Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19
    Không công nhận những kỷ lục như này được Cam ạ. Đơn giản là bởi không hề có một thước đo nào cho cái gọi là "Đội bóng tiến bộ nhất và gây bất ngờ nhất"

[Clubs]Đội bóng tiến bộ nhất và gây bất ngờ nhất.

Tôi nghĩ cũng nên có những kỷ lục cho sự tiến bộ, vì cũng có những người không thích cầm đội mạnh
    Chơi bản 9.02 ( chưa update tài chính nên đội rất nghèo)
    Đội bóng tiến bộ nhất: Hull City - dự đoán đứng thứ 20 mùa 2007 - 2008, và vô địch sau 4 mùa (2011 - 2012)

Đội bóng gây bất ngờ nhất: Hull City - Dự đoán đứng thứ 12 mùa 2011-2012 và vô địch

Tôi chơi mạng Lan nên đảm bảo ko save load, ko cheat ko scout, file sạch 100% ( có thể kiểm tra = transfer list, bằng history, bằng trainning để thấy độ sạch của file)
    Anh em nào mà coi thường thì cứ thử xem Hull là đội nào, lực lượng ra sao ở đầu mùa.
    Ngoài ra còn 1 kỷ lục nữa, nhưng hơi cảm tính nên cũng khó, tôi cứ up cho anh em xem
    Chuỗi trận ấn tượng nhất: Lực lượng gà mà thắng 10 trận liên tiếp mùa 2009 - 2010

File save sẽ up ngay sau đây
    http://www.mediafire.com/?ihmn2ymjzjd

Trích dẫn Gửi bởi [KhungBo4rum]
    Không công nhận những kỷ lục như này được Cam ạ. Đơn giản là bởi không hề có một thước đo nào cho cái gọi là "Đội bóng tiến bộ nhất và gây bất ngờ nhất"
    Dựa vào dự đoán đầu mùa chứ dựa vào đâu. Tôi nhảy 11 bậc và vô địch thì không tiến bộ nhất hơi lạ.

Trích dẫn Gửi bởi [KhungBo4rum]
    Dựa vào dự đoán đầu mùa chứ dựa vào đâu. Tôi nhảy 11 bậc và vô địch thì không tiến bộ nhất hơi lạ.

Mùa này Juve của em được dự đoán sẽ vô địch nè, để em cho nó bét bảng cuối mùa, xuống hạng thì chắc chắn là gây bất ngờ hơn Hull City của bác rồi.

Mùa này Juve của em được dự đoán sẽ vô địch nè, để em cho nó bét bảng cuối mùa, xuống hạng thì chắc chắn là gây bất ngờ hơn Hull City của bác rồi.

Hull city mới chỉ là hạng 1 , trong 4rum còn rất nhiều người cầm đội hạng 2 mà thành tích có khi còn hơn bạn nhiều nhưng cũng đâu có đc xét là kỉ lục đâu

Hull city mới chỉ là hạng 1 , trong 4rum còn rất nhiều người cầm đội hạng 2 mà thành tích có khi còn hơn bạn nhiều nhưng cũng đâu có đc xét là kỉ lục đâu

Chắc ở diễn đàn không ai quản lý HULL city nên không hiểu cái sự gian nan. Cầm 1 đội ở giải thấp còn đỡ khổ hơn HULL.

Thành tích này rõ ràng vậy mà ko được ghi nhận cũng hơi tiếc

Chắc ở diễn đàn không ai quản lý HULL city nên không hiểu cái sự gian nan. Cầm 1 đội ở giải thấp còn đỡ khổ hơn HULL.

Thành tích này rõ ràng vậy mà ko được ghi nhận cũng hơi tiếc

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 01-16-2016, 11:35 AM
  2. Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 01-05-2016, 04:49 PM
  3. [LM] Đội bóng kiểm soát bóng nhiều nhất trong 1 trận đấu
    Bởi slight_wind01 trong diễn đàn Legendary Manager
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 01-04-2016, 06:28 PM
  4. Trả lời: 3