Trang 3 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 69
    khá khen........có điều Valencia làm gì mà tới 60M vậy .?

nếu là mình thì mình chả tống Fletcher đi làm j` Fletcher đánh chặn rất tốt nên thực tế chả cần tốn xèng mua Gago

Đúng là hẻm phải fan MU có khác.MU chỉ cần mua thêm 1 hậu vệ phải là ok rồi.Giữa có siêu nhân Aderson và Carrick.Rooney đá đâu cũng được .Cánh trái thì Tosic đá thích hơn Nani vì chỉ số phạt góc và free kick ngon hơn.Nói chung Mu chỉ cần mua thêm Srna là ăn 5 luôn :a22:

Trích dẫn Gửi bởi Die4Rock
    Đúng là hẻm phải fan MU có khác.MU chỉ cần mua thêm 1 hậu vệ phải là ok rồi.Giữa có siêu nhân Aderson và Carrick.Rooney đá đâu cũng được .Cánh trái thì Tosic đá thích hơn Nani vì chỉ số phạt góc và free kick ngon hơn.Nói chung Mu chỉ cần mua thêm Srna là ăn 5 luôn :a22:
    Chắc bác giỏi mới dc thế chớ. Mu em thấy phải mua tiền đạo. Chứ còn thằng B9 mà để nó đá thì tự sát đi cho rồi. Ngu hơn con bò, sút toàn lên trời. Tì đè thì yếu. Ghét thằng chóa đấy nhất luôn. Đá ngu mà ra vẻ cầu thủ quan trọng, suốt ngày nhận xét HLV, bó cả tay. Vì mùa 1 nó ko chịu đi nên mùa 2 em đá đít sang Chelsea với giá 40M. Sang đóa đá có tiến bộ hơn nhưng vẫn ngu như thường. Chỉ có Vagner Love là number one. :> Cả thằng Nani nữa, chạy cánh ngu lém.

Đúng là lạ thật.
    1.Bảo tuyến giữa hay chấn thương,mà lại mua về 1 cầu thủ chỉ số chấn thương cao như Aquilani,thường là 17.Thằng ku này cũng mất sức nhanh lắm,mình đá Roma rồi nên biết..thế mà vẫn đá đc đến 51 trận(gần như cả mùa) là vô lí.với hàng hậu vệ của bạn,Evra,Rio,Vidic,hầu như đá cả mùa,Evra đá 57/62 trận.cái này ko cheat hơi phí!Tớ đá Man,R7 và R10 bị chặt chém liên tục,đá đc 43 trận 1 mùa như bạn là k tưởng.Có thể thấy hầu như chỉ dùng 1 đội hình 1 mùa!
    2.Đá giải Anh mà vô địch sớm,bỏ xa tới 12 điểm khi còn 3 vòng là điều không tưởng.Mình đá Man và Arse rồi,không mùa nào mà thằng đứng thứ 2 dưới 90 điểm cả,bị nó lùa cho gần chết,hầu như chỉ vòng cuối hoặc áp chot mới vô địch đc.Đội thứ 2 thường thua ko quá 3 trận(hầu như chỉ thua mình).bạn dùng tac nào mà thắng được các đại gia vậy?

Evra thì sẽ hàu như k bị chấn thg là đièu chắc chắn, vì tớ set nó ít lên, Vidic trâu bò thì cũng ít chán thg nốt, chỉ có Rio thi thoảng vì lúc đầu nó đc tớ đẻ ở vị trí hv bên fai hay lao lên tranh chấp, sau đấy chuyển qua vidic. Tớ để Rooney và park ở vị trí dr, thì là mong 2 cầu thủ này trâu bò chơi tròn vai là đc rồi, 1 dạo Rôney bị chấn thg 6 tháng làm tớ fai thử nghiệm park, trong cái rủi có cái may. Còn Aquilani thì chịu, hên xui, hoăncj là do tớ hay thay nó ra sân sớm, cho gago vào đá cặp cùng Carick, hoặc cho Anderson vào để láy kinh nghiệm

Đội hình của tớ, những ng dc mang trọng trách hold up ball là Sanchez và Rooney, sau đó là Parrk dều là những cầu thủ trâu bò nên có lẽ san sẻ đc gánh nặng cho cả đội

