Trang 2 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 90
    j mà khiếp thế !

mấy thằng đình đám nhất câu lạc bộ mình mới bán đc có 75M UR
    là vào khoảng 100-110M UK

thế mờ mình tự hào lắm rồi !

nếu thật sự bán đc thế thì là do điều kiện j trong hợp đòng hay là
    có thủ thuật j trong khi bán ko vậy ??

Mình chưa giám chắc bạn có dùng tiểu sảo gì ở đây không nhưng Barca trong này không thừa tiền đến mức sign 2 thằng Wijnaldum và Aissati này về. Thứ 2 là vấn đề bức ảnh số 3 thằng Aissati của bạn Apps 11(33) ava 6.7 vậy mà Barca nó liều mua 100M thì cùng lạ. Việc mua 1 cầu thủ giá 100M mình chỉ thấy người chơi mua chứ máy thường không giám mua cao như thế này đâu!

Bác này kinh quá mình mới bán mình 75 mil giờ fải phấn đấu phá kỷ lục của Bác này mới được.Mà không hiểu sao mùa 2009-2010 mình đoạt cả cú ăn năm với Real mà tiền thì lại không nhiều bằng thằng Bẩrca mới sợ ,nó có 1 T lận.Đa số bán cho chú này.À tiện thể hỏi các bác kỷ lục cho loan lấy phí lớn nhất của các bác là bao nhiêu.Em mới mua Messi 140 mil của Barca rao bán 150 thấy chú Barca nhảy vào đòi loan với phí 19 mil va điều khoản trả thêm 131 mil để mua đứt.

Trích dẫn Gửi bởi ndg
    Lỗi game thui. các đời FM trước lúc nào cũng bán được giá đó.Sang FM này không chơi kiểu đó nữa vì thấy ...vô nhân đạo quá....
    Bác Giang 3tí chơi cả FM cơ à, tưởng bác chỉ chiến PS thôi ? Mà lần nào Newgame, năm 2010 Argentina cũng vô địch, ko hiểu đây là điềm lành hay gở đây :a33:

Tiếp tục với cách bán trên tui đã bán thêm được Delfouniso giá 45M € dù giá trị thực chỉ là 575K, và Lewandowski giá 30M dù giá trị thực là 6,75M (lúc đầu offert 17M trả sau 24 tháng và 44M trả thêm sau 1 trận đá cho ĐTQG, Valencia nhảy vào , nhưng sau đó chuyển nhượng bị cancel vì Valencia thông báo là mua được 1ST khác, nhưng tui kiểm tra thấy không phải, cho nên nghĩ rằng có lẽ bọn này không đủ tiền, thế là thay đổi lại offert, 13,5M trả sau 2 năm và 16,5M sau 1 trận Quốc tế làm sao cho số tiền không vượt quá 30M là bọn Valencia lại OK ngay )
    [IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

ối zời các bác đừng khoe nữa, em cố mãi không bán được thằng nào trên 40m T_T

Trích dẫn Gửi bởi theanhuce
    ối zời các bác đừng khoe nữa, em cố mãi không bán được thằng nào trên 40m T_T
    Thử offert theo kiểu của tôi xem có được không, nếu là thằng không 'khủng' nhưng chơi được cho đội tuyển QGia 1 vài trận thì bán kiểu này là ổn nhất, chứ đòi tiền tươi thóc thật ngay thì có mấy clb có thể đủ tiền ??

Lỗi game thui. các đời FM trước lúc nào cũng bán được giá đó.Sang FM này không chơi kiểu đó nữa vì thấy ...vô nhân đạo quá....

Vào năm 2019, MU do năm trước hạng 5 không được tham dự C1 nên điên cuồng bổ sung lực lượng. Lúc này balance của MU là 700M USD, một ST 23t (giá 30M) của Tot đã được MU mua với giá ... 110M. Mình nóng mũi liền mua ngay 01 ku ST 23t giá 15M sau đó rao bán ST chủ lực 26t giá hiện tại là 30M. MU enquiry ngay --> trả trước 4M, sau 24 tháng trả 76M --> Ok Ku ST này hồi xưa mình sign free của BM, vậy là lời ròng 80M. Đang sướng định vô khoe ai ngờ bạn Cana vô đối thật
    @Cana: Bạn mua may bán đắt kiểu ấy sau 02 năm nữa balance chắc lên vài tỷ nhở :a22:
    P/S: Cách "mua đểu" của bạn Akyra đáng học hỏi đấy

Tình hình là tớ lại bán thêm được 2 chú lôi từ đội hình B lên mà có lẽ giá trị thực của mỗi thằng bán ngang với cho, ấy vậy mà mỗi thằng có đến 4 clb lao vào OK cái offert ' trên trời ' tớ đưa ra, và kết quả là tổng 2 chú được 90M€, chỉ số thì nhìn cái đã muốn....chạy rồi, mà lạ lcái là toàn những clb chơi ở giải hạng 1, 2 offert em nó thế mới chết chứ. Với cái đk là đá 1 trận QTe thì trả thêm 44M€, mà 2 chú em chọn lại có Quốc tịch Argentina, nơi em đang làm HLV trưởng, quả này đầu tháng 9 tớ gọi 2 chú này vào tuyển cho đá 1 trận thì chắc 2 clb kia phá sản mất. Cứ đà này thì khéo LIga đến phải hủy mất vì các clb thi nhau....phá sản

Em thứ nhất có cái tên khá...lạ Emiliano Armenteros

Em thứ 2 tên có vẻ...quen quen, nhưng chỉ số cũng lởm và PA quá thấp German Pacheco

Đáng nhẽ còn 1 chú nữa được 3 clb offert tương tự nhưng chú này từ chối hợp đồng vì chê lương thấp (mấy clb đấy toàn hạng 2,3 Liga )

Và đây là số tiền bán được trong mùa hè của tớ, xấp xỉ 400M €, tiếc chú Breno khủng thế mà chỉ bán được 33,5M , liệu đã là kỉ lục chưa các bác ?

Trang 2 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Lỗi nặng của FM09
    Bởi thuong2110 trong diễn đàn Hỏi/ Đáp
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 07-22-2010, 09:46 AM
  2. cho mình xin bản việt hoá fm09
    Bởi sock123 trong diễn đàn Hỏi/ Đáp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 05-24-2010, 05:46 PM
  3. [FM09] Bản Việt Hoá FM09 - Ver 1.0
    Bởi thangemxuananh trong diễn đàn Lưu trữ