Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 30
    FM không có phân level như Fifa Manager đâu nhé, có chăng thì chỉ là chọn đội mạnh thì dễ hơn, chọn đội trung bình thì khó trung bình, chọn đội có mục tiêu trụ hạng thì độ khó cao, độ khó của FM chỉ là như thế thôi

FM không có phân level như Fifa Manager đâu nhé, có chăng thì chỉ là chọn đội mạnh thì dễ hơn, chọn đội trung bình thì khó trung bình, chọn đội có mục tiêu trụ hạng thì độ khó cao, độ khó của FM chỉ là như thế thôi
    Mình nghĩ là có nhưng nó ẩn và random thôi,chứ đá thấy khó ghi bàn lắm,trầy trật ra !

Làm gì có độ khó nào ở đây có như Pes hay FiFA đâu Việc những đội bóng yếu vẫn đá ngang cơ với đội bóng mạnh ngay trên sân nhà là cũng không phải hiếm. Nhiều lúc nó đơ đơ mới làm một phát shock ấy mà Hồi trước đang mạch bất bại thắng Chelsea 3-0, ép chết Liv thế mà lại thua lách nhách thằng Wolve 2-0 đó thôi.

Còn việc 38 trận ghi được 22 bàn thì phải xem lại tac chứ nếu bạn cầm Mu không lý gì ko ghi được 1 bàn 1 trận được. Đưa tac đây mình test cho
    Có ngay đây
    Nhưng mà thấy khó ghi bàn đừng shock đấy
    http://www.mediafire.com/file/ygmumizanyj/Pro.rar
    Em up luôn cái save của em lên vì em đang nghi em Newgame phải trình độ khó,bác giúp em nhé
    Bác đá hẳn mấy trận xem nó thế nào

theo em bạn đăng kí lúc creat manager thì chon cái trình đô chắc thấp nên cầu thủ moảle thấp nên đá kém ban thử chọn trình độ professional xem nao
    ,em thấy đá khó đang muốn hạ Level đây,bác lại bảo em tăng

Trích dẫn Gửi bởi kunpro
    theo em bạn đăng kí lúc creat manager thì chon cái trình đô chắc thấp nên cầu thủ moảle thấp nên đá kém ban thử chọn trình độ professional xem nao
    Sax cái đấy là để trước đây trình độ hay đại loại là trước đây mình có đá bóng không kiểu như Pep ấy. Nếu để cái cao nhất thì cầu thủ nể mình hơn thôi và về sau dễ lên WC hình như là sau 1 mùa nếu dành được cup thì lên WC luôn . Cái đấy không ảnh hưởng lắm đâu. Hồi trước mới chơi có để gì đâu mà vẫn đá ngon đó thôi!

Sax cái đấy là để trước đây trình độ hay đại loại là trước đây mình có đá bóng không kiểu như Pep ấy. Nếu để cái cao nhất thì cầu thủ nể mình hơn thôi và về sau dễ lên WC hình như là sau 1 mùa nếu dành được cup thì lên WC luôn . Cái đấy không ảnh hưởng lắm đâu. Hồi trước mới chơi có để gì đâu mà vẫn đá ngon đó thôi!
    Em vừa làm quả với thằng AC Milan ở C1,lượt đi sân nhà của nó 2-2,tưởng ăn nó ngon lượt về nó nện cho 3-3,bàn thắng của nó toàn bàn thuyết phục bàn của em toàn hậu vệ đánh đầu vào,rồi Gatuso nó đốt nhà
    Tiền đạo em cứ im re
    Vậy là loại khỏi C1 ,thôi load lại ,nhưng em thấy thằng AC này còn dễ ghi bàn hơn mấy cái thằng clb nhỏ ở ngoại hạng
    Em chơi FM 0 bản 9.0.3 update

Bạn newgame lại mà chơi + dùng 1 tac xịn chủ đạo + kí vài hợp đồng nhỏ nhưng chất lượng ( Veloso,Higuain....) Đảm bảo đội bạn sẽ đá hay hơn.Lòng kiên nhẫn cũng quan trọng lắm đó

Bạn newgame lại mà chơi + dùng 1 tac xịn chủ đạo + kí vài hợp đồng nhỏ nhưng chất lượng ( Veloso,Higuain....) Đảm bảo đội bạn sẽ đá hay hơn.Lòng kiên nhẫn cũng quan trọng lắm đó
    Mình cũng toàn nện mấy chú nhỏ nhưng nhất lượng như Veloso,Toni Kroos,Diego Buannotte,Joau Moutinho,Fazio,cardozo rồi,mình cũng định Newgame nhưng nghĩ chơi khó mới hay nhưng mà khó quá nên hơi nản
    Liệu có chuyện đội mới mua về đá không khớp với nhau không nhỉ?
    Đá dần mới quen

Đưa cho thằng ass nó đá một trận xem hế nào rồi rút kinh nghiệm:rotfl:

Đưa cho thằng ass nó đá một trận xem hế nào rồi rút kinh nghiệm
    Nó đá toàn thắng thôi à,bét cũng 1-0,cũng có trận thua!
    Bác nào thử cái save em đi

Trích dẫn Gửi bởi dangky_88
    Level mình nói ở đây là mức độ khó của trò chơi,hầu như trò nào cũng có phần chọn Level này,máy sẽ giỏi hay bình thường là do vấn đề đó!
    Mình xem thì chỉ có Detail Level nhưng cái này hình như chỉ là quy mô giải thì fải,không fải độ khó,mình thấy nhiều trận máy đá rất điên,sân nhà Man mà Fulham nó làm như sân nhà nó ,toàn chơi cái đội hình 4-4-2 giăng ngang ra,thủ thì thôi rồi
    Rồi trong mấy trận cầu đinh,mình mà nhỡ tay ghi bàn từ phút 75 trở lên thì nó ép cho mình cứ gọi là ra bã,mặc dủ đã tử thủ nhưng thế nào nó cũng gỡ hoà thì thôi
    Mình tìm chỗ để chỉnh lại mà chả thấy đâu,chứ để thế muốn ghi được bàn khó quá ,38 trận mà được có 22 bàn,thế này kiếm đâu ra chiếc giày vàng Châu Âu cho CF của em Mình chơi FM 9,bản 3,có update của 1 bác trong rum,mình nghi bản này bác ấy làm gì lắm
    Bác nào biết chỉ em với,hay độ khó của trò chơi cũng Random như PA,CA
    Làm gì có độ khó nào ở đây có như Pes hay FiFA đâu Việc những đội bóng yếu vẫn đá ngang cơ với đội bóng mạnh ngay trên sân nhà là cũng không phải hiếm. Nhiều lúc nó đơ đơ mới làm một phát shock ấy mà Hồi trước đang mạch bất bại thắng Chelsea 3-0, ép chết Liv thế mà lại thua lách nhách thằng Wolve 2-0 đó thôi.

Còn việc 38 trận ghi được 22 bàn thì phải xem lại tac chứ nếu bạn cầm Mu không lý gì ko ghi được 1 bàn 1 trận được. Đưa tac đây mình test cho

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. TheFMEditor Transfer Update 2016 + England Level 11
    Bởi toan102 trong diễn đàn Football Manager 2016 DOWNLOAD
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 11-30-2015, 08:51 AM
  2. Newbie học hỏi , tập tành chơi giải level thấp :3
    Bởi nhoc trong diễn đàn Thảo Luận Chung
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 01-16-2014, 05:30 PM
  3. Tham khảo ý kiến: Nên chọn ai trong 1 trong 2 đứa này???
    Bởi hpmarketing4 trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM10
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 06-25-2010, 07:20 PM