Trang 7 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 567
Kết quả 61 đến 69 của 69
    nói thật cho scholes đá playmaker năm đầu vẫn còn ngon chán

nói thật cho scholes đá playmaker năm đầu vẫn còn ngon chán

hôm nào thử cho rôney về làm thủ môn xem 1 trận thủng lướ bao nhiêu bàn

hôm nào thử cho rôney về làm thủ môn xem 1 trận thủng lướ bao nhiêu bàn

mặc dù R10 là cầu thủ đa năng cũng không nên để đá DR chứ , game nhưng cũng phải thực 1 tí chứ . Em đá Man R10 1 mùa ghi đến 30 bàn , là tiền đạo ngon nhất của Man , ăn đứt CT32 và B9 --> bác này lung tung , thử tưởng e chơi Arsenal cho ađebayor về đá DC có khi cũng ngon hehe

mặc dù R10 là cầu thủ đa năng cũng không nên để đá DR chứ , game nhưng cũng phải thực 1 tí chứ . Em đá Man R10 1 mùa ghi đến 30 bàn , là tiền đạo ngon nhất của Man , ăn đứt CT32 và B9 --> bác này lung tung , thử tưởng e chơi Arsenal cho ađebayor về đá DC có khi cũng ngon hehe

r10 với park có team work và work rate cao đá hậu vệ cánh cũng đc chứ sao.cùng với đó là khả năg cross và drib có sẵn.có gì mà lạ.tui toàn cho F24 về đá hậu vệ phải khi N2 ko thể thi đấu.vẫn thắng đều.tóm lại chả sao cả

r10 với park có team work và work rate cao đá hậu vệ cánh cũng đc chứ sao.cùng với đó là khả năg cross và drib có sẵn.có gì mà lạ.tui toàn cho F24 về đá hậu vệ phải khi N2 ko thể thi đấu.vẫn thắng đều.tóm lại chả sao cả

Trích dẫn Gửi bởi harrydo93
    Bác này có nhầm j` ko vậy ??? Em cầm MU mùa 2, cũng vô địch sớm 3 vòng, hơn Arse 11 đ. Ko cheat, ko save/load nhé.

Còn với bác, em vẫn thấy vô lí. Vì kể cả ko chấn thương, phải căng mình trên đủ các mặt trận để giành cú ăn 3, các cầu thủ quan trọng ko thể đá đc số trận nhiều nt đc. MU toàn mấy thằng natural fitness bt, nếu ko muốn nói là yếu. Phải đá đủ các giải => mật độ thường xuyên sẽ là khoảng 3,4 ngày/trận. Ko thằng nào hồi phục full đc cả. Toàn 93-94 % thôi. Vì thế em lúc nào cũng phải có 2 đội hình, đá sân nhà thì dùng đội hình yếu hơn, đá sân khác hoặc gặp các đội mạnh thì đùng đội hình mạnh hơn. Những cầu thủ chạy cánh như kiểu Evra mà một mùa đá đến 5 mấy trận thế kia thật là quá vô lí.
    Evra mà yếu à? Nhìn này. Nhân tiện khoe luôn thành tích của Veloso-25 bàn 1 mùa dù là TV phòng ngự. R10 đến tháng 3 ghi được 20 bàn nhưng từ đó trở đi em ko để ý set nhầm thành DM thế là tịt ngòi luôn. Trận CK FA với Chelsea em mới xem lại cuối cùng R10 đã lập hattrick giúp MU của em vượt qua Chelsea 3-2

Trang 7 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 567

Các Chủ đề tương tự

1. Wonderkid FM2012 - Cùng truy lùng tài năng trẻ nào các bạn !!!
    Bởi thimun229 trong diễn đàn Good Players in FM2012
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 08-03-2012, 06:44 PM