer" Bạn kết nó thì cứ trả lương lớn vào vào xong cho thêm fee khoảng 500k thì nó về ngay.

Bạn kết nó thì cứ trả lương lớn vào vào xong cho thêm fee khoảng 500k thì nó về ngay.
    thằng này nó hâm lắm,mình cho lương và fee cực đại lên 900 rồi mà nó vẫn mù quáng

Ah, nó báo như thế nào. Không đồng ý hay CLB không cho, chứ mình nghĩ nếu hợp đồng báo thế này rồi thì max lương là về mà

chứ mình nghĩ nếu hợp đồng báo thế này rồi thì max lương là về mà
    Câu lạc bộ của nó thì em chưa thấy nói sao nhưng nó đã từ chối luôn,lúc nào cũng thế,em cho max cả 2 rồi,thằng này super lì

Bởi vì nó trung thành với Milan (chỉ số Loyalty cao lắm). Thêm nữa thì nó vừa mới ký hợp đồng mới với Milan (mình thấy thời hạn hợp đồng của nó là còn 5 năm) nên tạm thời không muốn đi đâu. Chờ 1-2 năm sau offer lại có thể sẽ khác.
    Còn về Fitness Coach thì mình không đồng ý lắm với Gunner: Fitness Coach là huấn luyện viên thể lực, có Fitness Coach xịn thì các cầu thủ sẽ có khả năng phát triển các chỉ số thể chất tốt/nhanh hơn, chứ không phải là phục hồi thể lực nhanh hơn, việc này thuộc trách nhiệm của các Physio. Tất nhiên một khi các cầu thủ có các chỉ số thể chất cao thì thể lực cũng được phục hồi nhanh hơn theo suy luận thông thường.

Trích dẫn Gửi bởi thehellfire
    Bởi vì nó trung thành với Milan (chỉ số Loyalty cao lắm). Thêm nữa thì nó vừa mới ký hợp đồng mới với Milan (mình thấy thời hạn hợp đồng của nó là còn 5 năm) nên tạm thời không muốn đi đâu. Chờ 1-2 năm sau offer lại có thể sẽ khác.
    Còn về Fitness Coach thì mình không đồng ý lắm với Gunner: Fitness Coach là huấn luyện viên thể lực, có Fitness Coach xịn thì các cầu thủ sẽ có khả năng phát triển các chỉ số thể chất tốt/nhanh hơn, chứ không phải là phục hồi thể lực nhanh hơn, việc này thuộc trách nhiệm của các Physio. Tất nhiên một khi các cầu thủ có các chỉ số thể chất cao thì thể lực cũng được phục hồi nhanh hơn theo suy luận thông thường.
    Mà cũng lạ bởi vì cái bác kia bảo chỉnh cho nó gét Milan rồi thì nó trung thành làm cái gì nữa nhỉ
    Thank bác đã góp ý mình cũng băn khoan không biết là Fitness hay Physo có nv hồi phục thể lực! Mình nghĩ Physo là bác sĩ thì đúng hơn có coach giỏi thì chấn thương hồi phục nhanh hơn. Thank bác đã góp ý

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Vấn đề về coach !!!
    Bởi talkmylove trong diễn đàn Hỏi / Đáp
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 05-22-2014, 09:25 AM
  2. [Help] Match Fitness cầu thủ quá thấp, cao thủ chỉ giáo dùm!
    Bởi vaninice trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM2012
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 05-06-2012, 04:56 PM
  3. Train được Natural Fitness
    Bởi vunguyen.vstar trong diễn đàn Thảo Luận FM 2011
    Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 07-12-2011, 07:28 PM
  4. Cần tư vấn về Coach
    Bởi newmeta1 trong diễn đàn Thảo Luận FM 2011
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 01-15-2011, 03:17 PM
  5. Chỉ số Natural Fitness ?????