Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 60
    Mình thấy cực khổ nên mình ko chơi CLB yếu
    Tốn thời gian cheat,save/load tùm lum chơi 6-7 mùa thì vinh quang đó cũng thấy hơi rảnh

mỌI NGUÒI CÓ ĐỦ KIÊN NHẪN THẬT. CÒN MÌNH CHỈ CHƠI mu THÔI, CÒN CHƠI CÁC ĐỘI KHÁC NHANH CHÁN LẮM

Trích dẫn Gửi bởi tung_master
    mỌI NGUÒI CÓ ĐỦ KIÊN NHẪN THẬT. CÒN MÌNH CHỈ CHƠI mu THÔI, CÒN CHƠI CÁC ĐỘI KHÁC NHANH CHÁN LẮM
    MU mạnh lắm bác ạ, chơi thắng liên tục khỏi cần save/load, nhưng thành công đến dễ dàng nên chán lắm bác ạ. Bác cứ thử phá cách 1 lần chọn một đội yếu xem sao.

Trích dẫn Gửi bởi hoaikhang
    MU mạnh lắm bác ạ, chơi thắng liên tục khỏi cần save/load, nhưng thành công đến dễ dàng nên chán lắm bác ạ. Bác cứ thử phá cách 1 lần chọn một đội yếu xem sao.
    dang thử choi cytan place(ko nho ten) xem sao. Độ này mới vào cung 0 tiền chuyển nhượng

Bác có dám thề là chưa bao giờ cheat ko
    Tôi thề thì bác té luôn hộ tôi chứ

Tôi ko bảo cheat là phạm luật hay thế nọ thế kia, nhưng bác thử tưởng tượng xem nếu ai cũng giống bác, người người nhà nhà hack rồi lại đem khoe thành tích của mình lên thì 4rum loạn à. Rồi sẽ có những cái kỉ lục ko tưởng nhưng cái đó ko phải do mình tạo ra thì bác có cảm thấy vui ko, còn nếu mà vẫn thấy vui vẻ thì tự sướng 1 mình đi, ở đây ko ai rỗi hơi ngồi hack rồi post lên khoe đâu

Khinh

Đồng chí này có nguy cơ bị ban rất cao
    Lý do hack lộ liễu hơn cả admin sù pẹc

Trích dẫn Gửi bởi Zant
    Trong này ko thiếu cao thủ và cũng ko thiếu người có thừa kiên nhẫn để chơi 7 mùa giải mới mong được đề ra mục tiêu trụ hạng ở EPL
    Đừng tự đề cao bản thân mình như thế
    Đến xài cheat còn lộ liễu thế kia thì

Xin thề.
    Ah còn 1 điều nữa là đề nghị bạn post lịch sử chuyển nhượng của bạn lên để anh em mổ xẻ
    Chứ đủ can đảm chơi đội hạng 5 có nghĩa là bạn có con mắt siêu hạng về vấn đề scout cầu thủ
    Nếu đúng thế thì tôi có nhiều vấn đề để hỏi bạn lắm
    Cũng chẳng siêu hạng gì đâu bạn ạ, nếu bạn có kinh nghiệm gì thì chia sẻ với mình, riêng khoảng không bao giờ cheat thì nếu đúng như lời thề của bạn thì mình phục bạn sát đất.
    Mình tự Scout cầu thủ bởi vì bọn scout của mình thủa khai sơ yếu lắm bạn ạ. Mà cũng khó tìm cầu thủ nữa. Tìm mấy thằng hàng thải 35,36 tuổi mà có thằng chê ko chịu về, sau này cuối mùa lên hạng mới tuyển được mấy thằng.
    Mấy mùa đầu mình ít cheat lắm, chỉ save/load khi đá playoff thôi. Càng về sau càng hiếu thắng càng save/load nhiều, nhưng mình thề là chỉ add manager mỗi thằng arsenal thôi (trong nhóm tứ đại gia mình căm thù thằng này và đặc biệt là thằng van Persie), gặp mình nó toàn lập hartrick, có khi 4,5 bàn. trong khi gặp mấy thằng kia, minh cho thằng jorgensen bắt target men của nó, riêng thằng torres, tevez thì thêm closing down thì bọn này tiêu ngay.

