Trang 3 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 90
    Đã về thử cách của bạn Akyra - trả trước 1/2, ghi 50 bàn trả 40M, chúng nó chửi vào mặt. Cái chiêu gọi "gà nhà" lên tuyển này k đỡ được rồi

Trích dẫn Gửi bởi duyslayer
    Đã về thử cách của bạn Akyra - trả trước 1/2, ghi 50 bàn trả 40M, chúng nó chửi vào mặt. Cái chiêu gọi "gà nhà" lên tuyển này k đỡ được rồi
    Cách này nghĩa là sao bạn ?? Để mua cầu thủ ấy à?? Hehe, hên xui thôi, ngay như kiểu bán của tui cũng hên xui tùy thằng, chứ thằng nào cũng được có mà loạn.
    Cái chiêu gọi ' gà nhà' này chỉ là cho vui thôi, xem bọn mấy clb kia ra sao sau khi phải trả quả 'bom tấn ' này, chứ kết nhất vẫn là móc túi của mấy bọn nhà giàu:rotfl:

Tình hình là vừa đá xong mùa, ku AML đội mình được bình bầu là cầu thủ xuất sắc nhất CL. Ku này năm nay vừa 27t hồi trước mua của Depor giá 13M, giờ giá hiện tại là 14,25M. Hết mùa mình phải thanh lý vì không muốn đội hình có vẹo nào quá 30t. Sheff Utd chào mua, mình đặt 0, trả góp 24 tháng 24M --> Ok, giá được đẩy lên liên tiếp 36M, 48M, 60M và cuối cùng là 76M (maximum) --> vẫn Ok
    Nhưng vô nhìn kỹ lại Sheff tình hình tài chính rất tệ balance xếp thứ 160/160 các đội ở Anh, hiện đang lỗ 32,1M. Nhưng bù lại gt clb đang đứng thứ 5 với 215M. Phen này nó phá sản thì của thiên trả địa
    P/S: A e cho hỏi có bao giờ thấy clb nào phá sản chưa

Trích dẫn Gửi bởi duyslayer
    Tình hình là vừa đá xong mùa, ku AML đội mình được bình bầu là cầu thủ xuất sắc nhất CL. Ku này năm nay vừa 27t hồi trước mua của Depor giá 13M, giờ giá hiện tại là 14,25M. Hết mùa mình phải thanh lý vì không muốn đội hình có vẹo nào quá 30t. Sheff Utd chào mua, mình đặt 0, trả góp 24 tháng 24M --> Ok, giá được đẩy lên liên tiếp 36M, 48M, 60M và cuối cùng là 76M (maximum) --> vẫn Ok
    Nhưng vô nhìn kỹ lại Sheff tình hình tài chính rất tệ balance xếp thứ 160/160 các đội ở Anh, hiện đang lỗ 32,1M. Nhưng bù lại gt clb đang đứng thứ 5 với 215M. Phen này nó phá sản thì của thiên trả địa
    P/S: A e cho hỏi có bao giờ thấy clb nào phá sản chưa
    Sao bác không thử thêm đk sau 1 số trận international trả thêm 1 số tiền nữa xem có OK ko?

Còn cái vụ phá sản thì chưa nhưng clb vỡ nợ thì có rồi, bởi vì vỡ nợ sau đó clb có ông chủ hay nhà tài trợ mới nên ko bao h phá sản cả

Hình dưới đây là trường hợp của clb Hercules chơi ở giải hạng 2 liga, em off nó 1 thằng ở đội hình B, chỉ với giá 300K trả sau 2 năm, nhưng kèm thêm trả 44M sau 1 trận Qte ( hình ở bài viết trước), hehe, thằng này là 'đệ' của em ở đội tuyển QG Argentina, thế là 5/9 gọi nó vào ĐT đá 15 min, sau trận đấu bọn kia è cổ ra trả 44M và bị vỡ nợ

skin đẹp thật. chỉ có mấy cái dòng chỉ số là nhìn hơi khó chịu

Sao bác không thử thêm đk sau 1 số trận international trả thêm 1 số tiền nữa xem có OK ko?
    Ku này 27t rồi, đang là trụ cột tuyển TBN nên nó không có tùy chọn đá số trận International. Mình cũng có thử các tùy chọn khác như: trả tiền sau một số trận tối thiểu, số bàn thắng tối thiểu, số tiền trả từng trận, nhưng Sheff nó từ chối . Hôm qua chơi xong đi ngủ nằm mơ cứ thấy mua mua bán bán
    Kỷ lục của bản mình đang chơi là 110M USD thuộc về vụ MU mua ST của Tot mùa trước. Mùa rồi mình bỏ ra 27M mua về ku ST 19t, giá thị trường lúc đó là 26,5M. Mùa này nó ghi 43 bàn, ass 17 bàn, giá cuối mùa lên 43M. Ráng nuôi vài năm bán phá kỷ lục chuyển nhượng nào

Trích dẫn Gửi bởi canabiste

Còn cái vụ phá sản thì chưa nhưng clb vỡ nợ thì có rồi, bởi vì vỡ nợ sau đó clb có ông chủ hay nhà tài trợ mới nên ko bao h phá sản cả

Hình dưới đây là trường hợp của clb Hercules chơi ở giải hạng 2 liga, em off nó 1 thằng ở đội hình B, chỉ với giá 300K trả sau 2 năm, nhưng kèm thêm trả 44M sau 1 trận Qte ( hình ở bài viết trước), hehe, thằng này là 'đệ' của em ở đội tuyển QG Argentina, thế là 5/9 gọi nó vào ĐT đá 15 min, sau trận đấu bọn kia è cổ ra trả 44M và bị vỡ nợ

ác hơn thú ..............

tại sao bán cái thằng Brocchi thử áp dụg cách này
    bọn nó toàn đòi mượn ,3-4 lần mà vẫn thế xong rồi thì bọn nó 0 đồng cũg k thèm lấy ,mượn cũg k lấy mặc dù nó có đến 2x CLB để ý

Tình hình là cạnh tranh với bác chủ 2pic.Mua được Messi nên bán chú Roben đi còn dự bị là em Guardado bán giá 144 mil $.

Trích dẫn Gửi bởi ik_mmm
    Tình hình là cạnh tranh với bác chủ 2pic.Mua được Messi nên bán chú Roben đi còn dự bị là em Guardado bán giá 144 mil $.

Hehe bán 1 chú mà được 144M là vãi roài, Bác ko thử thêm đkien sau 1 số trận Qte xem có thêm được tí nào ko. Hehe, có đúng là offer theo kiểu của em là bán được giá 'trên trời' không bác, chứng tỏ ko phải là ngẫu nhiên. hehe, từ nay có thêm 1 cách để mõi tiền của các đại gia 1 cách đường đường chính chính roài AE tiếp tục phát huy

Bác xem thêm mấy cái hình em post đầu trang này thì thấy tổng mùa hè em bán 6 chú được gần 400M , thích nhất là cái điều khoản sau 1 trận Qte trả thêm 44M, chỉ khổ mấy em nhà nghèo ở giải hạng 2, 3 thấy ngon bập vào, sau 1 trận Qte thì ....vỡ nợ.

Trang 3 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Lỗi nặng của FM09
    Bởi thuong2110 trong diễn đàn Hỏi/ Đáp
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 07-22-2010, 09:46 AM
  2. cho mình xin bản việt hoá fm09
    Bởi sock123 trong diễn đàn Hỏi/ Đáp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 05-24-2010, 05:46 PM
  3. [FM09] Bản Việt Hoá FM09 - Ver 1.0
    Bởi thangemxuananh trong diễn đàn Lưu trữ