Trang 5 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 68
    david fevre(black burn),ariel golzalex(free),cotti(free)...

Em gái có thể cho mình tên vài thằng physio ngoài nanni được ko...mình cảm ơn nhiều.

Với các câu lạc bộ trung bình thì Nanni là mơ ước,mình tìm mỏi mắt mà không thấy chú nào có high profile về với đội mình, từ ông scout đến ông physio, rồi ông Fitness Coach, các chuyên gia về Staff giới thiệu cho mình vài cái tên sáng giá mà các câu lạc bộ tầm trung có thể tiếp cận đước với

sao cái này có vụ thằng ast manager đang làm ngon lành cho MU rồi tự nhiên bỏ qua Bir là coach, kỳ vậy!

Thật ra mấy chỉ số của bọn Staff này cũng bị random nhiều lắm. Staff cũng ra theo random nữa, nên chỉ mấy thằng khủng mới giữ đc lực đẹp. Mình phải làm new game đến chục lần mới ra đc 1 thằng coach có set piece 7 sao ngoài Moniz. Theo mình nghĩ, bọn Scout nên có thêm motivating, determine cao để ngoài việc xem đúng PA,CA nó còn đi tìm đc nhiều nữa. Physio thì có thêm disclipcine, biết đâu nó nghiêm khắc thì cầu thủ mau khỏi hơn,với determine cho nó nhiệt tình Nhờ?

Andre Vilas Boas của Inter luôn là coach khủng.
    Ngoài ra, trong đội tuyển Braxin cũng có rất nhiều staff khủng, nếu CLB trả lương đủ cao là nó về liền. Còn với CLB có thành tích thì trả lương rẻ bèo nó cũng về nữa.

Có ai hứong dẫn dùm em cách chỉnh coach assignment trong phần training dc ko ? Hay la có phần nào cũng đánh check vô hết. Sẵn ai có list 1 2 thang coach nào hay về các chỉ số tren thi post luon

Bạn tích chọn all để xem coach đó train cái gì là nhiều sao nhất. Sau đó thì chỉ cho nó train mục đó thôi. Nếu là đội bóng có điều kiện thì chỉ nên để mỗi coach train một mục mà thôi. Mua nhiều coach vào !!!

ý, ở đây chỉ thấy nói mỗi một huấn luyện viên chỉ nên luyện một mục, thế còn 1 huấn luyện viên cho luyện cả một đội có dc không? hay là chỉ nên luyện tập số lượng nhất định? và nên mỗi mục tìm 2 huấn luyện viên?! ai biết chỉ mình với

Trích dẫn Gửi bởi chickenlynk
    ý, ở đây chỉ thấy nói mỗi một huấn luyện viên chỉ nên luyện một mục, thế còn 1 huấn luyện viên cho luyện cả một đội có dc không? hay là chỉ nên luyện tập số lượng nhất định? và nên mỗi mục tìm 2 huấn luyện viên?! ai biết chỉ mình với
    Theo kinh nghiệm của mình thì tốt nhất k cho 1 ông phụ trách tất cả các mảng vì số sao sẽ tụt thê thảm vì ông đấy phải ôm đồm tất cả các mảng. Cách này theo mình chỉ dành cho mấy bác sao thấp nhưng không sack được do bồi thường nhiều tiền (mà cũng chỉ nên cho ổng phụ trách ít ít mục thôi, chủ yếu đỡ gánh nặng công việc cho các HLV khác).

Theo tớ, nêu CLB cho phép thì tốt nhất mỗi mục nên có 02 ông hỗ trợ nhau do công việc sẽ nhàn hơn

Trang 5 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Update transfer,staff,manager đến 08/8/2009
    Bởi Văn Chiến trong diễn đàn Patches - Updates - Ultilities ... FM2008
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 08-29-2009, 01:21 PM
  2. Football Manager 2009 Good Staff
    Bởi senseo trong diễn đàn Training trong FM 2009
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 02-23-2009, 12:22 PM
  3. Những nét hay + dở trong Football Manager 2009
    Bởi hungvietuc1 trong diễn đàn Thảo luận về FM 2009