Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19

Đội hình sau khi chuyển nhượng đầu mùa

Mình muốn biết các bạn thường chuyển nhượng ra sao nên lập cái topic này, các bác nhớ post lên đội hình sau khi chuyển nhượng của mình nhá bác nào có ảnh thì tốt không có ảnh không sao. Em không có ảnh nên các bác thông cảm, em đang cầm Man citi đầu mùa chuyển nhượng nó cho 160 triệu chóang đầu tiên em mua Hunterlaa tầm khỏang 25 triệu cộng 24 tháng sau trả thêm 19 triệu, rồi sau đó em mua Rafinha của stuggat của đức đó không biết đúng không, rồi mua Nani 28 triệu, và cuối cùng là Downing giá 24 triệu em sắp xếp đội hình như sau:
    1 Schmichel
    2 Rỉchart 3 Haman 4Duun 3 Rafinha
    4 W. Phillip 5 Elano 6 Kompany 7 Nani
    8 Robinho 9 Hunterlaa
    Đội hình 4-4-2 Atacking Hai tiền vệ cánh thường xuyên chạy lên để tạt bóng và nhận sự hỗ trợ của Hai hậu vệ biên còn hai tiền vệ trung tâm thì Elano là nhạc trưởng thường xuyên chuyền bóng và sút xa còn Kompany là tiền vệ trụ thỉnh thỏang thực hiện những cú sút xa nhưng trụ yếu là đánh chặn . Đội hình dự bị thì có Irlance dự phòng cho Elano hoặc xoay vòng tiền đạo Vasse, Jo , thủ môn Hart Hậu vệ Ball, rồi mấy thằng làng nhàng các bác thấy thế nào góp ý nhé

nên cho thằng Hart bắt chính hay hơn là Schmeichel

44M cho một thủ môn??? Không tin được

Trích dẫn Gửi bởi tuanlvns
    Đồng chí này sao thế nhỉ?ko nhìn rõ tiêu đề topic à? năm 2013/2014 là mùa đầu?
    Tiêu đề topic là đầu mùa chứ có phải mùa đầu tiên đâu

Mà mua thủ môn 44M là bình thường mà Bác phải hiểu tình hình lúc đó của em. Cech, Buffon và Casilas thì bó tay rồi nhé. Hugo của Lyon thì cũng chịu. Mandada chính tay em mua về cho ManC khi đang cầm ManC. Akinfeev thì chính tay em sign về cho Roma khi đang cầm Roma. Cả thế giới còn mỗi chú Carizzo này là em thấy hợp lý nhất. Mà 44M em trả dần trong 2 năm và 50 trận mà

Đây là đội hình MU mùa 2013/2014 nhé. Các bác để ý thằng Chairman nó tự bán Nani với Ronaldo chứ không phải em muốn bán đâu nhé. Một số các bác không tìm thấy là do đấy là hàng Random nhé các bác

Trích dẫn Gửi bởi 2love1989
    Đây là đội hình MU mùa 2013/2014 nhé. Các bác để ý thằng Chairman nó tự bán Nani với Ronaldo chứ không phải em muốn bán đâu nhé. Một số các bác không tìm thấy là do đấy là hàng Random nhé các bác

Đồng chí này sao thế nhỉ?ko nhìn rõ tiêu đề topic à? năm 2013/2014 là mùa đầu?

Đá Man City nhiều tiền, mùa đầu (và đầu mùa) theo mình nên mua những thằng sau:

1/ Cardozo: sút xa, đánh đầu, dứt điểm, đá phạt đều khủng khiếp, ghi bàn đừng hỏi. Nên mua hơn là Hunterlaar.

2/ Marcelo: bán ngay Micheal Ball, mua cu này về. Khác với FM08, trong FM 09 Marcelo chịu về Man C. Gía có 4,4 triệu bảng.

3/ Gokhan Inler: tiền vệ giữa (vị trí yếu nhất của Man C) đỉnh cao, CA và PA đều cao, sút xa kinh hoàng, giá vừa phải

4/ Pandev: giá vẫn mềm và năng lực vẫn cao như FM 08 nhưng hơn FM 08 ở chỗ năng lực của nó lên khá nhanh chứ ko chậm như FM 08.

