Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Năm 19 tuổi mà điểm như thế thì đúng là khó quá.Em train mãi mà chưa có ku nào khủng như vậy cả.hix

Trích dẫn Gửi bởi duyslayer
    Bạn cho mình hỏi kết cục của ku này và tổng kết lại trong sự nghiệp thi đấu nó ghi được bao nhiêu bàn, ass bao nhiêu/số lần ra sân --> kỷ lục mới chăng
    Hì hì ... tạm ngưng chơi khoảng 4 tháng rồi, đang chờ FM2010. Ku đó hiện giờ đang 29t, vẫn ghi bàn đều đặn

Từ khi chính thức đá chính năm 19t đến bây giờ, chưa mùa nào nó ghi thấp hơn 1 bàn/trận. Do đó, kỷ lục bất bại của mình phần lớn cũng nhờ bé này

Hình theo yêu cầu của bạn:

Trích dẫn Gửi bởi Sheva2nd
    51 trận,80 bàn, 26 lần asst
    Quái vật :batngo:
    Đó là Danh hiệu cả năm nên máy tính từ đầu năm đến cuối năm. Còn tính theo mùa bóng thì nó ghi tối đa có 75 bàn/mùa thôi.

Lâu lâu kiếm được ku random rùa thế thôi vì việc nó đá hiệu quả hay không tuỳ thuộc vào random và may mắn của máy cộng với 1 phần từ tactic mình sử dụng :a33:

Trích dẫn Gửi bởi dvuminh
    xem xong suýt
    ngất cao 1m78 mà Physical thế kia, thằng này tập tạ từ khi nằm nôi wa:a11: finish 20 tech 20 of the ball 20 comp 20 work rate 19 team 20 + thêm các kỹ năng đá phạt + pen+ dri+long shot + bật cao đánh đầu ( Pos 15: quá khủng với 1 Tiền đạo)
    báo cáo: Ku này vô đối

mình thấy lạ lắm
    cầu thủ của mình
    torres 1 mùa đá tầm 55 trận, số bàn thắng tối thiểu là 40 bàn, vậy mà chả bao giờ được danh hiệu này, cùng lắm là đc 3 lần qbv euro.
    trong khi đó. mấy cái thằng phò như kanoute hay pazzini,mutu cả mùa ghi được 20 bàn, rate thấp hơn Torres mà hay được qbv thế giới lắm
    vớ va vớ vẩn

Trích dẫn Gửi bởi liverboy318
    mình thấy lạ lắm
    cầu thủ của mình
    torres 1 mùa đá tầm 55 trận, số bàn thắng tối thiểu là 40 bàn, vậy mà chả bao giờ được danh hiệu này, cùng lắm là đc 3 lần qbv euro.
    trong khi đó. mấy cái thằng phò như kanoute hay pazzini,mutu cả mùa ghi được 20 bàn, rate thấp hơn Torres mà hay được qbv thế giới lắm
    vớ va vớ vẩn
    cái này mấy bản FM trước hay sảy ra còn FM9 chưa bao h dính cả, toàn cầu thủ của mình được

Trích dẫn Gửi bởi kuhopno1_manager
    xem xong suýt
    ngất cao 1m78 mà Physical thế kia, thằng này tập tạ từ khi nằm nôi wa:a11: finish 20 tech 20 of the ball 20 comp 20 work rate 19 team 20 + thêm các kỹ năng đá phạt + pen+ dri+long shot + bật cao đánh đầu ( Pos 15: quá khủng với 1 Tiền đạo)
    báo cáo: Ku này vô đối
    Hì hì ... về chỉ số đẹp thì mình thấy có bạn gửi hình bên topic "Khoe hàng random ..." hình như khủng ngang ngửa hoặc hơn

Nhưng về hiệu quả thì mình thấy nó đúng là thuộc hàng quái vật đó ^_^

Trích dẫn Gửi bởi liverboy318
    mình thấy lạ lắm
    cầu thủ của mình
    vớ va vớ vẩn
    Mình nghĩ có lẽ 1 phần do tactic (mình chỉ đoán thế). Thời gian đầu mình thử nghiệm đủ loại tactic và dù các tiền đạo của mình cũng đá rất tốt, nổi bật trong cả CLB, giúp mình vô địch giải và C1, ... nhưng chả bao giờ được bình chọn. Đến khi mình chuyển qua dùng 442 và nhồi bóng cho 2 ku tiền đạo thì tụi nó cứ ôm hết giải Cầu thủ xuất sắc nhất thế giới đấy

Có thể kinh nghiệm đó không chính xác lắm nhưng cũng giúp bạn có thêm ý để tham khảo và thử nghiệm xem

Bạn cho mình hỏi kết cục của ku này và tổng kết lại trong sự nghiệp thi đấu nó ghi được bao nhiêu bàn, ass bao nhiêu/số lần ra sân --> kỷ lục mới chăng

Bạn cho mình hỏi kết cục của ku này và tổng kết lại trong sự nghiệp thi đấu nó ghi được bao nhiêu bàn, ass bao nhiêu/số lần ra sân. Mà bạn cày AC đến năm bao nhiêu rồi để a e còn học hỏi nào, mình mới đến năm 2019 thôi
    /Mạng bị giựt post 02 lần, KBB xóa bớt giùm/

Trích dẫn Gửi bởi dvuminh
    51 trận,80 bàn, 26 lần asst
    Quái vật :batngo:

bác dvminh thật sự có đam mê game này, tui xin ngả mũ kính phục bác

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Các Chủ đề tương tự

1. Tại sao ko có danh hiệu World Manager of the Year???
    Bởi hoanglong trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM 2011
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 06-08-2011, 11:49 AM
  2. World Golden Ball vs World Player of the Year???
    Bởi Ricky1990 trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM 2011
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 06-01-2011, 07:24 PM
  3. World-player of year và World Footballer of year
    Bởi tapchidoisong trong diễn đàn Hỏi/ Đáp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 11-02-2009, 07:16 PM
  4. Footballer of the year và Player of the year
    Bởi nhunhamnho trong diễn đàn Hỏi/ Đáp
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 07-26-2009, 04:58 PM
  5. World Player&Footballer of the year?