Trang 2 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 69
    cũng hay đó nhưg mắc mớ j mà sa thải Giggs mới Scholes và Neville thế kja ?

ảo quá ,nói như thế thì ,đâu nhất thiết fan của MU thì fải làm HLV đến khoảng 20 năm ,hay thjk BOlton thì chỉ đi săn cầu thủ già đâu

Phong cách Wenger, cầu thủ trên 31: lượn vô điều kiện, dù có là công thần, nhường chỗ cho các cầu thủ trẻ tiến bộ chứ, với lại tớ đá tempo 19, các cụ í chịu sao thấu.

Mình là 1 fan của Arsenal, và khá cay Mu
    Ngay câu đầu hiểu ngay thôi.Một người ko thiết tha với CLB mình đang quản lí và thậm chí coi nó là cây đinh thì phá đội hình,phá bản chất,đập hình ảnh những người xem như tượng đài của CLb đó cũng đúng.Dù có ko còn phong độ nhưng Giggs mình vẫn cho nhận mức lương 110000 bảng Anh tuần(ngồi chơi)vì tính ra chẳng tốn tiền bao nhiêu so với 1 CLB như MU.Nó từ giả bóng đá cho làm Coach.Mu qua mùa 2010 2011 thì dư giả lắm rồi(tất nhiên có đoạt cúp)

nói như anh giant thì ông GS mà gặp em chắc ổng uýnh chết quá

1/ cầm real --- real mời ổng ổng hôk qua
    2/ mua toàn sao :
    benzema 48M , cr9 88M , maxwell 17.5M , mata 19.5M

nhưng mà đc cái năm nào cũng lãi > 100M

Đúng là 1 câu chuyện lạ lùng về MU lạ nhất là cách bạn set postion của rooney với park :rotfl::rotfl: Mùa đầu cũng có kha khá tiền khi bán đc F24 sao ko mua DR trám vào mà fải set như vậy ? [ Mùa đầu có thể mua Cristian Asaldi hoặc Davide Santon ]

Trích dẫn Gửi bởi batran
    Phong cách Wenger, cầu thủ trên 31: lượn vô điều kiện, dù có là công thần, nhường chỗ cho các cầu thủ trẻ tiến bộ chứ, với lại tớ đá tempo 19, các cụ í chịu sao thấu.
    Gà vãi đạn Giggs cả scholes mùa đầu đá vãi nấm ra mà đi thanh lý

hô hô, thấy hay mỗi cái việc bác cho Park với Rooney về làm DR. Còn bác mua bán tốn kém quá. Mùa đầu em bỏ ra mỗi 20T mua Vagner Love về làm tiền đạo, ăn 3 như thường. Giggs mùa đầu đá vẫn còn hay lắm, tạt dẻo chán. Thực ra là em mua cả Dzagoev nữa, nhưng mà thấy hơi hối hận, thằng này đá bt quá, chả dùng mấy mà phải bỏ ra 23T. (Em dùng dollar Mỹ )

Bình thường như bao người khác
    Chả có j` lạ cả
    Nếu muốn lạ thì tự xài hàng của MU mà đá với 0 M chuyển nhượng coi

Câu chuyện lạ lùng về Mu

Mình là 1 fan của Arsenal, và khá cay Mu. Mặc dù cầm nhiều đội bóng khác nhau trong Fm nhưng đây là lần đầu tiên thử cầm Mu.

Mọi ng cầm Mu chắc hẳn đều nhận thấy rõ trong bản 9.3 này Mu có 2 điểm yếu, là vị trí của P.Scholes và G.Neuvile, hai cầu thủ đã luống tuổi và chưa có càu thủ kế cận sứng đáng. Ngoài ra đàu mùa Mu cũng có mấy càu thủ quan trọng bị chấn thương như: Ronaldo, Park Ji Sung, và O.Hagrivers. Với những lí do như vạy mình quyết định bán Fletcher công với tiền chuyển nhượng có sẵn mình mua 3 cầu thủ để trám vào 2 điểm yếu đó: Gago(Real-tranfer listed-$9m), A.Sanchez(Udinese-$12,75m) và cuối cùng là Aquilani(Roma-$28,5m)

Đội hình của mình bắt đầu mùa giải:

Aquilani thay thế P.Scholes, Sanchez thay thế Ronaldo bị chấn thương(anh đá hay đến nỗi đánh bật Ronaldo lên vị trí tiền đạo thay cho Berbatov, trong lúc chấn thg Ronaldo dành thời gian đó để luyện vị trí mới-FC). Câu hỏi đc được dặt ra, ai sẽ trám vào vị trí của Gary Neuvile(?) và Rooney là ng đc tớ trao trọng trách nặng nề này- 1 vị trí đòi hỏi sức mạnh, kĩ thuật bởi tớ set DR như 1 tiền vệ tấn công. (Sau đó Park ji sung cũng đc thử nghiệm ở vị trí này và anh tỏ ra suất xắc hơn cả rooney nhờ sự trâu chó và cái workrate cực khủng của anh^^)

Đây là đội hình sau khi thử nghiện thành công Park

Tớ có 1 vài cảm nghĩ khi dẫn dắt Mu: Mu quá mạnh, cầm mùa đầu làm cú ăn 3(tạch mất Carling Cup-thua Man city trên chấm penalty), lần đầu tiên tớ cầm 1 đội bóng mà khi thua k hề có ham muốn load lại, dưới đây là 1 vài cái show hàng

Trang 2 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Wonderkid FM2012 - Cùng truy lùng tài năng trẻ nào các bạn !!!
    Bởi thimun229 trong diễn đàn Good Players in FM2012
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 08-03-2012, 06:44 PM