5/ Rafinha: thừa tiền thì mua, thằng này cũng ko hơn được Zabaleta là mấy

Còn Robinho thì cứ cho đá tiền đạo, đá hay đấy chứ, mình vừa chơi mùa đầu ghi được 25 bàn ở Premiership

6/ Zapata: hay hơn Richards nhiều nhiều, giá cũng vừa phải, năng lực tăng nhanh

7/ Zhirkov: theo mình là cầu thủ chạy cánh trái hay nhất trong game, chạy nhanh tạt giỏi, giá mềm, cầm đội nào đủ tiền cũng phải mua

8/ Toulalan: dễ mua, MC xuất sắc hơn cả Inler.

9/ Kuzmanovich: ko đủ tiền mua Toulalan thì mua cu này. Với táctic Arsenal cu cậu đá hệt như Lampard ngoài đời, rất hay ghi bàn.

10/ Begnalio: thủ môn của đội gì ko nhớ, Wolfsburg thì phải, CA = 155. Ko nên dùng mấy thằng thủ môn sẵn có của Man C, CA thấp thảm lắm.

Mình đoạt chức vô địch giải ngoại hạng ngay mùa đầu với mấy cu bên trên và tactic Arsenal (chôm của máy). Nhưng sang mùa 2 thì ko qua được Arsenal (thua nó 3 điểm) ở cả Premiership và bán kết cup C1 (lượt đi thắng 5-4 lượt về thua 1-2 dù dẫn bàn trước).

Trích dẫn Gửi bởi h[A]n
    44M cho một thủ môn??? Không tin được
    Hi. thang Hugo ma no ve minh tra no han 70M=> moi toi no khong thich ve minh. No doi tien luong cao qua. minh khong thich mat mat form luong cua ca doi. Co moi Benzama nham nat nham mui tra 170K/w=> con toan <110K/w thoi. Hehe. dau mua 2009 hien co $500M. Doi hinh:
    GK Given (Asenjo)
    Silvetri(14M) Zapata(31M) sakho(14M) marcelo(8M)
    dos santos(14,5M) diarra(34M) Alfa(26M) Baloteni(20M)
    Benzama(mua co 70M qua re) Pandev(27M)
    con co mata, saivet. mattox, lescot, voi may chu da di bi vo van nua. Doi hinh chi co 23 cau thu.
    May chu du bi thi toan thang binh thuong khong co chu nao qua khung ca. Dang tinh mua pjanic nhung nhin chi so da canh chac khong hay lam.
    Up dinh kieu j chi minh voi.

mà mình thấy Robinho đá làng nhàng quá, mình định bán nó đi để mua thêm 1 tiền đạo và một tiền vệ trung tâm nữa, theo các bạn nên bán không, tiền vệ định mua Asharvin, còn tiền đạo thì các bác góp ý nhé Robinho không hợp lối chơi Man city và giải ngoại hạng nên thấy đá giống cầu thủ hạng trung ấy thua cả Jô nữa các bạn góp ý nhé, mà topic của mình là nói về đội hình mùa đầu tiên kìa. Có bạn post đội hình năm 2013 thì biết thằng nào đâu, mà theo các bạn đội hình của mình như trên cao nhất là hạng mấy?

Mình cầm ManC. Đầu mùa thay máu đội hình luôn, mấy thằng lởm bán, cho muợn, cho đá reserve. Mua Fazio, Zapata, Srna, Miguel Torres, Veloso, Camacho, Matias Fernandes, Arshavin, Giuseppe Rossi, Cardozo. --> độc bá võ lâm. Xếp đội hình:
    Joe Hart
    M.Richard R.Dunne F.Fazio M.Torres
    M.Veloso
    D.Srna M.Fernandes
    A. Arshavin
    G.Rossi O.Cardozo

Đến mùa 2011 2012 vẫn chơi nguyên thế này mà ăn 3.
    Robinho đá lởm quá cho đá hết mùa đầu rồi tống sang Man đỏ được 14M tàm tạm làm thêm vài chú trẻ về train.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Tin Tức] Chuyển nhượng mùa hè 2014, mùa giải 2014-2015 !
    Bởi hvdnghia3 trong diễn đàn Lưu Trữ
    Trả lời: 127
    Bài viết cuối: 01-02-2015, 06:50 PM
  2. Xin Update chuyển nhượng mùa đông và mùa hè trong 1 file
    Bởi fpicseo trong diễn đàn Fm2012 Download
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 10-25-2012, 12:08 PM
  3. Xin chuyển nhượng mùa đông fm 12
    Bởi lamtuenhi trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM2012
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 02-19-2012, 07:12 PM
  4. Về update chuyển nhượng mùa hè???