Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 30
    Trích dẫn Gửi bởi dvuminh
    Thấy bạn tuananhvtn2 đua kỷ lục ghê quá nên phá tiếp cái của bạn để bạn có động lực phá tiếp của mình :a22::a32::a44:

131 bàn sau 38 vòng đấu:

Mình thua bạn 2 cái:
    - Chưa bao giờ toàn thắng được 38 trận (lý sự tí, chắc do giải Serie A khắc nghiệt, toan tính hơn :a22: )
    - Bị thủng lưới ít nhất cũng 5 bàn, trong khi bạn chỉ có 3, rất xuất sắc
    trời ơi, mới lên đã bị phá rùi sao grrrr, ừ mình nghĩ do giải TBN tụi máy nó đá dễ chịu hơn Serie A nên mình mới làm mưa làm gió kiểu này... mùa sau mình đâu có toàn thắng 38 trận đâu hix hix để mai chỉnh tac tấn công điên cuồng hơn phá kỷ lục típ coi nào... , tiện đây bạn nào chỉ mình cách xem lại chi tiết chuyển nhượng của tất cả các mùa giải đã qua với.

Trích dẫn Gửi bởi dvuminh
    Để xem chi tiết chuyển nhượng trong quá khứ, bạn vào:
    - Mục CLB quản lý
    - Chọn Transfer
    - Chọn History
    - Chọn mùa giải cần xem

Mình chơi gần 20 mùa chưa 1 lần toàn thắng, lần tốt nhất là thắng 37 hoà 1 thôi
    Cậu có thể đại diện cho VN đi thi đấu giải FM quốc tế được đấy nếu EA tổ chức Vì theo tôi ko save/load mỗi đội thường thua ít nhất là 3 trận

Trích dẫn Gửi bởi Zant
    Cậu có thể đại diện cho VN đi thi đấu giải FM quốc tế được đấy nếu EA tổ chức Vì theo tôi ko save/load mỗi đội thường thua ít nhất là 3 trận
    Hic ... hình như bác nhầm người rồi, bạn tuananhvtn2 có mùa toàn thắng đến 38 trận kìa

Thực ra, chúng ta chơi với máy nên bao nhiêu hàng ngon, hàng xịn đều bị vớt hết nên không mạnh mới lạ, còn chơi với người thì khác à :a42:

Nhìn chung, may mắn là 1 phần của trò chơi

Trích dẫn Gửi bởi tuananhvtn2
    trời ơi, mới lên đã bị phá rùi sao grrrr, ừ mình nghĩ do giải TBN tụi máy nó đá dễ chịu hơn Serie A nên mình mới làm mưa làm gió kiểu này... mùa sau mình đâu có toàn thắng 38 trận đâu hix hix để mai chỉnh tac tấn công điên cuồng hơn phá kỷ lục típ coi nào... , tiện đây bạn nào chỉ mình cách xem lại chi tiết chuyển nhượng của tất cả các mùa giải đã qua với.
    Để xem chi tiết chuyển nhượng trong quá khứ, bạn vào:
    - Mục CLB quản lý
    - Chọn Transfer
    - Chọn History
    - Chọn mùa giải cần xem

Mình chơi gần 20 mùa chưa 1 lần toàn thắng, lần tốt nhất là thắng 37 hoà 1 thôi

Hịc hịc. Kỷ lục và kỷ lục. Mình được bạn day chơi thường thì không biết save/load, cũng không biết cheat chat gì đó. Để mà ghi được tới 130 bàn thì chưa bao giờ thấy. Trước chơi 9.0.1 chỉ thấy thằng Ars ghi 100bàn đã quá khủng. Mình cũng vô địch (đang chơi MC) thua cũng khoảng 3 - 4 trận gì đó chứ chưa bao giờ thắng được 38 trận liền 1 mùa. Nhưng mình có mấy cái này không biết phải kỷ lục không:
    1. Trậng Bán kết lượt đi thua Porto 3 - 2. Lượt về thắng 7 - 0. Trận bán kết có tỷ số đậm nhất.
    (trận này có save lại nhưng mai mình sẽ up, vì mình chơi trên xách tay, hôm nay không mang)

Hịc hịc. Kỷ lục và kỷ lục. Mình được bạn day chơi thường thì không biết save/load, cũng không biết cheat chat gì đó. Để mà ghi được tới 130 bàn thì chưa bao giờ thấy. Trước chơi 9.0.1 chỉ thấy thằng Ars ghi 100bàn đã quá khủng. Mình cũng vô địch (đang chơi MC) thua cũng khoảng 3 - 4 trận gì đó chứ chưa bao giờ thắng được 38 trận liền 1 mùa. Nhưng mình có mấy cái này không biết phải kỷ lục không:
    1. Trậng Bán kết lượt đi thua Porto 3 - 2. Lượt về thắng 7 - 0. Trận bán kết có tỷ số đậm nhất.
    (trận này có save lại nhưng mai mình sẽ up, vì mình chơi trên xách tay, hôm nay không mang)

2. Trong 1 tháng mình phải gặp Ars 5 lần ( 2 lần C1, 1 trận ở Ngoại hạng, 2 trận FA) có phải kỷ lục không vậy bạn.

2. Trong 1 tháng mình phải gặp Ars 5 lần ( 2 lần C1, 1 trận ở Ngoại hạng, 2 trận FA) có phải kỷ lục không vậy bạn.

Ông tuananhvtn2 này là clone của cái ông nào post đội hình Barca có Fabregas lực Full 8 cạnh bị anh em vạch mặt cheat mà chưa chừa vào đây post tiếp à

Với những người như thế này đề nghị ban luôn ko phải nói nhiều

Đây nhé, nói có sách mách có chứng

Mà hỏi thật ông có phải clone của iamvtn bên barcavn ko, nếu đúng thì đúng là xấu hổ cho fan Barca

Ông tuananhvtn2 này là clone của cái ông nào post đội hình Barca có Fabregas lực Full 8 cạnh bị anh em vạch mặt cheat mà chưa chừa vào đây post tiếp à

Với những người như thế này đề nghị ban luôn ko phải nói nhiều

Đây nhé, nói có sách mách có chứng

Mà hỏi thật ông có phải clone của iamvtn bên barcavn ko, nếu đúng thì đúng là xấu hổ cho fan Barca

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Cầu thủ ghi nhiều bàn thắng nhất 1 mùa giải
    Bởi phongnet.com trong diễn đàn Hall Of Fame
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 08-16-2016, 08:25 AM
  2. Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 08-31-2013, 01:32 PM
  3. Cầu thủ ghi được nhiều bàn thắng nhất 1 mùa giải ^^!
    Bởi hungnt021849 trong diễn đàn FM Stories....Hall Of Fame FM12
    Trả lời: 29
    Bài viết cuối: 01-22-2012, 07:10 PM
  4. [HoF2012] Cầu thủ ghi nhiều bàn thắng nhất 1 mùa giải
    Bởi hajdajgja trong diễn đàn Hall of Fame
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 01-08-2012, 06:55 PM
  5. [Event HOF] Thủ môn ghi nhiều bàn thắng nhất trong một mùa giải
    Bởi Thietbigiadinh trong diễn đàn Event Hall of Fame
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 05-16-2011, 01:39 PM