Nếu ấy thích thì tớ cho xem file save, còn đây là tac thử dùng xem thử

http://www.mediafire.com/?cz3gm2l5lzb

Trích dẫn Gửi bởi taoday_38
    Đúng là lạ thật.
    1.Bảo tuyến giữa hay chấn thương,mà lại mua về 1 cầu thủ chỉ số chấn thương cao như Aquilani,thường là 17.Thằng ku này cũng mất sức nhanh lắm,mình đá Roma rồi nên biết..thế mà vẫn đá đc đến 51 trận(gần như cả mùa) là vô lí.với hàng hậu vệ của bạn,Evra,Rio,Vidic,hầu như đá cả mùa,Evra đá 57/62 trận.cái này ko cheat hơi phí!Tớ đá Man,R7 và R10 bị chặt chém liên tục,đá đc 43 trận 1 mùa như bạn là k tưởng.Có thể thấy hầu như chỉ dùng 1 đội hình 1 mùa!
    2.Đá giải Anh mà vô địch sớm,bỏ xa tới 12 điểm khi còn 3 vòng là điều không tưởng.Mình đá Man và Arse rồi,không mùa nào mà thằng đứng thứ 2 dưới 90 điểm cả,bị nó lùa cho gần chết,hầu như chỉ vòng cuối hoặc áp chot mới vô địch đc.Đội thứ 2 thường thua ko quá 3 trận(hầu như chỉ thua mình).bạn dùng tac nào mà thắng được các đại gia vậy?
    Bác này có nhầm j` ko vậy ??? Em cầm MU mùa 2, cũng vô địch sớm 3 vòng, hơn Arse 11 đ. Ko cheat, ko save/load nhé.

Trích dẫn Gửi bởi batran
    Evra thì sẽ hàu như k bị chấn thg là đièu chắc chắn, vì tớ set nó ít lên, Vidic trâu bò thì cũng ít chán thg nốt, chỉ có Rio thi thoảng vì lúc đầu nó đc tớ đẻ ở vị trí hv bên fai hay lao lên tranh chấp, sau đấy chuyển qua vidic. Tớ để Rooney và park ở vị trí dr, thì là mong 2 cầu thủ này trâu bò chơi tròn vai là đc rồi, 1 dạo Rôney bị chấn thg 6 tháng làm tớ fai thử nghiệm park, trong cái rủi có cái may. Còn Aquilani thì chịu, hên xui, hoăncj là do tớ hay thay nó ra sân sớm, cho gago vào đá cặp cùng Carick, hoặc cho Anderson vào để láy kinh nghiệm

Đội hình của tớ, những ng dc mang trọng trách hold up ball là Sanchez và Rooney, sau đó là Parrk dều là những cầu thủ trâu bò nên có lẽ san sẻ đc gánh nặng cho cả đội

Nếu ấy thích thì tớ cho xem file save, còn đây là tac thử dùng xem thử

http://www.mediafire.com/?cz3gm2l5lzb
    Còn với bác, em vẫn thấy vô lí. Vì kể cả ko chấn thương, phải căng mình trên đủ các mặt trận để giành cú ăn 3, các cầu thủ quan trọng ko thể đá đc số trận nhiều nt đc. MU toàn mấy thằng natural fitness bt, nếu ko muốn nói là yếu. Phải đá đủ các giải => mật độ thường xuyên sẽ là khoảng 3,4 ngày/trận. Ko thằng nào hồi phục full đc cả. Toàn 93-94 % thôi. Vì thế em lúc nào cũng phải có 2 đội hình, đá sân nhà thì dùng đội hình yếu hơn, đá sân khác hoặc gặp các đội mạnh thì đùng đội hình mạnh hơn. Những cầu thủ chạy cánh như kiểu Evra mà một mùa đá đến 5 mấy trận thế kia thật là quá vô lí.

Có liên quan cả hết bác ei.
    Sức mạnh với cả thể lực như con gián thì đá 1 trận thể lực hao tổn rất nhanh. So sánh đơn giản M'bengue với Bale. Đều là 2 hậu vệ trái, Natural Fitness của thằng M'bengue còn yếu hơn cả Bale. Nhưng sau 4-5 ngày thì thằng M'bengue trở về 100% liền. Còn Bale thì tầm 7 ngày có khi cũng chưa được

Tui cũng k biết nữa. Tại sao nó đá dc nhièu thế? THường thì các cầu thủ của bạn đá nhiều nhất bao nhiêu trận, cho mình ý kiến nào, ý kiến cho Rooney về khá đien rồ, tại hàng tiền đạo của mình có tevez và Ronaldo đá quá hay, nếu mà bọn nó đá k hay thì chưa chắc mình dã fi fam Rooney như thê
    Staminna giúp tránh mất sức 1 cách nhanh chong trong 1 trận đấu, Natural Fitness giúp phục hồi thể lực. Mình nghĩ vậy, Strength thì chắc k liên quan lắm

Trích dẫn Gửi bởi sAdwINd
    Có liên quan cả hết bác ei.
    Sức mạnh với cả thể lực như con gián thì đá 1 trận thể lực hao tổn rất nhanh. So sánh đơn giản M'bengue với Bale. Đều là 2 hậu vệ trái, Natural Fitness của thằng M'bengue còn yếu hơn cả Bale. Nhưng sau 4-5 ngày thì thằng M'bengue trở về 100% liền. Còn Bale thì tầm 7 ngày có khi cũng chưa được
    Thì đó
    Chỉ số đó chỉ có tác dụng trong trận đấu
    Còn Natural Fitness có tác dụng với cả mùa giải và nó cũng ảnh hưởng đến khả năng hồi phục thể lực sau mỗi trận đấu nữa
    Cứ thoải mái mà test đi
    Tôi nói ko sai đâu

Trang 3 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Wonderkid FM2012 - Cùng truy lùng tài năng trẻ nào các bạn !!!
    Bởi thimun229 trong diễn đàn Good Players in FM2012
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 08-03-2012, 06:44 PM