Trang 5 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456 CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 60
    Trích dẫn Gửi bởi football_manager
    trường hợp của em hy hữu hơn. Hồi trước em dẫn dắt Manutd. Mặc dù là đoạt cú ăn 4 nhưng vẫn bị sa thải. Lý do: Carlos Ancelotti dc mời vềk để thay thế em. >:/
    Đúng là hy hữu. Không thể như thế được. Nếu bị thế dùng mấy chương trình editor đuổi thằng David Gill cho đỡ tức

em có 1 lần.... lần đầu chơi chẳg biết gì ấn thử vào thế là thôi new game

Có lần cầm news ,máy thằng MU ,Liver,Ars ... đá tồi quá cứ đôi HLV liên tục ,thằng nào mình cũng declere inter...,thâm chí Apply ,thế là nhiều lần quá nó ngán nên sa thải

mình cũng bị sack vài lần, lần đầu tiên là chơi đội Leeds Unt, game CM 01-02, đá gần hết mùa thành tích kém quá nó cho về vườn, lần 2 chơi Fullham với thằng bạn (nó chơi Derby County) đá đc khoảng 15 trận thì lên đường, thằng bạn mất dạy nó bảo " đừng buồn tao sẽ mướn mày về làm physio cho tao" lúc đó chỉ muốn đạp nó 1 cái

minh thi bi duoi 2 lan .1lan do go on holiday nhiu wa.1 lan thi wan li ngon vai the ma co mua thua may tran lien vo vin thela bi duoi.bao cong suc gay dung doi hinh danh ngam ngui new game.

Mình chỉ sack khi và chỉ khi Xin tiền ngay sau khi new game hoặc có ý định đến CLB khác

bị gòi nhưng trước khi nó sack thì mình đã kịp gia hạn hợp đồng với các trụ cộng thêm điều khoản phá hợp đồng trị giá 1k và bọn scout, coach, physio đều là đệ tử ruột của mình cả nên coi như mình ra đi thì đội bóng chỉ còn lại thằng chủ tịch

Trích dẫn Gửi bởi football_manager
    trường hợp của em hy hữu hơn. Hồi trước em dẫn dắt Manutd. Mặc dù là đoạt cú ăn 4 nhưng vẫn bị sa thải. Lý do: Carlos Ancelotti dc mời vềk để thay thế em. >:/
    Cái này chắc do bạn save/load quá nhiều khiến thằng chủ tịch ko thể chịu thêm dc nữa

Èo mình thì bị sak thì ích mà sak mấy thằng Scout Coach dỏm CLB thì nhiều hơn lâu lâu bùn bùn bấm vô kia xin nâng cấp cha chủ tịch khùng lên đuổi lun

bị rồi, lần đầu kém hiểu biết đi xin thêm tiền(juve), nó không cho thấy hiện cái dong gi như Ulti*(gì đó sau này tra ra nghĩ là kiến nghị hay sao ấy) thế là nó cho đi luôn.Lần thứ 2 bỏ juve chạy theo tiếng gọi của tuyển quốc gia(Hà Lan) cuối cùng world cup dù vào vòng 1/16 nhưng nó vẫn sa thải, đá xong trận cuối vòng bảng nó sack luôn.

Trang 5 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456 CuốiCuối