Cũng chẳng siêu hạng gì đâu bạn ạ, nếu bạn có kinh nghiệm gì thì chia sẻ với mình, riêng khoảng không bao giờ cheat thì nếu đúng như lời thề của bạn thì mình phục bạn sát đất.
    Mình tự Scout cầu thủ bởi vì bọn scout của mình thủa khai sơ yếu lắm bạn ạ. Mà cũng khó tìm cầu thủ nữa. Tìm mấy thằng hàng thải 35,36 tuổi mà có thằng chê ko chịu về, sau này cuối mùa lên hạng mới tuyển được mấy thằng.
    Mấy mùa đầu mình ít cheat lắm, chỉ save/load khi đá playoff thôi. Càng về sau càng hiếu thắng càng save/load nhiều, nhưng mình thề là chỉ add manager mỗi thằng arsenal thôi (trong nhóm tứ đại gia mình căm thù thằng này và đặc biệt là thằng van Persie), gặp mình nó toàn lập hartrick, có khi 4,5 bàn. trong khi gặp mấy thằng kia, minh cho thằng jorgensen bắt target men của nó, riêng thằng torres, tevez thì thêm closing down thì bọn này tiêu ngay.
    Đừng kể lể ở đây
    Bạn chưa phải là expert về khoản scout cũng chẳng master về mặt tactics đâu mà kể.
    Nếu bạn tự thấy mình đủ trình tôi sẵn sàng host game đá giải Finland và nhường bạn chọn đội trước
    Hỏi bạn là đến mùa thứ 3 thì với 1 clb nhỏ thì những cầu thủ như thế nào thì thích hợp ?

Trích dẫn Gửi bởi Tinh tinh
    Tôi thề thì bác té luôn hộ tôi chứ

Tôi ko bảo cheat là phạm luật hay thế nọ thế kia, nhưng bác thử tưởng tượng xem nếu ai cũng giống bác, người người nhà nhà hack rồi lại đem khoe thành tích của mình lên thì 4rum loạn à. Rồi sẽ có những cái kỉ lục ko tưởng nhưng cái đó ko phải do mình tạo ra thì bác có cảm thấy vui ko, còn nếu mà vẫn thấy vui vẻ thì tự sướng 1 mình đi, ở đây ko ai rỗi hơi ngồi hack rồi post lên khoe đâu

Khinh
    Nhưng có ai đủ can đảm để cầm một đôi hạng 5 như mình không. Tớ nghĩ hiếm lắm, trước đây khi mới chơi, tớ chỉ chọn Barca, MU, Liverpool. Nhưng sau đó chơi chung 2 thằng bạn (3 thằng 3 user khác nhau, ko cheat, có pass, FM2005 cơ), vui lắm bọn nó bảo rằng nên phá cách chọn mấy đội yếu chơi. Mình chọn Doncaster, 2 đứa kia 1 chọn Swansea 1 chọn Southent. Từ đó trở về sau mình chỉ chọn đội hạng dưới. FM06 mình chọn Doncaster, Rayo Mazadahonda (TBN); FM07 chọn Kidderminster; Leyton Orient; FM08 chọn Forest Green; FM09 chọn Forest Green luôn. Đá hạng dưới đạt vinh quang mới hay chứ bạn. Chứ chọn mấy thằng mạnh đá toàn thắng, chán chết.

Trích dẫn Gửi bởi tung_master
    dang thử choi cytan place(ko nho ten) xem sao. Độ này mới vào cung 0 tiền chuyển nhượng
    Crystal Palace là một độ bóng rất khá ở Coca cola championship thì làm gì có chuyện ngân sách chuyển nhượng bằng 0.

Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trai tốt, trai đểu, đàn ông Alpha
    Bởi sonanh3082 trong diễn đàn Thế giới 23 độ 5
    Trả lời: 49
    Bài viết cuối: 08-23-2015, 03:30 PM
  2. Anh em ai là fan của Man xanh thi giúp mình với!
    Bởi hehechoi trong diễn đàn Tactics & Training in FM 2011
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 08-31-2011, 07:20 PM
  3. Màn hình xanh :((
    Bởi toyota trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM10
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 07-16-2010, 03:51 PM
  4. Làm sao để hiện lực có các màu xanh đỏ?
    Bởi nhunhamnho trong diễn đàn Graphics in Football Manager
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 03-08-2010, 11:01 AM
  5. Lỗi màn hình xanh?
    Bởi dakasakoru trong diễn đàn Hỏi/ Đáp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 07-10-2009, 09:30 AM