Trang 5 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456 CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 60
    Mình nghe được câu này của thằng em thằng bạn, và mình rất tâm đắc. đó là "MỖI NGƯỜI MỘT ƯỚC MƠ". Tại vì thằng bạn mình rất hay mắng thằng em nó thế này thế kia, trong lúc như thế, nó toàn bật lại câu trên. Mình ngẫm đi ngẫm lại cũng đúng. Từ trước tới giờ mình cũng hay để ý, nhận xét, đánh giá, cứ như thể mình là người đúng nhất, hoàn hảo nhất, toàn diện nhất. Nhưng từ khi ngẫm câu đấy, mình chẳng bao h đánh giá người này hay, ng kia ko hay, thằng này đểu, thằng kia tốt. Vì mỗi người đều có bản tính riêng, sở thích riêng và quan trọng nhất là chẳng ai hoàn hảo. Cho nên những điều mình cảm giác và nhận thấy ở người khác thì nên giữ trong lòng, quan trọng là Fun thôi mà. Mình thì thấy câu chuyện của bạn ko hấp dẫn thôi. Bạn "nên" tìm cách dẫn chuyện hay hơn và thật thà ngay từ đầu thì mọi người cũng vui vẻ chia sẻ story với bạn thôi. Mình thấy cầm mấy đội yếu quả thật vất vả, khó khăn nhưng khi đạt đc thành công thì nó lại là một niềm hạnh phúc lớn lao mà ko dễ gì cầm các đội bóng lớn làm đc. Nó là 1 trong những cảm xúc tuyệt vời nhất khi chơi FM. Mình thì mình ko hay cầm đội nào ngay từ đầu. Cứ chọn sẵn 3 league Anh,Ý,TBN rồi Unemploy. Rồi lúc nào nó mời thì mình mới bắt tay làm( Thường thì khoảng tháng 12 hoặc tháng 6 năm sau khi nó sack HLV thì mình xin vào may ra nó nhận). Đc nhận vào cũng vui lắm đó bạn, Thử xem sao

chém gió vớ vẩn . add manage arsenal rành rành thế kia. không bot mới là . cậu đưa ra hình các cầu thủ bây giờ đi

mình thấy bạn làm vậy thì có sao đâu nào, cheat - 1 phần tất yếu của cuộc chơi mà. Mà chỉ save load thôi thì rõ ràng là bạn ấy rất trong sáng ( có những thứ dùng FMM hay cái quái j` đó chỉnh sửa năng lực cầu thủ, thêm tiền CN, chơi dơ hết biết ). Mình cầm real, tiền CN to đùng, cầu thủ toàn stars, lúc nào cũng đá ở mấy giải dang giá, có khi chơi cả mùa ko sao nhưng đến trận quyết định tự nhiên thua thì ức lắm, ko load lại tới khi nào win thì chịu ko nổi. Nói chi người ta đã bỏ công dẫn cả mùa tới trận play off lại thua thì bực vãi. Nói chung là nhìn vào quá trình thăng hàng của bạn mình thấy rất hay. Nhưng mình hơi thất vọng khi bạn đá ở PL. Nếu bạn ko post cái add manager + vô địch PL lên thì mọi người ở đây ko ném đá bạn giữ vậy đâu. Bạn nên cảm nhận cái hay khi phải đá trụ hạng ở PL, ko kém gì tranh vô địch đâu, như thế quá trình chơi sẽ thực tế hơn chút. Và khi muốn phản bác người khác thì dùng từ ngữ dễ nghe chút như vậy sẽ nhiều người ủng hộ hơn. Mong bạn rút kinh nghiệm

Cầm leed thăng từ League 1 lên Championship còn dễ chứ từ championship lên PM nản vãi hàng.
    Bác này ko can thiệp vào game hơi phí.

Can thiệp 1 cách quá đáng ý chứ.
    Còn dùng FMM hay Scout hay cái j` đó nhưng ko làm ảnh hưởng đến cấu trúc game thì vẫn hoan nghênh thôi

Can thiệp 1 cách quá đáng ý chứ.
    Còn dùng FMM hay Scout hay cái j` đó nhưng ko làm ảnh hưởng đến cấu trúc game thì vẫn hoan nghênh thôi

nhất bác này ùi! Vố đối rồi! E xin bái bác làm sư phụ! Nhất là cái khoản cầm clb như thế mà lên PM vô địch ngay! HAGL của bóng đá anh à . Nhưng bác mà đã cheat như thế thì nói mother nhà bác ra đi! Ai chơi Fm chả cheat một lần ( trừ bạn nào trung thực quá thôi ) =)

nhất bác này ùi! Vố đối rồi! E xin bái bác làm sư phụ! Nhất là cái khoản cầm clb như thế mà lên PM vô địch ngay! HAGL của bóng đá anh à . Nhưng bác mà đã cheat như thế thì nói mother nhà bác ra đi! Ai chơi Fm chả cheat một lần ( trừ bạn nào trung thực quá thôi ) =)

hơ ,tôi ko dùng này nhưg cơ bản là ko down dc chứ ko fải trung thực ko muốn dùng

hơ ,tôi ko dùng này nhưg cơ bản là ko down dc chứ ko fải trung thực ko muốn dùng

Trang 5 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trai tốt, trai đểu, đàn ông Alpha
    Bởi sonanh3082 trong diễn đàn Thế giới 23 độ 5
    Trả lời: 49
    Bài viết cuối: 08-23-2015, 03:30 PM
  2. Anh em ai là fan của Man xanh thi giúp mình với!
    Bởi hehechoi trong diễn đàn Tactics & Training in FM 2011
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 08-31-2011, 07:20 PM
  3. Màn hình xanh :((
    Bởi toyota trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM10
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 07-16-2010, 03:51 PM
  4. Làm sao để hiện lực có các màu xanh đỏ?
    Bởi nhunhamnho trong diễn đàn Graphics in Football Manager
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 03-08-2010, 11:01 AM
  5. Lỗi màn hình xanh?
    Bởi dakasakoru trong diễn đàn Hỏi/ Đáp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 07-10-2009, 09:30 AM